KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 1 July 2014

WHATS ON ? FLORA LYIMO KWENYE KANISA LAO ''ON SPECIAL DAY OF THE GORGEOUS TWIN NORAH AND NICOLE 2nd BIRTHDAY ALBUM(1) 27-30-2014 IN LONDON ''

SISI APA WE ARE SO BLESSED'TUNA SEMA MUNGU ASANTE KWA SIKU HII SPECIAL OF OUR GORGEOUS TWIN NICOLE AND NORAH 'ARE 2 YEARS-OLD NOW''MUNGU UWALINDE NA UZIDI KUTUBARIKI .I LOVE HII FAMILIA YA JOSEPH MATONDA  SO MUCH .THEY DONT LOVE YOU KIUNAFIKI THEY LOVE YOU KIUKWELI HASA PALE MAADUI WAMEKUANDAMA.JESUS I SAY THANK YOU FOR ALL THE PEOPLE WHO LOVE ME THE WAY I AM...AMEN'''
THE GORGEOUS FAMILY '' MR AND MRS MATONDA NA MAPACHA WAO ''HAPA WAKIWA KANISANI WAKIIKATA CAKE YAO YAKUIPOKEA MIAKA YAO MIWILI TANGU WAZALIWE'' MUNGU AWAONGEZEE MIAKA MINGI YENYE KILA WAKIHITAJICHO HAPA DUNIANI ''RUWA MANGI''

HAHAHHAA''KANITANGAZEEEE!!! SO LOVELY ''YANI HUWEZI AMINI UKIWA UMEWAJUA HAWA WATOTO TANGU HAWAJAZALIWA MPAKA WAKAZALIWA NA SASA NDIYO HAWA NAKIMBIZANA NAO HUKU NJE ''NI FURAHA ISIYO NA KIFANI KWA KWELI''GOD IS GREAT'''
HAPO SASA''FULL KUKIMBIZANA MCHAKA MCHAKA''MBUTA NANGA''
TIME TO GO HOME SO YOU CAN OPEN YOUR PRESENTS'' SI NDIYO EEE''


ILIKUWA RAHA RAHANI ''JAMANI HUM KANISANI UKIJA HATA KAMA ULIKUWA MGONJWA UNAPONA GAFLA ''YANI IS JUST A BLESSING PLACE AND BLESSED PEOPLE IN JESUS HOUSE'' AMEN ''BE BLESS ALWAYS MY DEARS''









GORGEOUS ANGELS'' I JUST LOVE WATOTO AND WATOTO LOVE ME ''MORE THAN I EVEN LOVE THEM'' I'M SO BLESSED''
GORGEOUS ANGELS'' I JUST LOVE WATOTO AND WATOTO LOVE ME ''MORE THAN I EVEN LOVE THEM'' I'M SO BLESSED''
BASI WAKANIONA NA HUO MFUKO NA WAKAJUA IS THAT TIME OF OUR BIRTHDAY PRESENTS'' ONA NI KAMA ANA NIULIZA IS THIS FOR ME AUNT FLORA '''
CHEZEA WATOTO WA LONDON WEWEEEEE''HAPA WANAFUNGUA KADI ZAO WENYEWE'
WAPO BIZI KUZIFUNGUA NIKAMA WATAWEZA KUZISOMA''BLESS THEM ''I CANT WAIT FOR THEM KUANZA KUSOMA NA KUONGEA 'NIKIENDA WANISALIMIE SHIKAMOO SHANGAZI''JAMANI I LOVE KUITWA SHANGAZI ''SIJUI KWANINI'' SASA FROM NOW NITAKUWA NAWAAMBIA WANIITE SHANGAZI ''NA NYIE PIA NIITENI SHANGAZI FROM NOW'' MBUTA NANGA''IWE SECOND NAME'' HAHHAHAA''








TUPO BIZI TWATAKA KUJUA AUNT YETU FLORA LYIMO FASHION POLICE 'KATULETEA NINI '' MBUTA NANGA''


WOOOOOOOOOOOOOW''ITS SUMMER TIME ''AND NGUO NI MPANGO MZIMA WA SUMMER ''YANI HADI RAHA'' VIGAUNI VYA WATOTO NI HUWA VIZURI MNO JAMANI''
WOOOOW THANK YOU AUNT FLORA LYIMO '' I CANT WAIT TO WEAR IT ''


YANI HII PICHA I JUST LOVE IT SO MUCH  '' WOOOOOOOOOOOOW '










WOOOOOOOOOOOW DADA YAO SHAN' (ALIE NAO PICHANI HAPA)ANA TEST NZURI SANA ''BASI YEYE NDIE ALIE WACHAGULIA HIVI VIGAUNI VYA I LOVE SUMMER ''VIZURIJE SASA''







HAAHAAAA'SASA WAKAWA WANANUNA HAWATAKI KUCHEKA ''TUKAONA PENGINE WANA NUNA HAWAJALETEWA NA VIATU VYA KUVALIA HIZO NGUO ZAO ''YANI HAWA NI MAFASHIONSISTA'S WA UKWEE'' NDIPO TUKAWALETEA HIVYO VIATU VYANGU ''NA WAKAANZA KUCHEKA ''HAHHAHA'' YANI HADI WANAANZA KUZIVAA''HAPANA CHEZEA WAO KABISA IN FASHION ARE JUST LIKE MAMA YA''' VICKY ''


HHAHHAHAAA'' WATU NA FASHION POLICE WAO ''YANI FULL KUCHEKA JAMANI UKIWA NA HAWA WATOTO NI HUTOBOEKA KABISA'' ARE JUST THE BEST WATOTO TO HAVE WITH YOU AT ALL THE TIME'' BE BLESS MY GORGEOUS TWIN 'NORAH AND NICOLE''I LOVE NYIE SO MUCH ''
USIKOSE ALBUM 2 OF THE TWIN'S WAKIWA WAMEVAA BAADHI YA MAGAUNI YAO ''
Follow us Instagram:flora -lyimo-mbuta-nanga
FLORA LYIMO FASHION POLICE''

No comments:

Post a Comment