KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 4 April 2014

BY FLORA LYIMO~ ONA WATU NA MAUJUZI YAO WAKIITIKA WITO WA KAMPENI ZA CCM JIMBO LA CHALINZE 04/04/2014 NNE NNE DAY''


Kaimu Katibu Mkuu wa CCM,Mwigulu Nchemba akimnadi Mgombea Ubunge katika Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Chalinze (CCM),Ridhiwani Jakaya Kikwete wakati wa Mkutano wa Kampeniza lala salama zilizofanyika leo April 4,2014,katika Uwanja wa Shule ya Msingi Pera,iliyopo kwenye Kata ya Pera,Chalinze.
Mgombea Ubunge katika Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Chalinze (CCM),Ridhiwani Jakaya Kikwete akiwahutubia wananchi wa Kata ya Pera,pamoja na kunadi sera zake leo April 4,2014.
Kaimu Katibu Mkuu wa CCM,Mwigulu Nchemba akitema cheche zake wakati wa Mkutano wa Kampeni za CCM kwenye Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Chalinze,leo April 4,2014.
Katibu wa NEC,Itikadi na Uenezi CCM,Nape Nnauye akiweka sawa taratibu za Mkutano wa Kampeni za CCM kwenye Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Chalinze,leo April 4,2014.
Mgombea Ubunge katika Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Chalinze (CCM),Ridhiwani Jakaya Kikwete akinadiwa kwa wananchi wa Chalinze na Mkewe,Arafa Kikwete. Kina Mama Oyeeeeeee''Oyeeeee''Mbuta Nanga!!



KILA KITU NJE NJE'' KWA RANGI ZETU '' CCM OYEEEEEE''



matarumbeta yalihusika''chezea waitika wito uone matarumbeta ya Kijani na Manjano '''




KILA KITU NJE NJE'' KWA RANGI ZETU '' CCM OYEEEEEE''



KILA KITU NJE NJE'' KWA MICHEZO YAO '' CCM OYEEEEEE''













Uzee Mbinuni Bwana''haya twendeni kina Mama Oyeeeeeee'''


Kina Mama Wenzangu Mpooooo''Tupoooo'''Mbuta nanga!!
















































KILA KITU NJE NJE'' KWA RANGI ZETU '' CCM OYEEEEEE''HIYO KOFIA NAITAKAA'' MBUTA NANGA!!

KILA KITU NJE NJE'' KWA RANGI ZETU '' CCM OYEEEEEE''
KILA KITU NJE NJE'' KWA RANGI ZETU '' CCM OYEEEEEE''
KILA KITU NJE NJE'' KWA RANGI ZETU '' CCM OYEEEEEE''

MBUTA NANGA!! WATU WA CCM BWANA MAUJUZI TELEEEEE''
TUMECHOTA NA KUMIMINA KUTOKA MM'' THANKS FOR THE HABARI NA PICHA MY DEAR''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment