KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 15 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ WACHA PICHA ZIENDELEE' FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' AND YES KIBIASHARA ZAIDI'' MBUTA NANGA!!


 Mbuta Nanga''NATOA NAFASI ,KWA ANAE WEZA AJE KUNISHIDA'' ILOVE huu wimbo kinomaa'na panaponihusu patamuje sasa' Enjoy''Ndiyo mpango mzima wakujiandaa kwa Weekend'' 
 YELLOW AND HOT RIGHT NOW'' HANDBAGS FOR NIGHT OUT ''AU KAMTOKO CHA PAHALA PA ZURI SIYO CHA MTOKO WA SOKONI MY DEARS'''

 Mwanamke kujiamini na kufanya kazi ..chezea Mchagga Ulaya akifanya yake akuwache ukijenga nyumba baharini'' Kanitangazeeeeeeeeeeeee'''Mbuta Nanga''

 hahahhaaa''sina habariii''wewe chagua moja kwa hela zakoo''
 MBUTA NANGA''HAHHAHAHAA''UWIII''I JUST LOVE '
'FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' Yani ni dawa ya kuuwa ALL MY HATERS''' hhahahaaa''
 Hapo kwakeeeeeeeeee''mwanamke kujiamini eti eeeeee''





Natoa nafasi ''Kama ni rahisi ,ungeliyaanza ilikuyatendaaa,,Sina wasi wasi wakuyapoteza niliyoyaundaa'' ''natoa nafasi kwa anae weza ajekunishindaa,ameshanihisi kwake napendeza ndiyo kanipendaaa'Aliponitaka iliniwe wake sikumhofiaaX2 Sikuwaa na shaka hilo ombi lake nimelipokeaa'sikubabaika tangu anitake nimedhaminiaa'sitobadilika naipata kwake raha ya Duniaa'' 
HABARI NDIYO HIYOOO'' SIKILIZA WIMBO CHEZA NA ZINGATIA MANENO ''TAARABU OYEEE'' MBUTA NANGA''
Wacha biashara ziendeleee'' WHATSAPP : FLORA LYIMO +44 7787471024 KARIBUNI''
Follow:FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG' 

1 comment:

  1. Flora Lyimo .the sexy Tanzanian Lady ever'' you know Flora upo so unique sana kwa WATANZANIA WOTE'' I just Love you bure bure''

    ReplyDelete