KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 13 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ HUKU NDOA YAO YA 10 YEARS IKIWA IPO MASHAKANI '' WASIKIZE HAPA ' SPORAH ALIPOWAHOJI MWAKA 2013 IS LIKE SHE KNEW KULIKUWA NA TATIZO NDANI YA NDOA YAO'' HAWA WANAUME AMBAO HAWAVAI PETE ZAO ZA ARUSI WACHUNGENI SANA WANAWAKE WENZANGU'MBUTA NANGA ' FLORA MBASHA NA MUME WAKE EMMANUEL MBASHA, WAKIONGELEA UNDANI WA MAISHA ...


NIMEONA MUWASIKILIZE UNDAI WAO KWANZA KABLA SIJAWALETEENI ILE VIDEO YA FLORA AKIONGELEA KUHUSU MAISHA YAO YA NDOA SASA HIVI AU NISEME MWAKA HUU 2014'' TODAY''
YANI HAPA UTAJUA KILA KITU AMBACHO KILIKUWA KINAONYESHA KWAMBA WALIKUWA WAPO NA SHIDA KUBWA SANA KWENYE NDOA YAO ''NI VILE WALIKUWA WANAOGOPA WATU KUJUA'' HASA FLORA MBASHA ANAONYESHA NI MWANAMKE AOGOPAE KUACHWA'' UNAOGOPA KUACHWA FOR WHAT FLORA WAJINA WANGU ? NA WAKATI UNA KAZI YAKO UNAIMBA VIZURI WATU WANAKUKUBALI HATA BILA MME WAKO ''MAISHA YATAENDELEA TU'' SASA ONA HATA HAPO EMMANUEL ALIKUWA HAJAVAA PETE YAKE YA NDOA'' JE NI KWAMBA HAIVAI TANGU WAOWANE MIAKA 10 ILIYOPITA AU ALIKUWA KESHA MUACHA FLORA LAKINI FLORA ALIKUWA ANATUFICHA? KUNA MENGI SANA YAKUJIULIZA KWA KUWASIKILIZA HAPA NA KWA KUWA SASA HIVI KUNA MAZITO HAYO MAZITO YA EMMANUEL KUBAKA SHEMEJI YAKE MSICHANA WA MIAKA 17 '' YANI UTATAKA KUJUA KOSA LIPO KWA NANI HASWA? I JUST HAVE SO MANY MASWALI YAKUMUULIZA FLORA WAJINA WANGU''
KWA SASA NA SEMA POLE SANA ''NA KINA MAMA /DADA WENZETU ''TOENI MFANO HAPA''MSIOGOPENI KUACHWA JAMANI''MBUTA  NANGA''IN MAMA SALMA KIKWETE'S VOICE'' KESHA SEMA KINA MAMA MSIOGOPE KUA-KUACHWA''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG.

No comments:

Post a Comment