KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 1 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ ALBAM (1) ONA MAMIA YA WATANZANIA WAISHIO UINGEREZA WALIVYOMIMINIKA KUKUTANA NA RAIS WAO WA JAMHURI YA MUUNANO WA TANZANIA MHESHIMIWA RAIS JAKAYA MRISHO KIKWETE ON 30/03/2014 AT WEMBLY PARK LONDON UK'

MSAFARA UKIANZA ''WATU WALIANZA KUMIMINIKA HAPA WEMBLY KUANZIA SAA SABA MCHANA'' WENGINE LABDA MAPEMA ZAIDI ,MAANA HATA SISI TULINUSIRIKA FUJO YA WATU WALIOTOKA MPIRANI AT WEMBLY STADIUM YANI TUNGESHELEWA KWA DAKIKA TANO TU''  SIJUI TUNGEPITAJE AISEE'' SHUKA CHINI TIZAMA MAFURIKO YA WAPENZI WA MPIRA HUKU UKIONA WAPENZI WA HM RAIS JAKAYA MRISHO KIKWETE WAKIELEKEA SEHEM ILIYOANDALIWA RASMI KWA SHUGHULI HIZI ZA JIONI HII'' MBUTA NANGA!!



YANI THIS IS WHAT YOU CALL LOVE''' WATU TULIANDAMANAJE KWENDA KUKAA KIKAO NA RAIS WETU''SI WATOTO ,VIJANA NA HADI WAZEE''WE WENT TO SHOW HOW MUCH WE CARE,,TUKIITWA TUNAITIKA'MHESHIMIWA RAIS ''TUNAKUPENDAJE''


AND THE FLORA LYIMO FASHION POLICE HAKUBAKIA NYUMA KABISA''ALIKUWA MSTARI WA MBELE TIYARI KWA LOLOTE NA CAMERA ZAKE ZAKUTOSHA''FANYA FUJO UONE (AMOSI WA UBALOZINI) MBUTA NANGA!! UPO HAPO EEEE''

WAREMBO WAKIENDELEA NA SAFARI''NDIYO PALEEEEEE''MNAPAONA EEEE''

FANYA FUJO POMBE MLIZOLEWA KABLA YA KUINGIA UWANJANI KUTIZAMA MPIRA HUU''ZIWATOKEENI PUANI'' AISEEE'POLICE HAWA WAPO JUU YA HILI DARAJA LA KUVUKIA WATU  NA MAGARI '' ILI KUCHUNGA USALAMA''YANI UKIWA HUKO CHINI HUNA HABARI HUKU JUU UNAMULIKWAAAA''


ONA SASA ALAFU HAPA NDIYO BADO YANI HAWA NI WA KWANZA KWANZA KUTOKA''
HAPA NDIPO WANAPOLEWA POMBE ZAO KABLA YA KUINGIA KUTIZAMA GAME YA MPIRA''YANI HAWA WATU WANAPATA HELA SANA AISEE''MAANA HAPA HUWA HAPATOSHI KABLA YA GAME'' SEHEM YOYOTE YENYE BAA KARIBU NA UWANJA WA MPIRA YANI NI DILIIII''HUWA WANAJAZA SANA NA PIA KUNA HASARA ZAKE PIA,,MAANA UNAKUTA UNAWATEJA WA PANDE ZOTE NA UNAKUTA HAWAPENDANI ILA LAZIMA WAPATE VINYWAJI KWA PAMOJA HAWANA NAMNA''

HAPA NDIYO PENYEWE KUTOKA NA KUINGIA KWA NJIA ZA TRAIN '' MAGARI MOSHI'

HAWA WAREMBO NDIO WALIHUSIKA KWA KUHAKIKISHA JINA LAKO LIPO AU HALIPO ON HIZO LIST ZAO WALIZO PRINT OUT ''NA KAMA HALIPO DONT PANIC''''YOU DONT NEED YOUR PASSPORT ALSO (HOME OFFICE HAWAHUSIKI HAPA) MBUTA NANGA!! JUST ANZA KUANDIKA MAJINA YAKO HAPA NA KUINGIA NDANI KUJISHINDIA KITI CHAKO''
BASI IKAFIKA ZAM YANGU '' JINA LANGU HALIKUWEPO JAPO NILIJIANDIKISHA ''SO MREMBO WETU HAPO AKANIULIZA JINA LANGU ,NIKAMPA FLORA LYIMO .BASI WAO WANATAFUTA WATU KWA JINA LA UKOO'' SIR NAME'S'' SASA KUMBE KUNA LYIMO WENGINE WAWILI AMBAO HAWAKUWA NI MIMI..KWA SABABU HIYO THEN SHE ASK ME JINA LA KWANZA ,THEN NIKAMWAMBIA FLORA .SHE THEN SAY .OMG'' WEWE NDIYO FLORA LYIMO MWENYE BLOG? I WAS LIKE ,YES'' OHH!!SO NICE NAFURAHI KUKUONA DADA FLORA ,KARIBU SANA , SHE WAS SO FRIENDLY AND I WAS SO HAPPY KUMFAHAM PIA.
 YANI HUWA NAFARAJIKA SANA NAPOKUTANA NA NYOTA ZANGU ,WAPENZI WANGU WA UKWEE NA KUANZA KUJITAMBULISHA KWANGU AU KUNIULIZA KAMA NI MIMI THE ONE AND ONLY SUPER STAR WAO WA UKWEE...I LOVE YOU GIRL I LOVE NYIE THE WAY MNAVYONIPENDA MIMI PIA''
PLEASE KEEP UP WITH FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'' ALWAYS MSEMA KWELI WENU'' GOD BLESS!!





THANKS GOD ''KULIKUWA KUNA NGOMA YA KUWABURUDISHA WATU NA KUJISIKIA KAMA TUPO TANZANIA'' NADHANI WENGI WENU MNAIFAHAM HII NGOMA YETU HAPA UK'' I WAS HAPPY KUONA HAWA WAREMBO WAKICHEZA BILA WOGA ''MAANA I DID BURUDISHA WATU KWA MY CHAKACHA DANCE PIA''AND I KNOW IF YOU DOING IT FOR THE LOVE HUWEZI KUWA NA WOGA WOWOTE'' NICE ONE MY DEARS''








HAPA NDIYO MAANDALIZI YAKIWA TIYARI SEHEM YAKUKAA WAKUBWA ZETU ''
Usikose kurudi kutizama Album zifuatazo maana nakuletea kila kitu kilivyokuwa na kilivyojipanga bila kuchanganya changanya na bila kusema Uwongo ''maukweli yote Flora Lyimo anayamwaga hadharanii''Picha zote pia ni kazi za mikono ya Msema kweli wenu   Flora Lyimo Fashion Police,Photographer,Fashion Designer ,Market trader and Blogger'
Follow this blog so usikosee anything soon as I post them''
Flora Lyimo Fashion Police Blog

No comments:

Post a Comment