KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 2 January 2015

WHATS NOW? IS Zarithebosslady and Nasibu Diamondplatnumz THE NEXT ANGELINA JOLIE AND BRAT PITT? YES'' AND EX-WIFE OF PITT JENNIFER ANISTON'S THE EX-GIRLFRIEND OF NASIBU 'WEMA SEPETU ? OK WASOME HAPA FLORA LYIMO KAWACHAPIA KITABU CHAO '' CHA '' THAT PROJECT STOLE MY MAN'' MBUTA NANGA!!


bradJennifer AnistonAngelina Jolie
JE HII ULIISOMA ? YANI MBUTA NANGA BLOG' KAISHIMBUA NA SASA ISOME UPYA''
Fireworks: Brad Pitt is said to have rushed to defend current lover Angelina Jolie after Jennifer Aniston's scathing remarks in US Vogue''
But a source close to the Pitt-Jolie camp told columnist Bill Zwecker the couple were 'totally thrown' by her remarks, thinking she had 'moved on and wouldn't want to reopen this old wound.'
Zwecker commented: 'One would have to assume Pitt's irritation was due to Aniston's comment that it was 'uncool' Jolie came clean about falling in love with her married co-star in Mr & Mrs Smith.
'But still, it was Pitt who cheated on Aniston leading to a horribly public split that was clearly humiliating for the popular actress.'
Speaking to U.S. Vogue magazine about Mayer, Miss Aniston icily described Jolie as 'uncool' for talking about how she fell in love with her husband while they were making a film.
                 FURIOUS-MBUTA NANGA!
Brad Pitt is said to be furious over over his ex-wife Jennifer Aniston's comments about his new love, Angelina Jolie, in a magazine interview.
Burn After Reading star Pitt, 44, was believed to be angry about the Friends' star talking about Jolie's decision to spill the beans about falling in love with him while he was still married.
In the interview with Vogue magazine, Aniston, 39, said she and her ex are on good terms and she has 'nothing but absolute admiration for him.'

THAT PROJECT STOLE MY MAN - #BY FLORA LYIMO 
Aisee sijui nianzie wapi ''Ila Naona hii Project ya ZARITHEBOSSLADY NA DIAMONDPLATNUMZ 'inaelekea kule kule ilikoelekea Project ya Brad Pitt na Angelina Jolie'' Walipo kuwa kwenye Project ya movie moja kali ya MR &MRS SMITH '' ambapo wakiwa wapo kwenye project hiyo Brad alikuwa na Mke wake ,ambae sasa hivi ana sema ni dear friend wake '' huku wakiwa wameowana na mpaka sasa hivi wana watoto wao sita  na wanaishi maisha ya Mme na Mke halali kabisa''  na isitoshe ni kwamba Brad ana miaka 51 na Mke wake Angelina ana miaka 39 '' Hapo jiulize maswali yoteee ''ila huwezi kushinda hata ushindane vipi kati ya umri na mapenzi ''yani hakuna cha kuona umri hapo ni mapenzi tu '' na vile vile ikiwa mtu -mwenza wako anakuridhisha kwa unayoyapenda wewe WHO CARES ABOUT MIAKA ? AND YOU NA UJINGA WAKO WAKUSEMA WATU WASIPENDANE AU KUOWANA KWA SABABU WANA WATOTO  AU WAMEZIDIANA UMRI ? YANI BORA UKAE KIMNYA UWALISHE MABABOON WAKO MSOSI NA UJIFUNZE KUPIKA MAMA WEEE'MUKE YA MUZUNGU -MPARE''Yani huna lolote umeishiwa na kusinyaa kama mlenda uliokosa maji '' yani na ulivyo jikoroga Kwa mkorogo wa nusukopo uso na miguu ukaiacha kwa kushindwa kupata vijihela vyakutosha kununua makopo yakupaka mwili mzima ''UNATISHA NA VINGUO VIFUPI UNAVYOVAA'' MBUTA NANGA'' VAA NGUO NDEFU UFICHE HIVYO VIMIGUU VIMEBAKIA VYEUSI KAMA VYA FLORA LYIMO NA VILIVYO VYEMBAMBA TENA ''YANI USINGEKUWA UMEPAKA MKOROGO UKAACHA BLACK BEAUT YAKO KAMA MBUTA NANGA'' UNGEKUWAJE MZURI '' ILA SASA UMESINYAAA NA KUWA KAMA KYIUMBO NA MTORI''vyakula vya Uchaggani'' simnavijua ee'' basi uso wake umebakia kama mtori na miguu kama kyiumbo''Jamani nilisha sema picha zake sitoweka popote pale maana kasinyaa asije niambukiza na lile gonjwa lake hum kwa kuweka picha zake YOU KNOW''' Sasa mnaweza kwenda kuziona kwa kile kiblog nuka chake anachojikomentia mwenyewe '' Mbuta Nanga!

