KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 17 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ WEWE ULIE TUMA MAOMBI YAKO NIKUWEKEE HII PICHA YA JESTINA NA FAMILIA YAKE NOW'' HII HAPA KUNA SHIDA GANI ? I HOPE SIYO MATUSI SHIDA EEE'''MBUTA NANGA!!

JESTINA NA FAMILIA YAKE'' MRS MERU aka MAMA IMAN'' KUNA SHIDA KWANI'
HAYA MDAU ULIE OMBA NIKURUSHIE HII PICHA HAPA '' UNAKITU UNATAKA KUMUAMBIA JESTINA '' HII HAPA'' NAOMBA HICHO KITU KISIWE CHA MATUSI LAKINI ''NINGEOMBA UMUAMBIE KIUSTAARABU '' MAANA SITAKI MAUGOMVI NA WATU ILA NAPENDA WATU WAJIFUNZE AU WAAMBIWE KITU KWA VIZURI NA NA KAMA NI MATUSI MPUNGUZE KIDOGO'' MBUTA NANGA''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment