KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 16 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ JUNE NI RAHA RAHA TUPU...HII JUMAMOSI 14.6.2014 ILIKUWA NA SHIUGHULI NYINGI HATAREE'' ONA MAHARUSI WETU WA DRESS CODE YA KIHINDI HINDI NA WALIOCHAFUA TIYARI'' MBUTA NANGA!!

 MWAYAONA MAMBO YA HARUSI YETE YA KIHINDI HINDI DRESS CODE EEE'' MAHARUSI WETU WAMEPENDEZAJE SASA'' COGRATS MY DEARS'' BE BLESS ALWAYS NA NDOA YENU''

 MMEONA MOJA YA RANGI ZILIZOTAKIKANA KWENYE HII HARUSI EE'' FAB AISHA kushoto NA MAHARUSI 'Nyuma ni hizo rangi za Ukumbi huu''unaweza kuzichungulia'' ujionee wenyewe''MBUTA NANGA!!

 MAVAAZI YALITAKIWA YA KIHINDI HINDI AU MAZITO MAZITO KAMA HIVI '' LOOKING FAB MY DEARS''
 SASA HAPA SEMENI NYIE NYOTA ZANGU ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'
 MMEPENDEZA NA MAGAUNI YENU ..BUT WRONG PLACE MY DEARS ''WAS NOT FOR HII HARUSI DRESS CODE YA KIHINDI HINDII'' MLIALIKWA KWENYE HARUSI HII KWELI AU MLIKOSEA NJIA ''MAANA MASHUGHULI HII SIKU YALIKUWA MENGI SANA'' MPAKA UNAALIKWA UNASHINDWA UENDE WAPI UACHE WAPI'' MBUTA NANGA!!
 MMEPENDEZA NA MAGAUNI YENU ..BUT WRONG PLACE MY DEARS ''WAS NOT FOR HII HARUSI DRESS CODE YA KIHINDI HINDII'' MLIALIKWA KWENYE HARUSI HII KWELI AU MLIKOSEA NJIA ''MAANA MASHUGHULI HII SIKU YALIKUWA MENGI SANA'' MPAKA UNAALIKWA UNASHINDWA UENDE WAPI UACHE WAPI''  NA KIUKWELI JESTINA NIMEPENDA YOUR HAIR  '' NA SIJASEMA WATU HAMJAPENDEZA MLIOVAA KIVINGINE''ILA NDIYO HIVYO 'NADHANI HATA SHOW TIME MLIONA MAMBO KIHINDI HINDI ZAIDI'' MBUTA NANGA!!

YOUR TOP IN TOWN ''FLORA LYIMO FASHION POLICE ''HIVI NDIVYO ALIVYOVAA ON HER BIRTHDAY PARTY MWAKA HUU 2014 '' KIHINDI HINDI ZAIDI'' NA HIVI NDIVYO WENGI WENU MLIOHUDHURIA ARUSI HII MNGETAKIWA KUVAA'' HASA THE RANGI YA KWENYE UKUMBI '' ANYWAY ''NINAWAONYESHENI ILI MUIGE NEXT TIME MSICHAFUE '' MAANA SITOCHOKA KUWATANDIKE HUM KAMA MKEKA WA KUANIKIA ULEZI'' MBUTA NANGA''
HIZI PICHA NI ZA SIM  ,ZA CAMERA ZINAKUJA SOON 'PIA UNAWEZA TO FOLLOW FLORA LYIMO IN ISTAGRAM FOR THE VIDEO YA HARUSI HII''
flora-lyimo-mbuta-nanga

2 comments:

  1. JAMANI SITOACHIA COMMENT'S ZENU ZA MATUSI '' Ikiwa huwezi kuacha comments kueendana na topic hii'' wewe pita kimnya kimnya'' MPO HAPO!!

    ReplyDelete
  2. HAHAHHAHAAA''Narudia tena jamani matusi yenu huko huko ..kichakula kwenu '' mliakwa au hamjaalikwa ikiwa hamkuvaa ipasavyo piteni kimnya kubalini matokeo ..HARUSI WAS KIHINDI HINDI NA KIARABU ARABU'' MPO HAPO.....HAHHAHAHAA'' ETI MIE MEUSI KWANI NILIKUAMBIENI MIE MEUPE....NYOOOOO'' MTAHAMA DUNIA MWAKA HUU'' MAANA SITOCHOKA KUWARUSHENI HUM MKICHAFUA NI MIMI NANYIE''' HAHHAA''NACHEKAJE MAKOMENTI YENU YA HASIRA MNAFIKIRI HAPA MTAZIONA ..UWIII'' NA WEWE MWENYE HASIRA NA JG'' KAMTAFUTE UMTUKANE ''AU BLOG YAKE HUIFAHAM? MBUTA NANGA''

    ReplyDelete