KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 16 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ TODAY IS MY SUPER STAR TAURUS MWENZA BIRTHDAY'' NOW YOU WONDER WHY WE DID GET ON SO WELL'' I LOVE HER AND HATERS MUMUWACHE MIAKA ELFU''

 DA'Mboni of The Mboni Show'Akiimanisha KAZI''Mwanamke KAZI na hapa yupo Dukani kwangu mapema Mwaka huu 'Kikazi zaidi'' Please Help me to wish her a very happy Birthday'' Mojo ,Mbili ,Tatu,Nne ,Tano'' 
HAPPY BIRTHDAY TO YOU 'HAPPY BIRTHDAY TO YOU ,HAPPY BIRTHDAY DEAR DA'MBONI '' HAPPY BIRTHDAY TO YOU'' MAKOFIIIIIIIIIIII''Haya ketini na Asanteni sana FAN'S ZANGU'aka ZETU'' Da'Mboni kata cake tuleeeee''Mbuta Nanga"

 Akiwa kavaa baadhi ya Flora Lyimo Designs&Trades Shoes'' huku akiwa kabeba Knitted by Hand 'Handbag.By: Flora Lyimo 'the work of my Hands''

 If you wonder how come we got on so well ''Now your just about to find out ''We are Taurus Family '' We RULE THE WORLD''hahhaaa''Yani watu tuliozaliwa nadani ya hii Taurus tunaelewanaga kinomaa''na mataurus wakikutana utawajua tu''Kama hivi ''picha zishasema yote anyway''Katutangazeniiiiiiiiiiii''

Hapa akiwa amevaa baadhi ya Flora Lyimo designs 'Kijaketi cha kimasai zaidi''na Hivi Vitambaa ndivyo navihitaji kinomaa'Ila my Dears''Naja huko Bongo soon na pia nataka kushonewa Nguo zangu za Biashara huko Bongo''so kaeni mkao wakuajiriwa mambo yatakapo jipa vizuri na Mfuko wa Flora Lyimo wa Hela kujaa''Na kwa wle wote ambao mmewasiliana na mimi kuhusu hili'' ASANTENI SANA '' NA MUNGU AZIDI KUWABARIKI 'PAMOJA TUTAFIKA''

 THE TANZANIAN SUPER STARS ''WANAOJIAMNI NA KUSEMA KAZI NI UFUNGUO WA MAISHA YA MWANAMKE '' KINA MAMA/DADA' FANYENI KAZI MSIWATEGEMEE WANAUME'' WANAUME WAPO KWA KUSHIRIKIANA NA SIYO KWA BANK YA MAISHA''
 Happy Birthday 'Dada Mboni of the Mboni Show' I love you and thanks again for your Love and Support''
Hii Da'Mboni aliipost mwenyewe kwenye page yake'' Yani she is just Like me'' She care so much ''and bila kusahau how much She GIVE'' I LOVE HER FOR THAT'' so nadhani wengi huko Tanzania mliona na mmefanya hivyo'' Msinisahau na Mimi kuniwekea kipande changu cha cake please''
Follow: FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

1 comment:

  1. Flora Lyimo kweli wewe una roho ya GOLD haswaaa' yani wewe you wish them happy birthday and they never wish you happy birthday..yani sikuona Blog hata moja that wish you a happy birthday'' ama walikuonea mawivu ulivyofunika na your sexy ever birthday'' CAKE''kiruuuuuuuuu''wacheni kumuonea wivu mbuta nanga wetu ''

    ReplyDelete