KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 13 April 2014

BY FLORA LYIMO ~ MATOKEO YA BEG PARTY IN SLOUGH UK JANA 12.04.2014 ALBUM (1) ZAWAZI TIME''ILINOGAJE''

Mama Mzaa CUTE BOY ''Mwamuona eeee''Shikamoo Mama yake '' Yani Shughuli ilinogaaa''
And the shughuli hii ya Beg Party MC Was our Super Star wa Bongo Movie ''Da Nuuuu''aka Nusrat Sentawa'' Hapana Chezea Watu na Bahati Zao ''Dada yetu kapewa Vibaji Vingi sana na Mwenyezi Mungu na hapa ni One of them mjionee weneywe''ANACHANGAMSHAJE SHUGHULINI? Yani ukitaka Shughuli yako inoge Usikose Kumpa hiyo kazi ya MC'' Well done my DDF'' Be Bles Always'' NSHAKUTANGAZAAA''mbuta nanga!! 

KANTANGAZEEEEEEE''HAHAHHAAAA'Yani mwaambiwa hii ni Manyunyu bado Mvua''



Hi ilikuwa Zawadi Kuu na maelezo yake huku Mziki ukiwa umezimwa '' Yani I love it kwa kweli''Hongera sana Dada yetu kwa zawadi yako kuu''

















Dada Letu la Ukweli mwamuona eee'' Yani Niliona was jambo la kunoga watu wanaokuja na zawadi zao hivi 'kufika na kuketi kidogo kupata picha ya pamoja na Mama mzaa Cute Boy'' and Jionee mwenyewe kwa Macho yako ''Maandishi ukishindwa kuyasoma basi na Picha huoni? Ni shida'' Mbuta Nanga!!






























Huyu Dada nae kaja na zawadi yake na style yake mwenyewe''yani alipendeza sana kwa ule mchezo wake ''alikuwa anacheza na hiyo sanduku hadi kuifikisha pahala pake na kuikabidhi na kuendelea kuucheza wimbo wake hadi mwisho ''Was the Best of  and Kila Mtu kweli alifurahii hasa wale waliojiamni ''na kuja na zawadi zao pamoja na Kiungo caho cha Orange ambacho ndicho kiliwakisha mwanga kwenye hii shughuli''









Ikafika time ya Flora Lyimo Fashion Police''kutoa zawadi zake in OPEN''' Sasaaaaa''Kantangazee'' Anyway it was all about ''Flora Lyimo How to look sexy at Home'' Simwajua tena mwanamke Viungo kumkaangia Mmewe'' Mpora wetu lazima Nimpe one of the Viungo hivyo '' Hata Kitenge kilihusika'' Yani Watu walikuja na zawadi zao za kisawa sawa'' bila kusahau Mavaazi waliwachaje taaa'' yani mnajionea wenyewe jamani'' 
Now follow this blog ili usipitwe for the next Album' Album 2 coming soon'
Flora Lyimo Fashion Police ''

1 comment:

  1. Asante kwa picha miss Flora Lyimo ,tunakukubali sana 'na wakuwache miaka elfu milioni''

    ReplyDelete