KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 7 February 2015

WHATS NOW ? ANGALIA MAMBO YA ROMANTIC MONTH '' MISSY TEMEKE WA KWETU FASHION AZAWADIWA GARI NA MME WAKE KWA KUSHEREKEA MIAKA YAO 13 YA NDOA YA HALALI''

 Mohamed Matope akipokelewa kwa kiss na mke wake miss Temeke baada ya kumkabidhi mkewe Range Rover sports ikiwa ni zawadi yake ya kutimiza miaka 13 ya ndoa yao,Yani si mchezo ni Kitu cha kuiga nawe uwe unamdawadia mwenzi wako chochote uwezacho siyo lazima gari kama hili '' but ROMANTIC NI MUHIM SANA  KWA WAPENDANAO'' 
 Wapendanao kwa raha zao '' Be Blessed Always my dears''
HONGERENI SANA MUNGU AZIDI KUIBARIKI NDO YENU IDUM MILELE  NA KILA MWAKA MUWEZE KUPEANA MIJITAWADI YA NGUVU KAMA HII'' AMEN'' RUWA MANGI'' MR  & MRS  Matope'' 
Ila sijawahi kukuuliza my super Designer Mwenza '' Hivi hilo jina la mmeo la MATOPE ni jina la ukweli ? MBUTA NANGA'' Siyo siri hum Mitandaoni najifunza mengi sana hasa majina ya watu ''siunajua wengi hatujuani tunakutana hum mitandaoni na tunapendana kweli kweli '' basi mimi sikujua MATOPE IS A NAME'' YANI MTU ANAITWA MATOPE? OK '' NGAKUWESA TUPU NDAO'' Nimekuliza tu jamani '' 
HAPPY ROMANTIC MONTH MY DEARS''
FLORA LYIMO /MBUTA NANGA BLOG

No comments:

Post a Comment