KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 10 July 2014

WHATS ON ? SUCCESS: WHATS THE RUSH ? FED UP WITH BEING TOLD WHAT TO DO ? GOOD NEWS 'FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014 IS HERE TO HELP YOU TO GO EXTRA MILE AND MONEY TO FOLLOW YOU''MBUTA NANGA!!



FLORA LYIMO AKIWA DUKANI KWAKE OXFORD STREET LONDON MTAA WA MAPESA'' MCHAGGA ULAYA NINAZISAKA HELA KWA KILA BIASHARA AMBAYO NAONA NAWEZA KUJINYAKULIA VIJIMANOTI VYANGU VYA HALALI'
SASA TUMEKUJA NA BIASHARA MPYA KWA AJILI YA WATANZANIA WENZANGU HUKO NYUMBANI ZAIDI  '' WANAUME KWA WANAWAKE'' AMBAO WANAPENDA KUJIPATIA HELA ZAO ZA ZIADA AU ZA KUPAMBANA NA MAISHA YAO KWA UJUMLA'' 
FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014 IS A NEW BIASHARA AMBAYO TUNAANZA NA MABEG''
Kama unavyo Muona Hapo Pichani siyo mwingine ila the one and only TOP IN TOWN '' Flora Lyimo Independent Distributor.
MZIGO WAKO UTAUPOKEA MWENYEWE
Mizigo baada ya kujiunga tukisha pokea laki moja yako'' tunakutumia mzigo wako na utafika in Dar in 10 working day's Bila malipo yoyote ya ziada'' hulipii Garama za mizigo''
HOW TO JIUNGA''
Kujiunga you only need Shilingi LAKI Moja Tanzanian'' Amboyo utaituma kwa njia ya MPESA'' Na kwa maelezo zaidi ''
You need to WHATSAPP ''
WHATSAPP +44 7787471024 'TUMIA WHATSAPP NDIYO OFISI YETU UKITAKA KUJIBIWA MAPEMA NA BILA KUSAHAULIKA'' 
WHATSAPP +44 7787471024 KARIBUNI NYOTE'' 
NA HII BIASHARA YETU MPYA TULIANZA RASMI ON 27/6/2014 NA KWA WALE WASIOLAZIA DAM DILI LA NGUVU '' WALIO FANYA FASTA FASTA KUJIUNGA'' NA KUTUMA LAKI MOJA YAO KWA MPESA YETU '' HADI SASA HIVI  TUNA TEAM FLORA LYIMO OPPORTUNITY  38''BADO TUNAPOKEA WENGI MPAKA SASA HIVI TUMEKWAMA KIDOGO KWA SABABU SINA LINE YA TIGO PESA'' POLENI SANA WALE WOTE MNAOSUBIRIA TUPOKEE HELA ZENU '' TUTAKAPO PATA LINE YA TIGO  TUTAWAJULISHENI'' 
 FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES HANDBAGS ZOTE MNAZOZIONA HAPA ZINAUZWA KWA TSH.25.000 KWA WALE WOTE WALIOJIUNGA NA BISHARA YETU ZAIDI''














TO ALL 38 FLORA LYIMO TEAM '' CONGRATULATIONS 'YOU'VE MADE A WONDERFUL DECISION TO JOIN THE FLORA LYIMO FAMILY 'AND I BET YOU CANT WAIT TO GET STARTED ''UKIWA UNA SHIDA YOYOTE I CAN BE CONTACTED AT ANY TIME'' JUST WHATSAPP +44 7787471024 FOR SUPPORT AND ADVICE' KARIBUNI SANA NA PIA MKARIBISHE NA MWENZAKO'' MSIIFANYIE WIVU HII DILII KUBWA YA MJI MKUU LONDON'' KIZURI KULA NA MWENZAKO KIBAYA KULA PEKE YAKO''MBUTA NANGA''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment