KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 13 September 2015

WHATS NOW ? HAPPY MWAKA MMOJA AT OXFORD STREET MTAA WA MAPESA'' RUWA AIKA MBEE'' YANI BADO SIJAAMINI MCHAGA ULAYA NA MADUKA YAKE FROM MOSHI TO LONDON 'MBUTA NANGA''RUWA AIKA MBEE'

 ASANTENI SANA MY DEARS WOTE MLIO NISAIDIA KWA NJIA TOFAUTI TOFAUTI 'YANI MNAJIJUA 'SINA CHA KUWAPA ZAIDI YA KUWAWEKENI KWENYE SALA ZANGU' MY CUSTOMERS YOU KNOW I NEED YOU 'SO PLEASE KEEP SHOPPING AT FLORA LYIMO TZUK aka MBUTA NANGA ''all yours' 

 FLORA LYIMO 'MZALIWA WA MARANGU KILEMA MOSHI KILIMANJARO TANZANIA'
I A'M SO PROUD OF MYSELF KWA KWELI'' Yani work hard and fuata ndoto zako ''huwezi kujua lini utajikuta UMERIDHIKA KABISA NA MAISHA YAKO '' RUWA AIKA MBEE''
 NIKIWA NIMEVAA MOJA KABISA YA SKAFU YANGU NILIYO FUMA MWENYEWE NA IKAWA THE TALK OF MUJINI HAPA LONDON KWA SANA'' ALL DOWN TO MY MAMA AUGUSTINA 'AMBAE MPAKA SASA HIVI HATA YEYE MWENYEWE PAMOJA NA KUNIFUNDISHA KUFUMA TANGU NIKIWA MDOGO NA MIAKA TISA'' BADO NAE ANAFUMA JUST LIKE MWANAE'' WE LOVE THE WORK OF OUR MIKONO AND PROUD OF IT'' KNITE &CROCHET
 NIKIWA NA FUMA''Knitting a scarf'' Mbuta Nanga Style ''all yours''



HAPA NI OXFORD STREET LONDON' MTAA WA MAPESA''I CANT WAIT FOR MADUKA YANGU ONLY 50 ''IS ALL I WANT TO OWN'' RUWA MANGI EVEN MORE WHY NOT 'WHEN YOU SAY YES NO ONE CAN SAY NO ''GO I THANK YOU FOR EVERYTHING '' FLORA LYIMO AKA MBUTA NANGA'
FOLLOW ME AT INSTAGRAM MBUTANANGABLOG

1 comment:

  1. mbona siku izi huapdate blog dada mbuta nanga nimekumiss

    ReplyDelete