KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 26 June 2014

WHATS ON ? FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES'' ANA SEMA HIVI '' MITINDO NI UIJULIE KUIFANYA KIVYAKO VYAKO NA SIYO KAMA FULANI'' MBUTA NANGA!!


 THE ONE AND ONLY FLORA LYIMO THE DISTRIBUTOR AKIKUONYESHA AYAPENDAYO WEWE KUJUA ''NA BILA KUSAHAU KUJIFUNZA MOJA AU HATA MBILI KUTOKA KWAKE'
 KEEP CALM AND CARRY ON'' ALWAYS DO THAT NA UTAFANIKIWA TU'' USIJALI MANENO MANENO YA WATU '' WATU KUMBUKA WAMEUMBWA NA MIDOMO 'NA KAZI YA MIDOMO NI MBILI TU'' KUSEMA NA KULA'' LAZIMA TUSEME NA KUSEMA NI KILA AINA YA MISEMO ,MIBAYA NA MIZURI '' NA VILE VILE KULA'' NI LAZIMA TULE VIBAYA NA VIZURI'' SO USIOGOPE KUSEMWA''  WEWE OGOPA KULA'' USIJE UKALA SUM UKAJIFIA BURE KABLA SIKU ZAKO HAZIJAFIKA'' SO KUWA MWANGALIFU NA UNAYO KULA NA SIYO UNAYOSEMA AU UNAYOSEMWA''
 I JUST LOVE MY KASHIKASHI DAY DRESS '' HII TENA INAFAA SANA KWA WALE WAJAA WAZITO NA VILE VILE WALE WASOPENDA MAGAUNI YA KUWABANA BANA'' NA MIFUKO YA NDANI ''

 SEMA SASA USHAONA NYUMA NA MBELE'' UBAVUNI PIA YANI KOTE KOTE USHAONA'' SASA TURUSHIE ODA YAKO NA WEWE UPATE KITU CHA KITENGE  CHA FLORA LYIMO '' aka MBUTA NANGA!!

 THE GORGEOUS BAG THAT KILA MTU ANATAKA KULITIA BEGANI ''BEI POWA SANA NA LINAKUJA MPAKA HUKO TANZANIAN MOJA''WHATSAPP +44 7787471024 KARIBU






 KANITANGAZEEEEEEEEEEE''BIASHARA MATANGAZO TENA FANYA FASTA FASTA'' MBUTA NANGA!!
 VITENGE HIVI TUNAVIUZA PIA KWA BEI POWA MNO ''YANI KWA FLORA LYIMO HAKUNA KINACHOKOSEKANA '' WEWE WASILIANA NA MIMI ANYTIME''

 NA HILI UNALO PIA? BASI WEWE NI THE TALK OF MJINI ''FASHONSISTA'' I LOVE WEWE 'COME AGAIN MTEJA WANGU WA UKWEE'' KWANI  WEWE UNAE NI KUBALI '' NAMI NAKUKUBALIIIII'''

 SUCCESS:WHATS THE RUSH ?FED UP WITH BEING TOLD TO DREAM BIG AND AIM HIGH?GOOD NEWS~ITS OK TO BE DISTRIBUTOR AND FLORA LYIMO IS HERE TO GIVE YOU WHAT SHE WISH SOMEONE WILL GIVE HER '' FLORA LYIMO NEW BIASHARA '' WHATSAPP NOW TO REGISTER ''+44 7787471024 I BET YOU CANT WAIT TO GET STARTED''
 THE BLACK ONE''OH'SUBIRI KIDOGO ''THE BLUE ONE'' OH 'NACHANGANYIKIWA SASA'' YOTE BLACK FOR NIGHT 'BLUE FOR DAY '' HAPO SASA MY FASHIONSISTA'S MPO!!
HABARI NDIYO HIYOO''FLORA LYIMO FASHIONSISTA'S MPO TIYARI KUBEBA YOTE'' BLACK FOR NIGHT BLUE FOR DAY '' SI MWAJUA SIKU ZIMEGAWANYIKA'' USIKU NA MCHANA'' NA MITOKO PIA IMEGAWANYIKA YA USIKU NA YA MCHANA '''
MBUTA NANGA''  JUST WHATSAPP ME ''ANYTIME,ANYPLACE ,ANYWHERE''IM HERE FOR YOU ''
WHATSAPP +44 7787471024 
INSTAGRAM:flora-lyimo-mbuta-nanga

1 comment:

  1. kweli wewe mkombezi wa watanzania ''jamani dada Flora Lyimo nimekupenda buree'' nasubiria mabegi yangu na mimi nataka niwe kama wewe mkombozi wetu 'mbuta nanga'

    ReplyDelete