KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 19 July 2014

WHATS ON ? SOMENI ILE EMAIL YA MANGE TO MWAMVITA '' ALI RIPOTI IG IKAFUTWA LAKINI ISHASAMBAA'''UNACHOKIOMBE WENZAKO NDICHO KITAKACHOKUPATA SOON WEWE MANGE CHANGUDOA ULIEJISALIMISHA TENA MCHIPUKA HATARI HATA PAMOJA NA KUPATA MME MZUNGU UKIJICHANGUDOA''



Wengine wametoka hospitali badala mkae mnywe dawa mpone,hapana nguvu za shetani zimewaingia kwenye damu mnataka kunimaliza. Hamuwezi kunimaliza,hamuwezi kunitikisa. Mungu hakukutoa hospitali ili uje kunidhuru mimi, tena kwa vitu visivyokuhusu, Mungu alikuponya ili uendelee na maisha yako ,uuze biashara zako sasa wewe umetoka badala ushukuru Mungu hapana umekubali kutumiwa na mashetani, mashetani ambayo Mungu keshayamaliza, mbona yamekimbia page zao insta yamekuja kufanya ushetani kwako? sasa wewe endelea , usije kushangaa ghafla unarudi hospital unaambiwa una cancer ya ubongo, kumbe ni kofi la Mungu tu la kukufanya uachane na mjukuu wake Mange Kimambi.

FLORA LYIMO AT THE POSH LONDON HOSPITAL 'GOING HOME''
This is for you wewe Mangemwiziwamawigs.mk Sasa kwa unafiki wako wakujifanya Umeacha kuwadarau watu na kuwadalilisha bila sababu '' Hayo maneno yako kuhusu Mimi kuumwa jua kwamba HIYO CANCER UNAYO NIOMBEA KWA JINA LA YESU ''ITAKUSHIKA WEWE TENA PAHALI PA BAYA NA JAPO HUTASEMA WALA HUTAPIGA PICHA UKIWA HOSPITAL JUA MME WAKO MZUNGU ATAZIPEPERUSHA MAANA UTAKUWA HATA HUJIJUI'' YANI NAOMBA KATIKA JINA LA YESU '' HIYO CANCER IKISHIKE WEWE KATIKA JINA LA YESU ''IKI ANASIKILIZA SALA ZANGU KAMA NILIVYO MUOMBA NA AKANISIKILIZA'' Mimi sijawahi hata siku moja kupenda umeumwa japo ukiumwa huwa husemi unaogopa watu watajua Ugonjwa wako''at the end of the day ''hakuna mtu anaejiombea ugonjwa ''Sasa kwanini huweki picha zako wakati unaumwa ukakazana kutuwekea wakati una Mimba na huku hata hukuzaa kwa kusukuma'' ungezaa kwa kusukuma ungekuwa na adabu kama wamama wengine kuwatukana ovyo watoto wa watu''kwenda kupasuliwa na mtoto kutolewa tumboni is nothing much like kuzaa kawaida'' mchenzi kweli unatambia mzungu wakati hata humpendi na unasema kwa mashoga zako then '' na sasa mambo bando ''yani mpaka uondoe huo upumbavu wako wakuruhusu ANONYMOUS kuweka komenti za matako na mdomo wako mchafu kuwatukana watu ovyo '' I tell you Mange umeuwacha moto na kuukalia sasa utakuchoma hadi mifupa'''
SASA  SIUMESEMA HII EMAIL NI FAKE;;MBONA UMEIRIPOTI  IG WAKAITOA KWENYE MY IG ? SASA NDIYO ITASAMBAA KILA MAHALI UPYA'' YES WAS LAST YEAR SIYO MBALI ''MWANAMKE MCHEPUKO ''SASA UMEPANGA KWENDA BONGO NEXT MONTH KWENDA KUTOA MKUNDU ''NENDA UKAMPE NA HUYO MHESHIMIWA ULIESEMA AMAKUAMBIA ANAKUJA KUNIBAKA TENA'' YOU JUST WAIT AND SEE ''MATOKEO YA SALA ZA MWENYEZI MUNGU'' MIMI NINAOMBA MUNGU SANA NA SALA ZANGU ANAZISIKIA SANA''' COMMING SOON.
TIRIRIKENI HAPO NA HIYO EMAIL YAKE'' NA SIYO FAKE'' NI UKWELIIIIII'''

mange kimambi

Date: February 2, 2013, 17:34:00
EST To: Mwamvita Makamba

Subject: Re: RE: Aaawww thanks for that email
mamii. Leo ntalalaa vizuri sana.
Goodnite my love. Love u much... Ps ur stuff nishampa Jo Leo Sent from my iPhone On Feb 2, 2013, at 23:17,
"Mwamvita Makamba"
wrote: Aaaw baby
I am so sorry! But am so glad you
are grown now maana
nnavyokujua wewe ingekua
kasheshe!!!!
As you say everything happens for a reason and I am sure your fate,
beautifl fate awaits you> just do the
ground work now kama
unavyofanya, kujitengenezea
maisha yako mwenyewe.
Yaani sijawhi kuona mwanamke hata kama ameolewa na tajiri gani
duniani anapewa kila kitu kuwa na
furaha! Really try to look. Wenye
furaha

â-º www.twitter.com/vodacom -----Original Message-----
From: mange kimambi
[mailto:mangekimambi@hotmail.co
m]
Sent: 02 February 2013 09:58 PM
To: Mwamvita Makamba Subject: Re: Aaaww new yr's... Bidada in
heaven... I can't believe you guys worked out
soooo beautifully.... Kama utani
Yani......lol... I swear in my life don't think I ever
loved any**** Kama
nilivyompenda Al, kumamake I
almost gave that dude my
ass...ha?????? Thank God nililewa
sana that day to do that..maana nngekuwa nalia na Mengi now....
Can't believe I even considered
that... Chief money pembeni kweli
mapenzi issue ingine ... Chief pale
nilikuwa nimefika bei ......
Yani hata Frank Enzi zile haikuwa hivi Yani..... Al I loved, deeply......
Yani niliumiaaaaaa wewe ..... Thanks
God nimekuwa sana siku hizi I can
refrain from drama za kugombania
wanaume Yani naumia kindani
Ndani mwenyewe..... Ila du ingekuwa Enzi zile Nahisi
ungepigiwa simu Mwam shogako
yupo nyumbani kwa Al njoo
mchukue,
hahahahahahjahahhahahahhaha... .. I ill be ok though, everything
happens for a reason.....I'm sure
there's a reason why I met while we
were both married......lol.... And
there's a reason why that last day
we Saw each other we has the best sex we ever had..... Like nimefika
Miami tu nkakuta ****, that was the
best sex of my life. Hehehehhe .... It
was the best for me too..... There's a
reason maybe so we can have
something to remember each other by.... Lol.... Ila that dude. I will never speak to
again...... Sio utani. Chief kaniumiza
mnoooo. Nimemchukia
balaaaaaa..... Sasa sijakupa story za mr
Washington remember the rich
dude from Washington. Chief the
guy is ----ing that stupid Stella . Was
meant to hook up with him for the
very first time hapa bongo , he is here too for holiday ... Yani
nimechefukwaaaa nimemtukana na
yeye Juzi thanks God I never slept
with him. Eti ananiambia he wa
ending it... That cjick is my number
one enermy akijua nataka muibia bwanake chief atanitoa kwa blog
she has nothing to lose , hajaolewa
Mie je ntaweka wapi USO wangu???! Still not in love with my husband .
Not one bit... Chief nakaa 2 months
sitiani nae.... Analalamikajeeee!!!!!
Namuonea huruma... Yani Nokiwa
stable financially tu nasepa. But
don't want it to be coz of another guy coz it will really hurt him I
wanna leave him nikiwa single on
friendly terms. Don't want any of his
stuff coz its not fair on him... Just
want my to be alone and take it
from there if I meet someone else Poa if not Poa. Mungu keshanipania
maisha yangu Sent from my iPhone On Feb 2, 2013, at 21:12,
"Mwamvita Makamba"

10 comments:

  1. hee kumbe ilikuwa hivi

    ReplyDelete
  2. kumamamake umeliweza wewe flora ni kiboko yao'' aminiaaaaaaaa'' ila basi mwache sasa hii itampa wazima''walaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''

    ReplyDelete
  3. Lance ana vinjari mtaani number yake hii 713 357 9587 .adress ya kazini 410 357 9587.mume kasepa yupo Houston hapa .anatoka na shoga ake

    ReplyDelete
    Replies
    1. uwii wadau mmeua hii simu ni ya kweli ukipiga anapokea hata ukitext anabaki kujiulize who is this? nimechekaje leo

      Delete
    2. mdau hebu njoo upate futari ya mihogo pande hii nimekupenda bureeeee acha niifanyie kazi hii namba nisaidie na adress ya wakwe Houston

      Delete
  4. Mama mbuta nanga wewe ni nomaaaaaa. Nani amenunaaaaaa mange mwizi loh unatudanganya mume this mume that aibu Albert umkomeeeee bwana angu manina zako

    ReplyDelete
  5. Hiyo email ya zamani sana ilitokaga kwa Sintah enzi zile Mange kapeleka Bongolicious, na wakadai eti mimba ya mswahili. Mtoto katoka mzungu pyuuu kopy na babake. Tushawachoka na story zenu za kurudia rudia, na hii inaonyesha mnaizungusha ile ile email tuu, mnaongelea yale yale tuu ya mwaka 47 hamjapata jingine jipya.

    Na wewe Flora, habari ya kuwa umelazwa hospitali ilitolewa kwenye blogu ya Udaku Special wakaweka na picha zako na ndio waliosema umeenda kupimwa kansa ya kichwa. Sasa walitoa wapi hizo habari kama sio wewe mwenyewe kusema? Au umesahau?

    ReplyDelete
  6. HII NI KWA WEWE ULIE ULIZA KWA MATUSI ,,ETI BLOG YANGU HAKUNA ANAE ISOMA NDIYO MAANA HAKUNA COMMENTS ONLY 2 COMMENTS....LET ME REMIND YOU '' NILIWAAMBIENI COMMENTS ZILIZO ZIDI MATUSI SIWEKI ''NA ZINAZOWAHUSU WATU WENGINE SI WEKI''SO WEKENI ZA HUYU MANGEMWIZI NA MSICHANGANYE NA WATU AU WATOTO WAKE..MAANA NAMPENDA SANA DHOKE WAKE TENA NATAKA ANIPE MIMI SASA NI MLEE MAANA YEYE ATAJAMFUNDISHA KUZALIA SHULE KABLA HAJA OLEWA''' NA PIA KUZARAU WATU HASA WANENE ,WASIO NA HELA NA WEUSI ''' YANI BHOKE MSIMTUKANE KABISAAA'' HATA WALE WENGINE'''HAWANA MAKOSA.....MWACHENI YEYE MANGEKIMAVI ATUKANE WATOTO WA WATU MAANA HATA LEYLA KAMPA ZA USO MPAKA KASHIKA ADABU SASA ANAANZA KUPOST MAMBO YA MAKAVU LIVE'' NANI ASOWASIKIZA YOU TUBE.....UMEKWISHAAA''UMECHOMEKAAA HADI MIFUPA THIS TIME WEWE MANGEKIMAVI NA BADO SIKU LEMA ANAKUJA MAHAKAMANI ,,,UJE USEME ALIVYOKUPIGIA SIM AKAKUAMBIA ANAKUJA KUNIBAKA TENA NA THIS TIME NYUMA..SO JUA THAT ONE IS ON BOOK NA HAIFUTIKI HADI MAHAKAMANI NA HAPO US ...UTAPAONA PACHUNGU ''KUMAMANGEKIMAVI MWIZI NA CHANGU ULOOZA....R.I.P.BITC...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Flora maneno yako huwa yananiacha hoi unampa mtu makavu laive naona anafurukuta kwenye kiapartment chake huko, Flora wewe ndio kiboko ya wajinga endelea kumfunza adabu lakini bado hujamripoti afungiwe blog

      Delete
  7. heheeeeeee blog tamu hii acha nijinafasi na makavu live ya watu. kwikwikwiiiiiiii.

    ReplyDelete