KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 12 June 2014

BY FLORA LYIMO ~LIFESTYLE~ JUNE 2014 FLORA LYIMO WITH THE MATONDA'S FAMILY''





 THE MAN HIMSELF MR MATONDA'' aka MCHUNGAJI MATONDA''KAPENDEZAJE SASA''HAPA NDIYO ALIKUWA KATOKA KANISANI''
 SO LOVELY ''MRS MCHUNGAJI VICKY THE SUPER MAMA NA MAPACHA WAKE'' JAMANI HADI RAHA''ILA KWELI NI KAZI JAMANI ''YANI UNAMLISHA HUYU MWINGINE YUPO TIYARI ANATAKA KULISHWA NA YEYE'' KAMA MNAVYOONA PICHANI''' BLESS NYIE WATU WANGU ''
 THEN WAS MAPOZI TIME FROM THE PHONE'' THE LEGGINGS ZAUZWA WAHI NA WEWE UPATE TO ROCK THEM LIKE SIE HAPA''

 HONGERA MAMA KWA KUWA MAMA MWEMA NA MWENYE KUWALEA MAPACHA WAKE IPASAVYO''


 HAHHAHAA''HAPA WALIKUWA WANAVAA VIKAPUTULA VYAO WENYEWE ETI''JAMANI WATOTO WANAKUWA FASTA FASTA SANA'JUZI JUZI NDIYO TULIKUWA TUNAWABEBA HATA HAWAJAANZA KUKAA'' SASA WANATEMBEA WANAKIMBIA NA WANAJIVALISHA NGUO WENYEWE''GOD IS GREAT '' BE BLESS ALWAYS ANGELS'' LOVE NYIE SANA''
LOOK AUNT FLORA  ,I CAN WEAR MY OWN CLOTH BY MYSELF NOW'' WOOWOO' IM SO PROUD OF YOU ANGEL''

 PLAY TIME'' WANASEMA MAPACHA WAKUPENDANA UTAWAJUA TU''HUFANYA VITU VINGI KWA PAMOJA'' ONA HAPA'' WOTE WAKIIGANA VILE''



 AND WAS TIME TO EAT '' YANI WAS SO LOVELY TO SEE THEM NA KUFURAHI JUA LA LEO PAMOJA'' MUNGU ANAWEZA YOTE AND IM SO BLESSED WITH KIDS TO LOVE ME THAN I LOVE MYSELF'' I KNOW THAT ''IM JUST SO BLESSED '' NA ROHO SAFI NA YA UPENDO EVEN KIDS ANYWHERE I GO ''THEY JUST LOVE TO BE WITH ME'' NA HIYO NI BARAKA TOSHA'' YA UPENDO WANGU NILIO NAO HAPA DUNIANI''
 TIME TO THINK''''''''...............'''' MBUTA NANGA!!
 TIME TO SMILE'' NANI KINA NANI WAMENUUUNAAAAAAA'' HAHHAHAAA''NIKAMA NAWAONA VILE..



 FLORA LYIMO OUTSIDE HER LONDON HOME'WHATS A GLORIOUS DAY ''
GLORIOUS DAY ''YANI UTAZANI NI TANZANIA AFRICAN SKY VILE KUMBE NI HAPA HAPA UK -LONDON '' I LOVE LONDON AND TANZANIA SO MUCH '' MAISHA YANGU YOTE TANZANIA ENGLAND''MOSHI LONDON '' NDIYO MY HOME'''
HABARI NDIYO HIYOOO'' BE BLESS ALWAYS ''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''
PIA SIKU IZI NIPO INSTAGRAM..YOOOOOO''
FOLLOW ME flora-lyimo-mbuta-nanga

No comments:

Post a Comment