KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 11 May 2014

BY FLORA LYIMO~ MSANII MAARUFU WA BONGO MOVIES HAPA UK 'NUSRAT SEMTAWA AWAKARIBISHA MACHAI WASANII WENZAKE KUTOKO TANZANIA NYUMBANI KWAKE JANA'' TISHAAA''










 HATARIII''ISHIA HAPA IKIWA UNANJAAA''MBUTA NANGA!!
 MISOSI YA NGUVUUUUUUUUUUU''YANI NAONA VITUMBUA KWA MBALII'''
HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOOO'' HUKO SLOUGH KWA DA'NUUUU''NYUMBANI KWAKE PALIKUWA HAPATOSHIII'' SO PROUD OF MY SHOSTITAMU aka DDF'' Yani Mungu azidi kumbariki aishi miaka Elfu ili aweze kutupenda na to support sisi wenzake watafutaji wa mimanoti kama anavyofanya sasa'' WE LOVE YOU SUPER STAR WETU ''AND I LOVE NYIE LOTS MY SUPER STAR WENZA'' Hhahhahhaaa''Haters I can see Midomo yenu ilivyo umuka kwa MAWIVU'' 'KATUTANGAZENIIIIIIIII'''

1 comment:

  1. mzima mbuta nanga yaani umenichekesha nilikua nimenuna sasa nacheka mwenyewe ulivyo sema heti midomo yao hater ilivyo umuka kkkkk

    ReplyDelete