KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 14 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ MATOKEO YA BAG PARTY IN SLOUGH UK ON 12.04.2014 ALBUM (2) HII NI RUSHA ROHO TU''USITIZAME IKIWA WEWE NI HATER 'MBUTA NANGA!!



HAYA WEEEE'' MC ANAONGEA VOOOO'' KANTANGAZEEE''HALOOO 'DA NUUU'' 
Jamani natumaini hamjambo ''napenda kuwajulisheni kwamba ''Kushoto ni THE TOP MC NA STAR WETU WA BONGO MOVIE HAPA UK '' Yeye Ndiyo Number one Mchangamshaji wa Shughuli '' so ukiwa unashuguli yako na unataka Ishangamke'' Usimkosee'' Pili 'ni kwamba Huu Wimbo sijauweka kwa ajili yangu Mimi ''Nimeuweka kwaajili Ndio moja ya Rusha Roho ilowaamsha walosimama na kuduarika Uwanjani '' Yani full Rusha Roho kwa Magauni na Rangi zao'' Hapo sasa'' Kantangazeee'Mbuta Nanga'' Enjoy the Song and The Photos '' Baadae nitawaletea walochafua na vile vile Zile za Mapozi ''siunajua tena Shughuli kama hizi na hasa zikiwa zimehudhuriwa na Your Top in Town ''Flora Lyimo Fashion Police'' Ni lazima mapozi yakuwepo tena ya kumfanya Nyoka awe na Miguu kumi na mbili''Mbuta nanga!! Wacha kazi ziendeleee'wapi our super Star wetu Dida Turabiiiiiii'' We Miss you ourTeam Makavu live'' but yah on 26.4.2014 kuna KIGODORO ''NACHO SIYO CHAKUMISS '' HABARI NDIYO HIYOO'' KANTANGAZEEE''






























mbuta nanga''' katutangazeeeeeeeeeee''hahaaaa'was raha rahaaa''
Hapo sasa 'Mchagga na taarabu Flora Lyimo 'hachezewi anacheza eeee''mbuta nanga''Natoa nafasi kwa anae weza aje kunishiindaaa'' Sina wasi wasi wakuyapoteza niliyoyaundaa,Ameshani hisi kwake napendeza,ndiyo kanipendaa,,,Aliponitaka ili niwe wake ,sikumhofiaaaa''' Hhhahahaa'I love this wimbo ''jamani was wimbo mwingine ambao ndio nilikuwa na ucheza hapa''hadi rahaaaaa'''









HAPA NDIYO KAMA MNAVYO ONA WENYEWEEEE''YANI KAMA MAANDISHI HUONI NA PICHA PIA HUONI ? BASI SIKILIZAAAA'KANTANGAZEEEEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA''
DONT MISS ALBUM 3 COMING SOON ''MAPOZI TU'' NOW  'UMEJIONEA MWENYEWE'
 Follow this Blog' 
Flora Lyimo Fashion Police Blog

1 comment:

  1. miss slough uk''14 April 2014 at 01:58

    Hhaahahhahaaaa'nimecheka mpaka nimeamsha majirani''Mbuta Nanga'we kiboko'kweli Lulu Clara hujaonewa kabisa' UMEVAA FULANA YA BA WATOTO '' hhhahaa''wacha nisubiria wengine'' Flora Lyimo Fashion Police 'umetishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''mbayaaaaaaaaaaaaaaaa''

    ReplyDelete