KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 19 July 2014

WHATS ON ? MANGE KIMAVI MWALIMU WA MACHANGUDOA AJITOLEA MUHANGA KUWAPO SOMA WADADA WA WATU JINSI YA KUWINDA WANAUME WA MAANA'' MBUTA NANGA!!



hahahahahahha, uwiiii eti single mothers?? Ndio lazma muwe single mothers,awaoe nani na nyie mmeoshewa mnuka nuka?  mtaacha kuzalishwa na kuachwa mlee wenyewe? Jamani your son is sooo cute, usijali siwezi mrusha humu malaika wa watu, ila ukivuka mipaka tena na mie navuka mipaka na unanijua sinaga mipaka mtu akinipush….Anaandika single mothers alafu yupo club, yule mtoto ni mdogo umemwacha na nani? hivi ni lazma muende club?
FLORA LYIMO AMJIBU MANGE..
(I) Mange unawacheka wenzio hapo mbona wewe ulizalishwa tena ukiwa shule na kuachwa kulea mwenyewe japo sasa mzungu alie kutoa club ukijiuza kakuzalisha tena siyo mara moja mara mbili na huku hata humpendi unakwenda nnje kutoa hadi mkundu'na ushaidi tunao wa email zako na Mwamvita ''wewe mwanamke nyoko sana ''unayoyafanya wewe ndiyo unayowatukania watu''ukomeee''na kama hutokoma mwaka huu'' basiiiii''wewe nitajua ni mange mwizi wa ukweli'' mbuta nanga'comming soon ''na hiyo tabia yakujidai unanitetea unafiki ukomeee'''kila kitu tumekihifadhi usidhani tunatupa''
MANGE THE KIMAVI'' MWALIMU WA MACHANGUDOA AWATOLEA WADADA WA WATU SOMO'' AKIZANIA WANAWAKE WOTE NI WASAKAJI WA WANAUME KAMA YEYE''
Yani nyie ni mafala hamjui hata kuwinda wanaume wa maana ngoja niwape somo. Kwanza jifunze kuvaaa ,shati nyekundu sidiria ya white? jamani hawa wako marekani wanavaa hivyo, yani wabongo tu wanawafunika,ndo maana mnadata na nguo zangu mnataka na mie nikashop ross kama nyie??? nahisi tukiwa sawa ndo mtanipenda.Uwiiiiiii hivi mmeona vizuri huyu mchawi wetu alivyovaaa? shati nyekundu, see through, sidiria la white, tena sio sidiria ya VS hapana ni yale masidiria ya target , chini kavaa kaptura, sasa bora iwe sexy kaputra hahhaha, ni zile watu wanavaa home wakati wanafanya usafi, alafu juu kapigilia kimkanda cha orange, uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii, ndo maana hunipendi mbwa koko wewe, yani hii picha mtu anaweza dhani mlivaa hivi 10yrs ago kumbe ni 2 months ago… yani mmevaa hivi 2014…
haya ngoja niwape darasa la kusaka wanaume, maana naona unajitahidi sana kwenye club kusaka wanaume…huko club utakutana na hivyo viserengeti boy vyako vya kigheto ambavyo wewe utabidi uvileee kupata mwanaume wa maana usiende club mbwa wewe.Successful men are not found in night clubs. nenda sehemu classic na usivae hivyo misidiria nje unaonekana too desperate, women with men can dresss like that coz wanajulikana hawasaki washapata. Single women kuvaa hivyo it’s a turn off you, look too desperate. Kwanza kaa u google all the UPSCALE classic spots in ATL, UPSCALE lounges, UPSCALE bars, UPSCALE restaurants ,UPSCALE HOTELS KAMA ST.REGIS ETC , nenda lunch, nenda dinner, nenda for drinks,nenda kwenye lounges.
go to classics UPSCALE places only, hata kama you cant afford them, nenda tu kanywe soda moja usiku mzima, unaweka glass mdomoni ila hunywi una lamba lamba tu ili isiishe, maana ikiisha tu water atakuletea ingine.But don’t go alone utaonekana changu from get go (ingawa tunakujua we ni changu ila ficha sio lazma kila mtu ajue), go with a friend mtaonekana you are there to have a good time na sio kusaka. Na mkiwa hapo msijipitise pitishe kama machangu na msipepese macho kama machangu mtaonekana hamna class wakati mpo sehemu yenye class. Tulieni jifanyeni hamuwaoni wanaume jidaini mna maongezi yenu,chekeni hata kama hakuna kinachowachekesha, look like you are having a ball with your girl and you  dont  any need men (wakati wote tunajua jinsi unavyowashwa huko chini), trust me in no time mtu atawafata mlipokaa….. Hata msipopata mabwana, huko mtakutana na marafiki wa maana ambao watawasaidieni kwenye mambo ya maana kama kupata kazi za maana  au contacts za maana za biashara etc and through hao marafiki wapya wa maana mnaweza kuwa introduced to your future husbands ambao nao chances are very high kuwa watakuwa wanaume wa maana.
Ila first things first, fanyeni diet, kondeniiiiiiiiiiii, sura zenu ni mbaya  sawa ila mkikonda wazungu wala hawatomind sura, kwanza mkiwa na sura mbaya wazungu ndo wanazidi kuwaona real africans…hahahahahha….hata kama hamtaki wazungu blacks mtakaowakuta sehemu hizo watakuwa wapo juuuu mno.
Ila msijisumbue kuanza kwenda hizo sehemu the way you look at the moment, invest in your bodies first,kondeni, mvae between size 2-8 us maximum ndo mfate ushauri wangu, sio muende huko mitako inatikisika….. Ila hizo club za maghetto mnazoenda, chief, mtaenda mtacheza mziki mpaka viatu vyenu vya Ross vitoke  soli na hamtaambulia kitu kama mkiambulia kitu ni wale maghetto kama huyo ulienae sasa hivi….lol…
una roho mbaya ila  ona mimi nilivyokupa mchongo wa kutengeneza maisha yako,,,,fala wewe….

10 comments:

  1. Mbuta Nanga huyo Mange mnamchekea msideal naye yeye nyie tumeni ujumbe kwa mume wake na wakwe zake kule Houston yule dada wa mume wake facebook yake ipo mtumieni message kumi ishirini kuhusu ucyberbully wa wifi yake, mama mkwe anayo facebook baba mkwe wote wamo na ndugu wengine nyie wote hao watumieni message na wewe Souz wa Atlanta nenda polisi karipoti anambully mtoto wako kama hujui pa kuanzia jibu humu nitamuinbox mbuta nanga contact zangu tuongee au kama unataka nikupeleke polisi sema naishi hapa Atlanta maeneo ya Airport hebu mkomesheni huyu changudoa harrrraka nimechoka kumsikia Souz twende tukamripoti afungiwe hiyo blog tupumzike na ushetani wake

    ReplyDelete
  2. Flora wewe ndio kiboko ya Mange haya nenda kazi tuonyeshe action zako maneno matupu hayalipi tunataka action za ukwee iwe fundisho siku nyingine ajue kuna sheria zinazodhibiti social media

    ReplyDelete
  3. Mange mwizi umaarufu wake wote kwishney sikuhi ilikua zamani kabla watu hawajamjua alikua akitoa timbwili mpaka blog inajam comment mpaka zilikua zinafika 500 nenda leo kule kuna comment 120 watu kumi tu ndio wanatoa comment kila mtu kumi kumi hao hao wanajirudia masikini wale mawaziri wake wote wamaana wamemkimbia kabaki na koku na Csmom anarudia matusi yale yale hayana kichwa wala miguu ushuzi tu umeishiwa Mange marafiki wa maana kina mwammy wamekutema mawaziri wako wa maana kina baby yake wametokomea umebaki na wanafiki wanakufagilia na majina yao halafu wanageuka wanajifanya anoy wanakutukana poyee lakini twende mbele turudi nyuma umeiba kazi ya mdada wa mawigi hilo liko wazi halina ubishi mwizi kamata choma na tairi

    ReplyDelete
  4. Mbuya nanga mange Maisha magumu california bwana kahamia Houston mange have 2 choices kuhamia texas au ndoa kwishney .Hizo zote ni hasira za mume anazihamishia kwa wabongo na Houston watamkomesha .unaambiwa mange alishaanza kutafuta vibuzi vya kizungu Beverly hills hakai huko .Mumewe akaona arudi Kwao so bibie ndio Hivyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. mme wa mange bado yupo LA au nikutajie kampuni yake anayofanyia kazi?

      Delete
    2. Tutajie tumtumie huu uchafu wa mke wako huko maana tukituma nyumbani anaziwahi na kuzisoma kabla mume hajaziona tuwekee kampuni yake tutumie huko nasubiri shosti usiniweke sana

      Delete
  5. Anonymous18 July 2014 21:33
    mange kimambi

    Date: February 2, 2013, 17:34:00
    EST To: Mwamvita Makamba

    Subject: Re: RE: Aaawww thanks for that email
    mamii. Leo ntalalaa vizuri sana.
    Goodnite my love. Love u much... Ps ur stuff nishampa Jo Leo Sent from my iPhone On Feb 2, 2013, at 23:17,
    "Mwamvita Makamba"
    wrote: Aaaw baby
    I am so sorry! But am so glad you
    are grown now maana
    nnavyokujua wewe ingekua
    kasheshe!!!!
    As you say everything happens for a reason and I am sure your fate,
    beautifl fate awaits you> just do the
    ground work now kama
    unavyofanya, kujitengenezea
    maisha yako mwenyewe.
    Yaani sijawhi kuona mwanamke hata kama ameolewa na tajiri gani
    duniani anapewa kila kitu kuwa na
    furaha! Really try to look. Wenye
    furaha

    â-º www.twitter.com/vodacom -----Original Message-----
    From: mange kimambi
    [mailto:mangekimambi@hotmail.co
    m]
    Sent: 02 February 2013 09:58 PM
    To: Mwamvita Makamba Subject: Re: Aaaww new yr's... Bidada in
    heaven... I can't believe you guys worked out
    soooo beautifully.... Kama utani
    Yani......lol... I swear in my life don't think I ever
    loved any**** Kama
    nilivyompenda Al, kumamake I
    almost gave that dude my
    ass...ha?????? Thank God nililewa
    sana that day to do that..maana nngekuwa nalia na Mengi now....
    Can't believe I even considered
    that... Chief money pembeni kweli
    mapenzi issue ingine ... Chief pale
    nilikuwa nimefika bei ......
    Yani hata Frank Enzi zile haikuwa hivi Yani..... Al I loved, deeply......
    Yani niliumiaaaaaa wewe ..... Thanks
    God nimekuwa sana siku hizi I can
    refrain from drama za kugombania
    wanaume Yani naumia kindani
    Ndani mwenyewe..... Ila du ingekuwa Enzi zile Nahisi
    ungepigiwa simu Mwam shogako
    yupo nyumbani kwa Al njoo
    mchukue,
    hahahahahahjahahhahahahhaha... .. I ill be ok though, everything
    happens for a reason.....I'm sure
    there's a reason why I met while we
    were both married......lol.... And
    there's a reason why that last day
    we Saw each other we has the best sex we ever had..... Like nimefika
    Miami tu nkakuta ****, that was the
    best sex of my life. Hehehehhe .... It
    was the best for me too..... There's a
    reason maybe so we can have
    something to remember each other by.... Lol.... Ila that dude. I will never speak to
    again...... Sio utani. Chief kaniumiza
    mnoooo. Nimemchukia
    balaaaaaa..... Sasa sijakupa story za mr
    Washington remember the rich
    dude from Washington. Chief the
    guy is ----ing that stupid Stella . Was
    meant to hook up with him for the
    very first time hapa bongo , he is here too for holiday ... Yani
    nimechefukwaaaa nimemtukana na
    yeye Juzi thanks God I never slept
    with him. Eti ananiambia he wa
    ending it... That cjick is my number
    one enermy akijua nataka muibia bwanake chief atanitoa kwa blog
    she has nothing to lose , hajaolewa
    Mie je ntaweka wapi USO wangu???! Still not in love with my husband .
    Not one bit... Chief nakaa 2 months
    sitiani nae.... Analalamikajeeee!!!!!
    Namuonea huruma... Yani Nokiwa
    stable financially tu nasepa. But
    don't want it to be coz of another guy coz it will really hurt him I
    wanna leave him nikiwa single on
    friendly terms. Don't want any of his
    stuff coz its not fair on him... Just
    want my to be alone and take it
    from there if I meet someone else Poa if not Poa. Mungu keshanipania
    maisha yangu Sent from my iPhone On Feb 2, 2013, at 21:12,
    "Mwamvita Makamba"

    ReplyDelete
  6. Hao malaya wanauzana aisee.....Mange malaya sugu

    ReplyDelete
  7. Mange aliweka matako ya mafuta alivyofika Miami. Picha za white party bongo Yuko Kama chapati. Na kwenye Ike bday ya Kiki aliyoibukia alivaa nguo ya maniquin gold . Usimtukane tu Stella eti matako oh Mara hii

    ReplyDelete
  8. wanawake wanatakiwa kujiheshimu. Mange acha ujinga wa ku-pablish watu hovyo malizananeni huko huko. Mange unajidhalilisha sana mm nimeichukia blog yako haina mvuto unapoweka maugomvi. sisi huku Tanzania tulipenda mtutumie mambo ya huko tujifunze kuendelea na si kutoleana mapicha na siri, wewe ni mwanamke kumbuka leo na kesho na pia una mtoto wa kike unamfundisha nini? Flora unaumbua nakupenda ila mambo mengine muwe watulivu wapenzi. Mungu awabadilishe.

    ReplyDelete