KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 10 July 2014

WHATS ON ? BAADA YA KIZEESHOGA aka Lemutz KUMUOGOPA FLORA LYIMO NA KUMUANDIKA KIWIVU NA KIMAFUMBA 'FANS WA FLORA LYIMO WAMJIBU ''LIVE''





 SASA WACHA NIKUFUE NA NIKUANIKE NNJE NA 360 NA OLE WAKO USIPOKAUKA,MAANA NITAENDELEA KUKUANIKA MPAKA UTAKAPO KAUKA MBWA WA SOKONI USOJIJUA'' WEWE APO KULIA PICHANI 'LEMUTZ aka LEMUTUMBAZ'
NI HIVI''' Kwa hiyo hapo umeamka na ulikuwa umelala na hilo kama dira vile'' kweli lijizeeshoga huwezi kukosa kulijua'' hapa huwezi danganya Wanaume wenye kuamcha mashine zao na kukobolea wanawake bidhaa zao kila siku 'yani uwadanganye wale mashoga wenzako ambao mashine zao zimeshalegea kama hiyo ya kwako ilolegea kama mlenda ulokosa maji''Yani mwanaume mzima unashindana na wanawake mitandaoni hadi kujipiga picha za uongo eti umeamka hivi na kupiga picha hii kwa hiyo na wao waamke asubuhi kujipiga picha waweke mitandaoni kama wewe ? una ona kweli hilo ni jambo la kuwaelimisha wanawake au wanaume wenzako ? yani badala waamke na kwenda kazini kuwahi dala dala na pia ofisini au sokoni kuuza bidhaa zao wao waje kuuza sura mitandaoni tena sura za kujificha ujinsia wao ?Yani hapa ndiyo umeonyesha jamii wazi how stupid idiot you are na hizo degree zako za uongo ''pumbavu na omba Mungu nimepata huu muda wakukujibu hapa Leo ''maana Instagram inakutosha mpaka utahama huko na hii Dunia kwa ujumla'''wewe shindana na Flora Lyimo the top in town ''alafu tuone'' sasa nasubiria picha zako kama hizi za kwangu ''ukiwa umevaa UNDERPANTS'' YANI UKIWA UMEVAA HIZO CHUPI ZANGU KUBWA ZA KIUME'' MAANA HATA FASHION HUJUI ''ETI HIZI CHUPI NILIZO VAA HAPA NI ZA KIUME''MBUTA NANGA!!





UPIGE PICHA KAMA HIZI NA UFANYE FASTA FASTA 'MBURULA MKUBWA USOJIJUA RUDI MAREKANI KUWATUNZA WATOTO ULOWAKIMBIA 'MWANAUME SIYO KUTOMBA TUNA KULEA HUWEZI HADI KUINGIA USHOGANI AIBUUU'' PUMBAVU KABISA ''KADONDOKEE KULEEEE MBALI KABISA''
Makelele yamekuwa mengi sana nimesema hivi ninapata taabu sana kubishana na na hicho kimama kizee huko UK kinachopiga mapicha ya uchi kikiwa kimevaa machupi makubwa ya wanaume,
I mean kwanza elimu hatufananani mimi nina Degree 3 hicho kizee ni darasa la Saba, halafu ninasema hivi hii ni picha yangu ya leo asubuhi bila kunawa wala kuoga sasa hebu kiambieni na chenyewe hicho kibibi kizee kipige picha kama hii aubuhi kama hayakuwa majangaz ya ajabu! ha! ha! ha! ha! ha! 

Malikah Jamal Malikah Jamal chap limutuzzzzzzz izo degree naona umepewa kama charity mwanaume wa kisawasa hawezikuji vs na mwanamke achana na sexlady mbutanangaa a.k.a Missy Flora lymo kama unataka kuvs na yeye basi vaa thong kwanza utuwekee picha yako na wewe umevaa chupi za kike kama yy anavaa za wanaume tatizo ni nini?........fungungaa tuujue ukwel


Love you my Angel Malikah Jamal.....UMEMUONA EEE'NA SASA APIGE PICHA ZAKE NA UNDERPANTS ASUBUHI KABLA HALIJAKUNYA TUONE NA MATAKO YAKE'' AU APIGE BASI NA CHUPI ZA KIKE ,,SI MIMI NI KIBOKO YAKE..NIMEPIGA ZANGU ASUBUHI ,NIMEPIGA ZANGU NA CHUPI ZOTE TENA NA ZA KIUME KAMA ANAVYODAI YEYE''Mtu mzima mwenye digrii za kishoga'' hajui hata fashion eti chupi za kiume''uwiii'' hahahhahaaa''' sasa aende kusomea mambo ya fashion aongee digrii itakayo msaidia kubishana na wanawake mitandaoni''' YANI ATAIHAMA DUNIA MWAKA HUU''HANIJUI JAPO NIMEKAA NAE FOR ONE DAY '' IN DAR ''NA KUNITAPELI HELA ZANGU ''YANI ATAKOMA NA HIZO HELA ZITAMZIBA MATAKO ''HATA HUO USHOGA ATAUSHINDWA SASA HIVI''' JUA KUNA MUNGU NA JASHO LA MTU HALIDHULUMIWI''' 
Eti hata nyumbani kashindwa kurudi...mbona karudi mara mbili tatu..tena mwenzako hayo machupi ndo yamemfanya kajenga nyumba kwao kilema...wewe Lemutumbaz kutwa kupiga picha na wanawake mitandaoni na kuwapamba watu wenye fweza zao..wewe hata kibanda huna unahangaika tu mjini...Tumia hizo degree zako tatu vizuri..acha upambe na kujisifu...Kamjengee na mama yako hata nyumba ya tofali...mwenzako kwajengea nduguze ya tofali huko Kilimanjaroo...Utaisoma kimya kimya hiii....Unadhau wanaoogesha wazee...kwa taarifa yako tumejenga huko TZ...Hhatuuzi sura mitandaoni na ku-kiss ass watu wenye pesa...JIPANGEEEEEEEE wee Lebig mbrurula...
Hawa si ndio wale watoto mayai wa miaka hiyo, shule wanapekekwa na yale maToyota Shangingi, darasani wao ni kusindikiza tu wenzao, saa za kutoka shule dreva ameshapaki shangingi lamsubiri. baadaye hawo wamerushwa sijui marekani sijui Uk yaani hawana hata akili zao binafsi kila kitu ni nyumba ya Babangu , gari la babangu mpaka uzee unakuta responsibility hakuna kabisa, yaani huyu Le mutuz akili yake mpaka sasa ni ya wa Under 5, shidaa sana, hata kubwaga mke na watoto inabidi alikuwa hajui majukumu kipindi chake, haweze kuhandle maisha ya kuhudumia wengine yaani yeyey ni yeye tu mke watoto ni ghasia anaona ni usumbufu flani hivi
sijui limedekezwa sijui lipoje ata nashindwa kumdefine lemutuz mwenzenu.. naomba pi a kujua zile keelele za my fiance msomi mwanasheria ziilishia wap? au kamwagwa? yan mimi kuliko nioelwe na lemutuz bora nibaki nungaembe. heheh.. mswahili kama nini akati lipare la ugweno uko milimani mfyuuu
Hahahah ukiona mwanaume anashindana kua na sura nzuri na mwanamke basi ni dalili za ushoga khaa!!Degree 3 izo unazoringia labda za kuchamba mwenzangu lakini za shule ni nehiiii....jamani kama uko vyuoni wenye degree 3 wanact hivi basi mie staki kusoma NIMEGOMAA!!Afu we babu mi sikuelewagi na swagg zako za U KNOW ME hahaha.....guys please search uniquedesignme kwa kununua nguo ambazo ni latest in fashion toka uk,brazilian hair,peruvian hair indian hair yani kila kitu toka uk unaeza agiza
AnonymousJuly 10, 2014 at 9:35 AM
mtu mzima ovyooo hiv we lemutuz unakil wewe eti degree unaelim ya kuwakilisha shule tuu lakin si ya ubongo mtu mzima na akil zako huwezi kuropoka utumbo unaoropoka hapo eti frola lymo hana akil we ndo huna akili let the woman do her business hata kama akiuza gunia we inakuuma nn and you babu frola she is naked she just sale wat she have ebpp mbona hamuwatukan kina maggie vampire na wao wanatangaza chupi opps au wao wanavaa baibui mwakati wantangaza mxiiiu ovyooo tena let the womn be sawa enh hata akileta vichaa si kazi yake wewe inakuuma nn tena inamuingizia kipato.....we kaaa pic pic na 360 asubuh afu ushindane na mwanamke ni dalil za ushoga..... bwabwabwahhhhhhhh ovyooo
hahahahaaaa.. hivi nyie watu mliwahi kutongozana enzi zenuu? maana yaelekea mnaoneana wivu vile! hehehee ncheke mie. alafu nyie wote watu wazima sijui kwanini mko hivi.... mnatufundisha nin wadogo zenu? kudadadeki lemutuz ungekua mchumba wangu au mume kwa huu uswahili wko kwenye media ningekuacha mchana kweuuuupeee jua linawaka kama leo! mfyuuuu!!! watu wazima hovyoooMakubwaa kwaiyo Lemutuzz huwa unaamka na kaunda sutii?? Usinambie apo ndoumeamka ivyo na kujifotoa? ? Mahugee basii
Makubwaa kwaiyo Lemutuzz huwa unaamka na kaunda sutii?? Usinambie apo ndoumeamka ivyo na kujifotoa? ? Mahugee basii

1 comment:

  1. du mi ndio simuelewagi kabsa huyu babu, mbuta nanga upo juu hauna mpinzani dada

    ReplyDelete