KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 2 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ THE SUPER STAR ANAE JIAMINI KAMA THE TOP IN TOWN FLORA LYIMO '' AMEJIBINUAJE ' BOYS DONT YOU WISH ? MBUTA NANGA'' RIHANNA I LOVE YOU MY GIRL''' HII WATUIGE TUWATANGAZEEEEEEEE!!

 DONT YOU WISH BOYS...ALALALAL..BOYS..DONT YOU WISH.....MBUTA NNAGA'


Hapa mbona kawaida tu 'kwa wanawake wanaojiamini kama Flora Lyimo '' Yani mimi nawashangaa hadi wale waliomfungia account yake ya mtandaoni ''OVYOOOO'' Mwanamke kujiamini ikiwa wewe hujiamni basi kodolea macho kimnya kimnya na ujikojeleee taratibuuuuuuuuuuuu'' Mbuta Nanga!! 
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'

No comments:

Post a Comment