KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 6 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ AT KASS'S NYAMA CHOMA HALALI''THIS IS WHAT YOU DO FOR LOVE AND SUPPORT'' FLORA LYIMO LOVE MAENDELEO YA WATANZANIA WENZAKE KINOMAA''

FLORA LYIMO FASHION POLICE 'YES WAZIONA HIZO NAMBA EEE''INGIZA FASTA FASTAAAAAAAA''MBUTA NANGA!!
 HODIIIIII''YOUR DADAS ARE HERE MR KASS.......aka Team Maendeleo''





 Kwaa Raha zetu with my DDF's Yani ndiyo mpango mzima wa Nyama Choma kwa Kaka Mtanzania mwenzetu ''' Yani this is the Place to be for Nyama Choma ya Kihalaliiiiiiiii''mbuta nanga''natamani nipate nipate angalau kidogooo''

 Tumeshibaje my DDF'' Yani was the best Nyama Choma ever '''cant wait to be back ''




 MABOSS WAKUTANA UTAJUA TUUUU''HAHAHAAA'' I LOVE WATU NA MAENDELEO KINOMAAA''BLESS YOU NA FAMILIA YAKO MY SUPER KAKA KASS'S'''
 THE CEO ''' MMETUONA EEEEE''' SHIKAMOOO ZETU TUNAJIPA WENYEWE''

 KANTANGAZEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA''

 KATUTANGAZEEEEEEEEEEEEE''' HAHAHHAAA'' I LOVE YOU MY DDF'''

 HAPA KWA MCHAGGA ''YANI MEZA HII HAPAKOSEKANI MCHAGGA''MBUTA NANGA''
 YUMMY ''HONGERA SANA KASSONGO NA YOUR WIFE TO BE'' BLESS NYIE MFUNGUE MABAA  MENGI MENGIIIIIIIIII'''
 FLORA LYIMO AND HER DDF FOR LIFE'' GOD BLESS PENDO LETU LISI INGILIWE NA MTU WALA KITU''RUWA MANGI'''




HAPPY PEOPLE ENJOYING UK BANK HOLIDAY '' NDANI YA NORTHAMPTON '' aka KWA OUR SUPER KAKA'KK ''Jamani msiache kufika hapa kula Nyama choma za kishua'' Yani ni nyingi tamu na bei powa kabisa''yani sahani moja bei ya mara tatu ninayolipia huku London '' I just cant wait to be back there again '' 
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment