KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 30 June 2014

WHATS ON ? DIAMOND AKIHOJIWA AT BET AWARDS NA HICHI NDICHO ALICHOULIZWA'' ARE YOU DATING ANYONE AT THE MOMENT? jibu'' HAHAHAHA'' WHEN A BEAUTIFUL LADY LIKE YOU ASK ME THAT QUESTION I ALWAYS SAY ''NO''IM SINGLE'' MBUTA NANGA!!






THE TOPS IN TOWN ''FLORA  NA DIAMOND '' ENJOY 

ARE YOU DATING ANYONE AT THE MOMENT? jibu'' HAHAHAHA'' WHEN A BEAUTIFUL LADY LIKE YOU ASK ME THAT QUESTION  I ALWAYS SAY ''NO''I'M SINGLE'' MBUTA NANGA!!
IS A JOKE'' DIAMOND USIJE NITOLEA NEW SINGLE BUREEE''
KIUKWELI MY DIAMOND NAKUPENDA SANA NA NAPENDA SANA NYIMBO ZAKO NA BIDII UNAYOIFANYA KUHAKIKISHA UNAPANDA JUU NA BENDERA YETU YA TANZANIA BILA KUIANGUSHA'' YOU KNOW'' I'M SO PROUD OF YOU '' WELL DONE'' YANI ASIKUDANGANYE MTU ''ASIE KUAMBIA UKWELI PALE UNAPOKOSEA NA VILE VILE ASIE KUAMBIA UKWELI PALE UNAPOFANYA VEMA'' HUYU NI ADUI MKUBWA WA MAENDELEO YAKO'' NA MIMI NAKUAMBIAGA UKWELI KWA YOTE'' NA NDIYO MAANA HATA JUZI JUZI NIKASHIKWA NA HASIRA HADI NIKAKUTUKANA BILA KUKUSUHUDIA ''MAANA I MISS YOU AND WANTED YOU TO BE THERE FOR OUR COUNTRY '' AND FOR THAT I CAN SAY ''NIELEWE 'DONT EVER BE MAD AT ME'' MIMI NI DADA YAKO TENA MKUBWA NA NAIPENDA SANA NCHI YANGU HASA KUONA WATANZANIA WENZANGU WAKIWA NA MAENDELEO'' ' I LOVE YOU AND I WILL BE ALWAYS THERE TO SUPPORT YOU '' STAY BLESS ALWAYS ''


 WELL DONE MY DIAMOND'' IM SO PROUD OF YOU ''KIUKWELI NA SEMA TENA ''KWA KICHAGGA''KYIKUKUNDI NDAO ''' MBUTA NNAGA!!
WANA WIVU HAOOO''' HAO ,HAOOO''  HAPO KWAKEEEEEEEEEE'' CHEZEA MDOGO MDOGO aka KESHO NITAREJEA''I LOVE THAT SONG SANA'' IS ONE OF MY NUMBER ONE ''NOW YOU KNOW''
 WANA WIVU HAOOOOO'''AAAAHHH'' MDOGO MDOGO MPAKA KAMERA IKAONA WIVU ''NA KUTOA PICHA VIBAYA''MBUTA NANGA!!

HABARI NDIYO HIYOOOOOOOOOOOOO''NAMPENDAJE DIAMOND PLATNUMZ''
JAMANI NAWAPENDA SANA WATANZANIA WENZANGU ''HASA KUONA WAKIWA NA MAENDELEO ''TANAZANIA MOJA!!
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment