KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 19 October 2014

WHATS ON ? THE WEDDING OF OUR SUPER GORGEOUS SCHOLA KATOTO CHETU TULICHOKILEA WENYEWE .LIKOHUGU'S IN UINGEREZA ON 18.10.2014 DRESS CODE WAS BLACK & WHITE'' BUT.....ULIKUWA UMEPEWA RUKSA YA KUVAA RANGI ZAKO UPENDAZO WEWE'ILA USICHAFUEEE ' MBUTA NANGA!!

 HERE SHE COME'S HAND IN HAND WITH HER SUPER DAD MR LUKOHUGU ALL THE WAY FROM TANZANIA'' WE LOVE YOU AND PROUD OF YOU BABA!!














FABULOUS ...NOW SHUKA CHINI MDOGO MDOGO KUSHUHUDIA ....I DO I DO I DOOOOO'''' WE DOOOOOOOOOOOOOOO'''RUWA MANGI!!

























KAMA UNA WIVU NA FLORA LYIMO KUIPENDA HII SUPER FAMILIA YA LIKOHUGU'' ISHIA HAPA'''' AU HAKIKISHA UMEKAMUA JUICE YA NDIM YA KUTOSHA PIPANI''MBUTA NANGA!!
FLORA LYIMO NA WA KATI KATI NI MAMA YETU KIPENZI ..MAMA SCHOLA'' JAMANI NIMEMPENDA SANA HUYU MAMA YANI NATAMANI NIMUIBE ''MBUTA NANGA!! BE BLESS MAMA ,MUNGU AZIDI KUKUBARIKI UWE NA UPENDO HUO HUO ULIO NAO NA KUTUONYESHA HADHARANI BILA KUFICHA ''' KIUKWELI UKIWA NAE PAMOJA NA BABA MR LIKOHUGU ''HUWEZI KUBOEKA KAMWE'' NATAMANI TUCHEZE NGOMA YA KIPOGORO PAMOJA'' HAHHAHAA''' SHE IS JUST LIKE ME AND MY MAMA MZAZI'' NA MPENDA KWELI KWELI NA MIMI NINAJISIKIAAAAAAAAAAA''






HABARI NDIYO HIYOOOO''PICHA HII FROM KULIA>> NI MAHARUSI WETU ,BABA NA MAMA BI HARUSI ,FLORA LYIMO ,RHODA NA MUNNA''
'''ASALI '' >>>>MLISEMA HATAOLEWA SASA KAOLEWAAA''
NDIMU>>>NA FLORA LYIMO NI MMOJA WA FAMILIA HII ''NOW KAMA DADA LAO NA WIFI YAO VILE VILE''MAANA MAJI YAKISHA MWAGIKA HUWEZI KUYAZOA ''ILA KUBAKI NA ULONAYO AU KUJICHOTEA MENGINE'' FLORA LYIMO KESHA JICHOTEA MENGINE'' BUT ........MAPENZI YANGU KWA HII FAMILIA NDIYO YAMEZIDI KUNOGAAA'' I JUST LOVE THEM SO MUCH  NA WENYE WIVU '' ODENI NDIM ZA KUTOSHA BILI NITALIPA''
MBUTA NANGA!! ALBUM 2 IPO NJIANI ''
FOLLOW BLOG HII 'ILI USIPITWEE''
FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG.

No comments:

Post a Comment