KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 14 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ GOT MARRIED'' AISEE HII JUNE 2014 INA MARAHA SANA!! MUNGU AZIDI KUTUBARIKI TUFURAHI MILELE'' RUWA MANGI''

 KAPENZEZAJE SASA'' MR &MRS MAGOMA'' WAMEFUNGA NDOA YAO YA HALALI''
 SIKU YA KUAGA''BEATRICE WETU 'NDIYO HUYOO FOR GOODS AENDA KWA WATU MTOTO WETU TULIE MLEA WENYEWE''MBUTA NANGA'' USIHUZUNIKE 'HATA MUNGU KESHA PENDA NA NDIYO MAANA SIKU HII MUHIM KWAKO NA MMEO TO BE IMETIMIA''


 SAFI SANA''YANI I LOVE IT ''RANGI ZIMETULIA NA HAMJACHAFUA''

 UKIONA HEKA HEKA ,UJUE AMEOLEWA'' FOR BETTER FOR WORSE...MMEO AKIKUITA UNAITIKA NA UKIMUITA MMEO ANAITIKA'' FASTA FASTA BILA KUNUNAAA''HAHAA''
 ALL THE BEST KIPENZI '' HAKIKISHA UMETIA SAINI YA MKE MMOJA TU''HAKUNA CHA WENGI''MBUTA NANGA!!
 MKE WANGU ,NAKUVALISHA PETE HII KWA SABABU HAIINGII KIDOLE CHA MWANAMKE MWINGINE YOYOTE'' NI WEWE TU'' KWA UZURI WAKO NA KWA KILA KITU 'HAKUNA MWINGINE NILIONA WAKUMVISHA PETE YANGU HII'' NILIYOZALIWA NAYO ''NI NDOTO YANGU KUBWA SANA'' FOR BETER FOR WORSE...FOREVER!!
 WAZAZI ''SAFI SANA''HONGERENI WAZAA CUTE AND PRETTY'' MWANAUME HUAMBIWA IS CUTE'' MWANAMKE HUAMBIWA SHE IS PRETTY'' KWA WALE MNAO WAAMBIA WANAWAKE YOU LOOK CUTE'' JUENI CUTE IS NOT FOR THE GIRLS ''IS FOR THE BOYS''

 MWAONA WALIMWENGU EEE'USHAIDI HUU HAPA MBELE ZENU NA MBELE ZA DUNIA'' WE ARE NOW MR &MRS MAGOMA''
MY DEAR BEATRICE'ASANTE SANA KWA MWALIKO'ILA  POLE SANA SIKUWEZA KUJA IN BONGO FOR YOUR HARUSI BUT FOR SURE I WILL COME ONE DAY ''FOR THE BABY SHOWER ''WISH NYIE ALL THE BEST ''  HII NDOA ILIFUNGIWA KIHALALI AT 'ST JOSEPH''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG
FOLLOW ME IN ISTAGRAM: flora-lyimo-mbuta-nanga

No comments:

Post a Comment