KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 28 October 2014

WHATS NOW ? FLORA LYIMO AFIKA KUMUONA MTOTO WA FATHIYA SONGAMBELE''AND KULIKUWEPO NA BONGE LA SAPRAISI 'VICKY MKE MTARAJIWA WA KAKA YETU MASIKINI '' BIRTHDAY CAKE...KULISHANA KWA ULIMI HASWAAA'' WAPI YULE MAMA MPENDA MAKOPA YA MBEGE KULIKO MME''? MBUTA NANGA!! KUISHI NA MUME KUNAHITAJI MAPENZI YA UKWELI NA SIYO SIGARA NA MAKOPO YA MBEGE 24/7 BIBI EEE'' KICHEKO CHAKO SASA ''SIULIKUWA UMEYAINGILIA YA KWANGU NA PETER '' AMA KWELI MALIPO HAPA HAPA DUNIANI''HAHAHHA!!






HII NI YAKO 'MAMA WA MAKOPO YA MBEGE NA SIGARA 'Yani nitaachaje kukupa UKWELI WAKO SASA'' Yani hapa siyo kwamba nafurahia tu'' bali NA MSHUKURU MUNGU ''KWA KUNILIPIZIA KILIO CHANGU CHA KUINGILIWA NA KALE KA MAMA ANDUNJE MPENDA MAKOPO NA SIGARA KULIKO MME WAKE ''AMBAE SIJUI NI NANI ASOMJUA YULE KWA KUKESHA CLUB NA MAKOPO YA MBEGE NA SIGARA HUKU KAWAACHA WATOTO HOME NA MME ''ETI ANAFUATILIA YA FLORA LYIMO ''MBUTA NANGA''
SASA HII NI YAKO MAMA MAKOPO ''IMEFIKA ZAM YAKO YAKUKAMULIA NDIM ZA KUTOSHA YANI MPAKA ARUSI IFUNGWE SIJUI NDIYO NDIM ZITAKUWA ZISHAKWISHA DUNIANI '' MBUTA NANGA!! HONEY.... imbaaa'' NISHAMTOMBA NISHAMTOMBA aka NISHAMSOMBA NISHA MSOMBA ,NISHAMCHUKUAAAA''X2 NISHAMSOMBA NISHAMSOMA EEEeeeeEEE'' KAMA VIPI AMELOWAAA ASALIII'' HAKUTAKI KANIAMBIAA''' NAMPA KITUMBUAA,,,WALA SITOMBANIA NAMPA KISAWA SAWA' MBUTA NANGA!! HAHAHAA,PANAPONIHUSI PATAMUJE SASA ''KOPA OYEEEEEEEEEEEEE'''


MAPENZI NDIYO HAYAAA 'SIYO MISIGARA NA MAKOPO BIBI EEEE'' 
Ona sasa sijui nani anakusaidia maana uliingilia ya Flora Lyimo na Peter Ngatika'' Uwiii'' Nasikiaje Raha mie'' Hapoo Kaka yetu wa Nguvu Kasikucha'' na UMEKUWAJE KIJANA WA MIAKA 20 ? AMA KWELI UKILA NA MZEE NA WEWE UTAZEEKA aka UKILA NA MWIZI NAWEWE UTAKUWA MWIZI '' HAPOOOO HAPOOO'' MBUTA NANGA!!



 CAKE CAKE YA MY HONEYYYYYYYYYYY''HAHAHHAA''HIVI ALISHAWAHI KUFANYIWA HIVI YULE MAMA WA MAKOPO YA MBEGE NA SIGARA '' MBUTA NANGA'' CHEZEA WATOTO WA .COM WEWEEEEEE'' ULIJIDAI WA WEZA KUMBE WAJICHUPA CHUPA NA MIKOPO YAKO MKONI KULIA NA KUSHOTO MISIGARA 'UKAFIKIRI NDIYO KUMPA MME MAPENZI .KUMBE NI KUMPA MME KICHEFUCHEFU''HAHHAHAHAA''' USIJALI KADI YA ARUSI UTAPEWA MAMA WA MAKOPO NA SIGARA''
























HABARI NDIYO HIYOOOOOOOOOOO'' UKITAKA KUONA PICHA ZA FLORA LYIMO NA MTOTO WA FADHIYA'' FOLLOW FLORA LYIMO 'IN INSTAGRAM:
floralyimofashionpoliceblog

2 comments:

  1. Nimependa hizo swaga za buti za brown.....tuma huku Tz....

    ReplyDelete
  2. POLENI MY DEARS...........YANI SITOACHIA COMMENTS ZA MATUSI ....KWA HIYO MSIPOTEZE MUDA WENU HAPA..YANI MIMI MWENYEWE NAMTOSHA ...MBUTA NANGA!!

    ReplyDelete