KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 5 April 2015

WHATS NOW? KIZURI KULA NA WENZAKO'' HII NDIYO HABARI YA MUJINI '' HARUSI YA KAKA MKUBWA MENGI KAOWA 'UZEE MBINGUNI KUDADADEKII''MBUTA NANGA!!


Hawa ndio maharusi wetu wapya na habari ya mujini AKA UZEE MBINGUNI KUDADADEKI si wengine bali ni ''KAKA YETU MKUBWA MENGI '' Now ni kama hiviii''Mr and Mrs Mengi '' CHAMECHA MENGI MBEE''
Dr Mengi akila kiapo cha ndoa  kumpenda mkewe milele na kwa shida na raha
 Mr and Mrs Mengi wakikata keki yao ya Harusi 
Watoto mapacha wa Dr Mengi Na K-Lynn waliungana na wazazi wao kushuhudia baba na mama wakibadilishana viapo vya ndoa
 Mr and Mrs Mengi wakiwa na nyuso za furaha pamoja na watu wao wa karibu
 Bi na bwana harusi wakiwa kwenye picha ya pamoja na wana familia wa pande zote mbili

Picha zote kwa hisani kubwa ya Bongo5.com
YANI WAMENOGEANA HATAREEEE''' SASA NI MWENDO WAKUTAFUTA KIZEE CHAKO WACHENI WIVU BWANA'' YANI MNAUMWA KWELI 'ETI MZEE MZEE'' NYOKOOO'' KARIBU SANA MPORA WETU ''

No comments:

Post a Comment