KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 24 May 2014

BY FLORA LYIMO ~ WELCOME TO OUR NEW ROMANTIC BAR AND RESTAURANT 'SMILEY'S aka MBUTA NANGA'S' NDANI YA (HACKNEY )DALSTON LONDON '


THE PRIVATE DANCER LOVER NDIYO HUYOO'FLORA LYIMO FASHION POLICE''NDANI YA THE SMILEY'S aka MBUTA NANGA'S '' YANI IS SIMPLY THE BEST PLACE FOR A ROMANTIC NIGHT NIGHT' UKIWA UNABURUDISHWA NA NYIMBO ZA MASTAA WAKUBWA KUBWA KAMA TINA TURNER NA WALE WOTE WA KULE NYUMBANI KWETU'' WEWE HAKIKISHA UNAPIGA SIM 07787471024 KUWASILIANA NA YOUR CEO WA KWAKO '' ILI AWEZE KUKUFANYIA MAMBO UJISIKIE UPO TANZANIA HASWAA'' KARIBUNI SANA WA NYUMBANI KWANGU'''






KWA UJUMLA KILA MNACHOONA YOUR TOP IN TOWN KAVAA HAPA '' ANAVIUZA'' WHATSAPP +447787471024'' NAVAA NIVIUZAVYO NA NA NA WAUZIA VYAKULA NA VINYWAJI NI TITUMIAVYO MIMI MWENYEWE 'FLORA LYIMO -MBUTA NANGA!!


HAKONDI MTU APA 'KUDADADEKII''NIPENI NYAMA NA MBEGE'MIFUPA NA MAJI  BAKINI NAVYO HUKO HUKO''MBUTA NANGA''





THE SMILEY'S MENU NDIYO HIYOOO'' MWAIONA EEE'' KUCHAKE KWA FLORA LYIMO NI KAWAIDA KUNUNA KWAKE NI BAHATI MBAYA''NA HII NDIYO MAANA ANAJIINGIZA KWENYE KITU MPYA KIINACHOJITANGAZA KAMA SMILEY'S aka MBUTA NANGA'S '

MAMBO YA PRIVATE DANCER NDIYO HAYOOO'CHEZEA TINA TURNER WEWEEE'I LOVE HER SO MUCH''



HAPA UNAKATA KIU BILA KUHEMA KABISA'' CHEZEA YOUR TOP IN TOWN AKUWACHE UKIJENGA NYUMBA NDANI YA BAHARI'' KANTANGAZEEEEEE''







TUNAKUJAZIA MEZA KWA CHAGUO LA KINYWAJI CHAKO NA HELA ZAKO''





MAMBO MAZURI HAYAFICHWI KABISA'' HAPA KUSHOTO NI MLANGO WA JIKONI  NA KULIA MLANGO WA CHOONI'' YANI KILA KITU KISAFI KAMA MNAVYO ONA'' MIMI BINAUSI NAPENDA SANA KUONA SEHEM YA SHUGHULI IN PICHA KABLA SIJACHUKUA SIM YANGU NAKUJISUMBUA KUPIGA SIM KWA KUWEKA ODA'' SO UKIONA HUONYESHWI NDANI YA SHUGHULINI  KULIVYO ''JIANDAE KWA BAYA ''NA UKIKUTA LIZURI SHUKURU MUNGU '' NA WAANDALIZI'' MAANA WATU KWA KUWACHUBUA WENZAO WAPO..LAKINI UKIWAAMBIA WAJICHUBUE WENYEWE ATAKIMBIAJE SASA'' WEWE USHAONA MCHINA NA MIKOROGO YAKE AKIJICHUBUA'' ? JIULIZE HILO ALAFU NI PIGIE SIM AU WHATSAPP +44 7787471024 FLORA LYIMO ''



VYA NYUMBANI AFRICA MOJA'' KARIBUNI KULEWA NA MCHAGGA-ULAYA''

HAPA NI NJE YA SMILE'S aka MBUTA NANGA'S DALSTON LONDON ' MNAONA MAGARI YANAVYO PITA KWA KUACHA GUMZO EEE' YANI WANAVYOPAONA PAZURI UNAWAONA WAKIRUDI NA KUJA KUTUAMBIA WALIKUWA WANAENDESHA NA KUONA MAMBO MAZURI HAPA WAKAONA WAJE KUYAONA KWA UNDANI ZAIDI''KARIBUNIIII'' WAREMBO WA NCHI MBILI MAARUFU KWA UREMBO,BIASHARA NA KUJIAMINI WAPO KWA AJILI YENU''KWA MZUNGU NA MWAAFRICA'' WANAWAKE NA MAENDELEO ''MPOOOOOOOO''

WELCOME AT SMILEY'S aka MBUTA NANGA'S DALSTON LONDON E 8 4AR KINGSLAND ROAD 511 YANI HAPA UKITAKA KUHAKIKISHA UNAHUDUMIWA KITANZANIA NA KUPATA CHAGGA DINNER UNATAKIWA KUPIGA SIM AU WHATSAPP 07787471024 FLORA LYIMO YUPO KUHAKIKISHA ANAKUPOKEA KWA MIKONO MIWILI '' TUNAKODISHA KWA PATI NDOGO NDOGO PIA'' TUNAKUKODISHIA SIKU NZIMA MPAKA JIONI SAA TANO USIKU'' KWAZI KWENU KWA MAELEZO ZAIDI PIGA HIYO SIM AU WHATSAPP'
MORE TO COME'' MAMBO MAZURI NDIYO HAYOO HUWA NAWAPAKULIENI KWA PAMOJA NA KUWAJAZIENI HASWAA''
Follow:FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

5 comments:

  1. Hongera sana dada F..naona hakuna comment sijui ni wivu..mmmh!! Natamani ningekuwa maeneo hayo jamani nipate kitu baridi kutoka bongoo!!! Uko juu mporaa!!!

    ReplyDelete
  2. wewe naeeee'hiyo mipicha unajaza kwenye ukuta mbona yameshapitwa na wakati ,upo nyuma sana na fashion bibi''

    ReplyDelete
    Replies
    1. Eeeee.... mpe ushauri sio kumchamba shost, mbona kama UMENUNAAAA... NHEEEEE... UTAKUFA NACHO KIJIBA CHA ROHONI DEAR, wewe hata pa kuweka ubavu huna kula kulala kwa boyfriend NYOOOO... HUYO NDO MCHAGA ULAYA na bado WEUSI WANAKWAMBIA KAMA UNA CHUKIA VAA MIWANI USIONE GERE, HEEHEHEEE.... FLORA TUPE DOZIIIIIIII WATU WANATAKA KUPANDWA NA BP

      Delete
  3. SHIKAMOOOO..... FLORA LYIMO MTANI WANGU WA UKWELIIII... JAMANI WEWE DADA KWELI NI MCHAGA ULAYA CHEZEYAAAAAA,,,, YANI WAKUACHE,,,, SIO SIRI KATIKA WATU WANAONIINSPIRE WEWE NI MMOJA WAPO AISEEE....HONGERA SANA MTANI WANGU, NINGEKUA UK NINGEKUJAJE KUKUUNGISHA SASA, NA HAVACHE, wacha wanaojiuza wajiuze, YESU NA MARIA UMETUMWA PESA EEE..(in chagas voise) SALUTE SANA

    ReplyDelete
  4. Hhahahaaa''MTANI WANGU ...Maramilioni ''ASANTENI SANA NA AFADHALI UMEWEZA KUWAJIBU ..MAANA MIMI WALA SINA MUDA WAKUWAJIBU NISHAWAAMBIA ALL MY HATERS NITAWAUWA FOR WHAT THEY HATE ABOUT ME'' AND THAT IS WHAT I WILL DO KAMA NILIVYO WAHAKIKISHIENI ''YANI COMMENTS ZAO NYINGI ZA UCHAFU WAO NIMEZIFUTILIA MBALI NA HAWATAZIONA' SO WAACHE WAHESABU MATUSI MIE NA HESABU MAMINOTI''MCHAGGA ULAYA'' Mimi LOVE YOU MTANI WANGU ..UBARIKIWE SANA NA PAMOJA DAIMA''

    ReplyDelete