KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 5 April 2014

BY FLORA LYIMO~ WACHA KAZI ZIENDELEEE'' KWA KUWA MMEZIPENDA SANA BASI TUMEWAONGEZEENI IDADI YA KUNUNUA KWA KILA MMOJA UNAWEZA KUPATA KWA UJUMLA KUANZIA 20'' ILA YATEGEMEA NA UPATIKANAJI''




















YOUR ONE AND ONLY FLORA LYIMO FASHION POLICE' SINA MAMBO MENGI 'AU NISEME SINA HABARIIII'' ANYWAY ''NIMEONA NIWAOKOE WALE WANAO UZIWA WIG NA LACE WIG ZAKUSINYAA KABLA HATA YA KUZIVAA'' TENA KWA BEI POWA NA UNAPEPERUSHIWA MAHALI ULIPO'' IKIWA UPO TANZANIA KUPEPERUSHIWA NI BURE ILA UKIWA NNJE YA TANZANIA NI KULIPA UPEPERUSHIWE''
YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE , THE NIGHT TO REMEMBER 31/03/2014 AT UBALOZINI WITH OUR SUPER FIRST LADY aka MAMA MAKAVU LIVE ''MAMA SALMA KIKWETE'' HAYA NDIYO MAMBO YA LONDON MJI MKUU MTAA WA MAHELA'' SITAKI SHIDA MIE'' NAFANYA KAZI NA NAJITEGEME-TEGEMEAAA'ILI KESHO NIKIOLEWA NISIOGOPE KUA-KUACHWAA'' IN MAMA SALAMA KIKWETE VOICE''  KAZI NI KITAMBULISHO CHAKO'
FOLLOW THIS BLOG' NEXT ALBUM IS ABOUT WHAT OUR FIRST LADY SAY TO KINA MAMA WA TANZANIA WAISHIO UINGEREZA'
AND IF YOU LIKE ANY OF THE WIGS OR LACE WIG, FANYA FASTA WHATSAPP +44 7787471024 YANI HATUNA NYINGI 'WATU WANANIAGIZA HADI TANO ''SASA JAMANI MIMI NAOMBA NAUZIA MMOJA ONLY MBILI ILI WENGINE WASIKOSE'' SI NDIYO EEE'MBUTA NANGA!!
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment