KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 7 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ HUYU NDIE MTANZANIA WA KWANZA KUMUIGA SUPER STAR RIHANNA KUPIGA PICHA ZA KUJIBINUA AKIWA UCHI ''MBUTA NANGA'' WHO WILL BE NEXT!!

 Hhahahahha''Rihanna on the Left na Miss MbinuoTanzania aka the first one kumuiga Rihanna'' Iga na wewe  Nikutangazeeeeeee''
Hahahahhaaaa' Nilijua hii haimtii mtu shida kuiga kabisa'' na tena kamshinda Rihanna kwa mbinuo eee''Mbuta Nanga'' Mimi nasubiria nani atakae kuwa next '' why not wakati kuiga ni bure'' 
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment