KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 2 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ ARE YOU ON A DATE THIS WEEKEND? HERE IS FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' GORGEOUS SHAPEWEAR TO GIVE YOU SUPPORT IN ALL THE RIGHT PLACE''MBUTA NANGA''AKIKUTAKA MTAKEE!!



FLORA LYIMO IN HER HOW TO LOOK SEXY AT HOME'BODYSHAPE KAMA UNAVYOMUONA NAYO KAIVAA'' NAWE VAA NI RUKSA''MWANAMKE KUJIAMINI NA KUJIPENDA KABLA HUJAPENDWA NAE AU WAO '' ENJOY THE SONG TOO'' YANI WEAR SEXY WEKA HUU WIMBO AT HOME ''AND ENJOY YOUR WEEKEND WITH HIM OR WITH YOUR MBEGE''' SIUNAJUA TENA WENGINE KAMA FLORA LYIMO HUKU ''AT HOME IS ABOUT WORK,DRESS SEXY ,JIPIGE PICHA,KULA NA KUNYWA THEN BLOG'' I'M DONE''SITAKI SHIDA'' MBUTA NANGA!!





 KEEP LOOKING'' USICHOKE KUTIZAMA KAMWEE''HUWEZI JUA LINI UTAKIONA CHOKO MWENYEWE''MBUTA NANGA'' JAMANI MAMBO MAZURI HAYA''TENA KWA BEI POWA''




 JAMANI OUR SIDIRIA NA CHUPI ZA KUMECHISHA ONLY £10 POUNDS NOW'' TZSH.25.000.
 MARA SIM IKAITAA''RINGGGGG''HALO,HALOOOOO'' IM ON IT ''' NIPO NA MY CAMERA ''TUNAFANYA YETU ''HAYA NIPE ODA''' MBUTA NANGA'' SIDIRIA NA CHUPI 'ZIPO ZA KILA RANGI KAKA'' WASI WASI ONDOA'' Kaka '' Ila MKE WANGU HAPENDI KUNIVULIA KWENYE MWANGA''ITAKUWA MCHANA MBUTA NANGA WWETU'' YANI WEWE UPO JUU'' SANA '' KAKA''USIJALI ''WEWE NUNUA CAMERA NA JARIBU KUMPIGA PIGA PICHA NA UWE UNAMNUNULIA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' UTAONA MATOKEO 'SOON ATAANZA KUKUVULIA MLANGO UNAPOTOKA JOB'' HHAHAHAA''
HABARI NDIYO HIYOOOO''MWANAMKE NYAMA'' FLORA LYIMO LOVE HER AGE AND HER CURVY'' IKIWA UNASHIDA NA MIMI '' KASAGE CHUPA PIKA UJI TILIA NDANI KUNYWA USHIMBE'' NA KUONGEZA NYAMA MWILINI ,PIA UNAPUNGUZA WIVU ''HASA KWA WALE WANAFIKI '' MPOOO'' JAMANI MMEONA MAMBO YALIVYO MAZURI EEE''TENA BILA KUYUMBISHWA KABISA''  Feel sexy and wear Sexy underwear hata mpenzi wako anapokushika shika anajisikia akielekea chumba kisicho na giza'' Ni wangapi mnafanya mapenzi na Taa zikiwa zinawaka,au niwangapi mnafanya mapenzi na zile mishumaa''Jamani asikudanganye Mtu ,mapenzi ya Ukweli ni yale ambayo hujayapania''hebu niambie mpaka ukaanze kuwasha mishumaa huo muda utaupata wapi kama siyo kuwa umejipania''TO DO'' Dont Jipania,,Kuwa Sexy at Home at All the Time'hata Mme/Mpenzi wako akitoka Job ,akimbilie Home bila kupitia Baa lolote''hahaaa'' ndiyo happooo''nshawatangazieniii'' Mapnzi ya ukweli na matam ni yale unaingia chumbani na kuwacha taa paaaaaaaaaaaaaapooohaapooo'' Yani hakuna kujificha'' Lazima ujue unakula nini jamani'msipende vitu vyakupewa kwenye giza mtajakula na visivyoliwa na vichafuuuuu'' I LOVE TAA NA KUONA KILA KITU NA CHOTILIWA AU NACHOMTILIA '' THEN ''NDIYO NIAMUA WHAT NEXT'' NIKIONA KITU HAKIFAI HAPO HAPO TUNAZIMA TAA NA MCHEZO KWISHA'' GAME IS OVE'' HAHHAAA'' JAMANI I ONLY SAYING'' SI MNAJUA WEEKEND NDIYO HII''NA WENGI NDIYO MNAMSUBIRIA DIAMOND''SASA HAKIKISHENI MNAMVALIA SEXY DRESS ZA KISHUA 'SI MNAJUA NA HOTELS ROOM ZITACHUKULIWA ZA KUTOSHA,,MAANA HOTEL YENYE DIAAND LAZIMA INAJAA''MIMI NISHA CHUKUA CHUMBA CHANGU KWA AJILI YAKUWANASA WALE MADEM WAKUJIMWAGA KWA THE  SUKARI YA WANAWAKE'' MBUTA NANGA'' 'NA KAMA ANAKUJA NA WEMA''NDIYO BASIIII''WEMA AJIANDAE KUBAKI CHUMBANI ''' AU KUJUMUIKA '' SIMNAJUA DIAMOND NI SUKARI YA WANAWAKE EEEE'' MBUTA NANGA'' WEMA WE LOVE YOU MY DEAR'' ILA NDIYO HIVYO ''THE BOY IS SUKARI YA  WANAWAKE WOTEEE'''WACHA MOVIE IENDELEEE''
WHATSAPP +447787471024 KUJIPATIA YOUR SEXY THING'' SIZIRIA,CHUPI,BODSHAPE,WIGS NA MENGINE MENGI'' TALK TO YOUR TOP IN TOWN ''FLORA LYIMO FASHION POLICE''

2 comments:

  1. Flora Lyimo kweli wewe ni Mwanamke wa JEMBEEEEEEEEEEE'' Uwii na ndiyo maana Bloggers wengine wanachuki na wewe hata hawajakuwish happy birthday''' na wakuwache miaka 800..Bless you mbuta nanga!!

    ReplyDelete
  2. HAHAHHAHAHAAAA''' NDIYO NAONA HII MDAO ''Yani walaaaa sina habareeeeeeeee MIMI NIMEBARIKIWA KULIKO ALL MY HATERS'' RUWA MANGI AIKA ,MBEE''

    ReplyDelete