''SHUKA TARATIBU NA HAWA MASTAA  WA UKWELI WAKIFANYA PROJECT ZAO''


 Hapa  ni  Zari na Diamond kwenye Project yao (kushoto) Zari akifungwa' kiatu ' na (Kulia) ni Brad na Angelina walipokuwa kwenye project ya movie mpya ya Mr & Mrs Smith '' Akinyanyuliwa mguu juu kimahaba zaidi ''Yani ndipo hapo hapo Angelina akasema kwenye gazeti Moja  alipohojiwa nalo ya kwamba akiwa kwenye hii Project ndipo alipoanza kumpenda Mr Brad Pitt na kuanza kufanya kweli na mwisho wa siku AKAMCHUKUA NA SASA NI MME WAKE WA NDOA'' MPO HAPO '''MBUTA  NANGA'' yani hizi Project ni HATAREEEEEE''ZINAMCHUKUAAAA'' HAHHAA''





MWAONA MAMBO YA THAT PROJECT STOLE MY MAN'' BY 'FLORA LYIMO''
Ona hapo picha ya kuchoto ni kama alijua kuna jambo na Mme wake''yani unaweza kusoma yote usoni mwa Jennifer '' Mtu akiwa anakudanganya hasa mpenzi wako lazima utamjua tu' yani mwili huwa unakuwa baridiiiiiiiiiiiii''Mbuta Nanga'' sitaki kusema wacha project ziendelee maana ZINAUWAAA NA ZINAMCHUKUAAAA'' Ila ikiwa upo pahali na haupo happy why not ? just go look for Project hata kama ni yakuuza machalari wewe Mtilie na Nyama za kutosha'' hahhaa''asie kutilia nyama za kutosha mpotezee''  


HAPA NI MWAKA 2014''Picha zote''Haya wenye macho hamna haja yakuwaambieni tizama'' sasa mwaona Diamond na Zari 
(kulia ) wapo kwenye Project ''na kushota ni Diamond na Wema wakiwa mapenzini 'kabla hii Project haijaanza,yani ukitizama Wema usoni utajua yote bila kuambia au kusoma popote' mbuta nanga''

TUENDELEE NA HII MADA YANGU YA HAWA WA UKWELI '' ZARI ,NASIBU ,BRAD,ANGELINA NA JENNIFER  KWENYE PROJECT YAO '' YANI NAONA SOON TUTAWAONA KWENYE HILI MAGAZINE LA HELLO'' MR & MRS BOSSLADIAMOND

PROJECT ZA KUNYAYUA MIGUU JUU''JUST LIKE MBUTA NANGA'' HAHAHA''
YANI HAPA ''AKINIVISHA KIATU ''WALAAA'UNAMGEUZIA KITANDANI APO MAANA NI FULL ROMANTIC''
MIMI I CANT WAIT TO SEE HII PROJECT KWENYE HELLO MAGAZINE YA UK '' NA DUNIA KWA UJUMLA'' YANI NI PROTECT YA MR & MRS BOSSLADIAMOND'' 
 HAPPY NEW YEAR 2015 WACHA TUONE MAMBO MAPYA KAMA MWAKA WENYEWE'' MBUTA NANGA BLOG!!

No comments:

Post a Comment