KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 13 August 2014

WHATS ON ? ONA WEMA SEPETU NA UNT EZEKIEL WAKICHEZA MDOGO MDOGO LIVE NA Diamond' YANI HAPA NI FLORA LYIMO ALIKOSEKANA TU 'MBUTA NANGA' MAKOFI KWA FLORA LYIMO KUANZISHA KURUSHA VIDEO ZAKE AKICHEZA MDOGO MGODO'' DIAMOND SASA AMEPATA MASTAA DANCER S ''WEMA SEPETU ,FLORA LYIMO NA UNT EZEKIEL''MBUTA NANGA''HAPATATOSHAA''

HAPA NI MWANZILISHI WA KUCHEZA MDOGO MDOGO NA KURUSHA VIDEO ZAKE INSTAGRAM'' FLORA LYIMO  AKICHEZA MDOGO MDOGO BY 'DIAMOND ''MBUTA NANGA''

ALAFU DIAMOND KAJIFUNZA KAMA NILIVYOWAFUNDISHA'' USIMUITE MAMA WATOTO WAKO AU YOUR GIRLFRIEND 'MKE WAKO IKIWA BADO HUJAMUOWA''HATA KAMA UMEMCHUMBIA SIYO MKE WAKO '' UTAKAPO MUOWA NDIYO UTAKAPO MUITA MKE WAKO'' SO ASANTE DIAMOND AND HONGERA KUACHA KUMUITA WEMA SEPETU MKE WAKO'' SAFI SANA'' SASA UNAJIFUNZA KUTOKA KWA DADA YAKO MIE APA THE TOP IN TOWN FLORA LYIMO '' Mmesikia hapo eee''' MPENZI WANGU ''' Na hajasema MKE WANGU''' NA WEWE WEMA SASA UACHE PIA KUMUITA DIAMOND MME WAKO WAKATI HUJAOLEWA NAE'' UMESIKIA MTOTO MZURI EEE''
 NIKUMBATIE UNIKISI NIJIVUNEEEE''''WEMA SEPETU NA DIAMOND PLATNUMZ '' IN POZI LA KIMAHABA ZAIDI''
HIVI UNAPOSIKILIZA HUU WIMBO MPYA WA DIAMOND MDOGO MDOGO 'MANENO YAKE UMEYAELEWA VIPI ? HEBU TIRIRIKA MDOGO MDOGO''
Swali langu ni kwamba '' hivi Wema akimuacha Diamond kwa mfano ''ni nani atakae chuchumaa na kitakae kula kwake? Diamond kaimba usijeniacha kwa Unyonge na chechemea'' ALAFU ''MPENZI WAKE HUYU WEMA ''Kajirusha stejini live juzi ''na mauno hatari huku akichuchumaa''ikiwa inamuonyesha Diamond Ishara ya kumuacha kwa Unyenge na akichuchumaa'' Mbuta Nanga'' Mimi huo ni mtizamo wangu wa Wimbo na Wa Uchezaji wa MDOGO MDOGO NA WAHUSIKA HAWA'' 
SASA unaweza kutiririka na Picha za the Top in town Flora Lyimo akicheza Mdogo mdogo '' na video pia ipo hum hum na YOUTUBE '' Pia Flora Lyimo nilizirusha instagram nusu nusu kwa kipimo cha video za Ingstagram,Follow ME:floralyimofashionpoliceblog  KUNA MENGI YAKUJIFUNZA MLE''HASA ABOUT FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME' NA PIA BIASHARA ZANGU MPYA'' FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014 KUJIUNGA NI LAKI MOJA TU'' BUT YOU NEED TO COME TO MY OFFICE'WHATSAPP +447787471024 '' Vile vile NILIRUSHA VIDEO NIKICHEZA NA KUULIZA JE VIPI FLORA LYIMO NA WEMA SEPETU TUKIANZA KIPINDI CHETU CHA HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' NA WENGI WENU MLIKUJA NA MAJIBU ''YA KINA AINA'' SO YOTE YAPO KWENYE INSTAGRAM'' KANIFOLO KULEEE'' NA HUKU PIA FOLLOWHII BLOG UKIWA BADO''
 KITORONDO KITORONDO 'MWENDA WAZI KAINGIAJE''''
NI MWENDO WAKUACHWA UKICHUCHUMAA''MBUTA NANGA'' SASA HAPA BAADA YA MAUNO YA WEMA'' AKAONGOZA KUCHUCHUMAA''NA MWENZAKE NAE AKAFUATA'' YANI KWELI MANENO NA UCHEZAJI MWENYE AKILI HAAMBIWI FAFANUA '''MBUTA NANGA KESHA WAFAFANULIAAA''' ILA MIMI NAWAOMBEA ARUSI JAMANI MAANA INSTAGRAM ITAGOMA KUFUNGUKA SIKU HIYO YA DIAMOND ATAKAPO OWA YOYOTE YULE''MAANA WATAKAVYO TIRIRIKA MLE NI HATAREEE''MPKA NA WASIO WAHI KUINGIA MITANDAONI AISEE WATAINGIAJE FASTA FASTA '' UWIIIIIIIIII'''RUWA MANGI NGAKUTEREWA MBEEE'''


 MDOGO MDOGO WATAELEWA TU''SASA WEMA WANGETAKIWA KUJIPANGA NA VAAZI LA SARA PALE WANGENOGA HATARIIIIIIII''NA PIA WEMA ANGEVAA WIG POWA NA LISAFI ''YANI JAPO HIVYO ''NI HIVYO KESHA JISHUSHA MDOGO MDOGO''MBUTA NANGA''
KITORONDO  KITORONDO MWENDA WAZI KAINGIAJEEEEEE''OHH'KITORONDOOOO''WANAWIVU HAO ''HAO HAOOOO'''

NI MWENDO WA MGUU JUUU''MBUTA NANGA!!

2 comments:

  1. Flora Lyimo aka the Lady Gaga wa Tanzania upo juuu''mbuta nanga'upo wapi we miss vituko vyako Instagram.....njoo utuchekeshe bwana''

    ReplyDelete
  2. hhahahahaaa' anonymous INAONEKANA UNA WIVU SANA NA MAENDELEO YA DA FLORA LYIMO ...Sasa unawezaje kusema anadanganya waishi UK anaduka mara utajiwe duka lake...ina maana kipindi cha the mboni show akiwa dukani kwa Da Flora oxford street kilikuwa kwenye matako yako ...? msenge kafirwe kule na chuki zenu tena ndiyo maana hamuendelee 'na mimi naishi hapa hapa UK tena najua Da Flora maduka yake na hata hana limoja kwa taarifa yako....yani mtaishia mkitaka awatangazie maduka yake ili mkaroge wanga wakubwa nyie'' Tena Da Flora hii nitaituma kwa blog yako pia'' YANI USIJICHANGANYE NA MINUKSI MINUKA KUMA WAIBA WAUME ZA WATU HUKO UK '' WEWE KAA PEKE YAKO FANYA MABISHARA YAKO WAUWEEEEEE''YANI WARUSHIE MATENDO TU NA WALA USIWAOSHE DUKA LAKO LIKO WAPI NA HILO LIPYA PIA USIWATANGAZIE..Da Flora huhitaji wa Tanzania waishi UK ni wanafiki na wanga watupu......KUMAVIBUYU NYIE....Mumuwache Da Flora miaka 80000000000MFYUUUUU'''

    ReplyDelete