KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 19 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ALBUM (3) HII INA KILA MTU MPAKA NA WALE HAWAKUAGA HOME''MBUTA NANGA'' BET NOMINEE DIAMOND & OMMY DIMPOZ LONDON CONCERT''


 MOYO WANGUUUUUUUUUU''HAHAHAAA'I JUST LOVE YOU DIAMOND'' KEEP THE GOOD JOB''NA MUNGU AZIDI KUKUBARIKI''

 THE TOP IN TOWN 'FLORA LYIMO NA MAPOZI YAKE YA KWENYE MAKAMUZI YA DIAMOND AND DIMPOZ  '' SI MWAJUA TENA WAPENDA PICHA MIE NDIYO ZAIDI YAO ''YANI UTANIACHA HAPA HAPA MLANGONI SIINGII NDANI BILA KUJIPIGA PICHA ''WATAJUAJE NILIKUWEPO NA MAZINGIRA YAPO JE''KANITANGAZEEEEE''MBUTA NANGA!!
 KAMA KIBONGO BONGO VILE HAPA NI NDANI MLANGONI PAKULIPIA ''
 FLORA LYIMO SIGNATURE' KUNYANYUA MGUU JUUU''KAMA UTAWEZA NIIGEE''
 MBUTA NANGA''HAAHHAAA'I JUST LOVE THIS ONE'' WHO IS THAT GIRL'''


HAPO KWAKEEEE'I LOVE ME''NA MPAKA HAPA MAPOZI YA YOUR TOP IN TOWN MAPOZI YANAENDELEA NA MY BIG FANS''YANI NAWAPENDA HATARI 'THEYE ARE THE REASON WHY I CARY ON 'DOING MY THING MAANA WANANIKUBALI ''NA ASONIJUA NI NANI ? NI WEWE TU 'KWA ROHO YAKO MBAYA NA MAWIVU''IN RIYAMA'S VOICE''KUKUMBICHIIIIIIIIIIIIIIIIII'''
 I LOVE YOU MY DARLING'' THANKS FOR YOUR LOVE AND SUPPORT BE BLESS ALWAYS''
 I LOVE YOU MY DARLING'S'' THANKS FOR YOUR LOVE AND SUPPORTS BE BLESS ALWAYS''
 I LOVE YOU MY DARLING'' THANKS FOR YOUR LOVE AND SUPPORT BE BLESS ALWAYS''
 I LOVE YOU MY DARLING'S'' THANKS FOR YOUR LOVE AND SUPPORT BE BLESS ALWAYS''
 AND I DID GET A KISS ''MWAAAAAAAA'I LOVE YOU MY DARLING'' THANKS FOR THE KISS AND YOUR LOVE BILA KUSAHAU YOUR  SUPPORT BE BLESS ALWAYS''
THE SUPER STAR'S WE COME TO SHOW LOVE AND SUPPORT TO OUR SUPER STAR WENZETU 'HAPANA CHEZEA FAMILY MAENDELEO KABISA'' DIAMOND AND DIMPOZ 'I LOVE NYIE WATU WANGU TISHAAAAAAAAAAAAAAAAAA' STAY BLESS ALWAYS''


 HUYU NI MAMA NA MWANA ,BAADA YA KUWAONA WAKICHEZA NA HUKU HUYU KIJANA KATUVALIA KAMA DIAMOND VILE''I WENT TO ASK HIM''WHY HE DRESS LIKE DIAMOND'' HE SAY TO ME 'YOU JUST DONT KNOW HOW MUCH  I LOVE HIM''I LOVE DIAMOND SO MUCH 'I CANT WAIT TO SEE HIM'' HOW NICE IS THAT''WHAT A BIG FAN'' BLESS!!







 HI PICHA INA JIELEZEA MANENO ZAIDI YA MILIONI NA MILIONI '' WEWE ITIZAME VIZURI ''
 CHEZEA DIAMOND FAN'S WEYEEEEEEEEEEEE'''YANI UNAWEZA UKADHANI NI DIAMOND KWA MBALIIIIIIIII''MBUTA NANGA''

 THE SEXY VANISSA MDOGO WA UK '' SHE IS JUST SO PRETTY AND LOVE DIMPOZ KINOMAA''







 LOVE NYIE WATU WANGU '' MAPENZI NAONA TELE TELE HAPOOOO''
 HAPOKUTOSHAAAAAAAAAAAAAA'''MWAMUNA DADA WA KANITANGAZEEE''RIYAMA IN THE HOUSEEEEEEEEE'''
 DIAMOND WACHA UTUNDU ''MKE WA MTU HUYOOOOO''HUO ULIMI NI NOMAAA''MBUTA NANGA''KASS'S UPO EEEE''
 MBUTA NANGA''HII MITINDO YA KUCHEZA INAWEZA KUKUFANYA KAMA KILEMA ''













HABARI NDIYO HIYOOO''I THINK I DID MY BEST ''MAANA I WANTED TO ENJOY THE NIGHT TOO'' SIUNAJUA TENA I WAS WITH MY BIG CAMERA NA NDOGO'' YANI WAS IN FULL WATCH '' TO MAKE SURE NA WANASA NASA WOTE NA VITUKO VYOTE VYA THIS FAB NIGHT'' WE DID HAVE NICE TIME WATU WALI FURAHI MNO''ILA KULE NNJE BAADA YA KUTOKA ''SHOW KUMALIZA KULIKUWA NA SARAKASI KAMA MVUA VILE''YANI VIJANA WADOGO WADOGO UNAJUA NDIO WALIKUWA WAMEJAA KWENYE HII CONCERT ''Sasa Sijui walikuwa wanabigania nini''yani walikuwa wengi zaidi ya 20 wanapigana na mikanda ya suruali zao '' walipigana haswaa'' Wanawake tuliokuwepo kule nje tulipigaje mayowe'' Huku mimi nikitafuta my camera aisee lakini hata huu muda wakuitafuta sikupata we just have to watch and kuwakimbia''
 Thanks God I was with My Super King' Yani kama siyo yeye tungeweza kuvunjika mguu kwa kukimbia maana hao vijana wanakupiga mikanda bila hata kujua ,Mshaona ule mchezo wa kucheza mnasimama unaanza kumpiga wa kulia na wakulia anampiga wa kulia hiyo hivyo hadi Mwisho ''Hivyo ndiyo hiyo sarakasi yakupigana na mikanda kule nje ilikuwa'' tuliondoka na kuwaacha sasa sijui iliishia vipi sarakasi hiyo'' Wabongo siku izi sijui wametoa wapi huu mtindo wakupigana Club huku Ulaya''ni miaka sijawahi kuona lakini sasa ni Mara ya Tatu naona '' Mungu tubariki na tuepushie mambo mabaya ya kuiga,Tuige mambo mazuri 'Ruwa Mangi'' 
Follow:FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment