KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 23 April 2016

WHATS NOW ' STAY SEXY ITS FLORA LYIMO TZUK aka MBUTA NANGA! BIRTHDAY TODAY 'RUWA AIKA MBEE''

FLORA BAHATI  LYIMO aka MBUTA NANGA MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO '
Jamani leo ndiyo nilizaliwa pale Kilema Hospital Moshi Kilimanjaro Tanzania'' Kwa Familia ya Basilei Piusi Lyimo  Kama siyo Mama yangu Augustina Lyimo nisingejikuta hapa London Mji Mkuu wa Uingereza Leo '' Yani japo nipo kwa jihudi zangu na Maarifa yangu na Akili zangu aisee Bila Sala za Mama yangu na Sanam ya Mama Bikira Maria aliyo nipa pamoja na Rozari ili ziwe zinanilinda na kuniongoza kwenye njia njema 'Nisingekuwa nauwezo wa kumjengea Mama yangu hata kanyumba cha Bloku cha Room Moja ''badala yake nimeweza kuwajengea nyumba hata sijui zina Marum mangapi vile na room zingine wala hakuna watu maana wengi wetu tupo mamijini Hahahaah'' Jamani Furaha ya Mtoto Wa Kike ni Kuwajali Mama ,Baba Na Ndugu aliozaliwa nao kwanza maana ipo siku Utaolewa na Utasepa Nyumbani na Mijengo uliyojenga huko ikabakia tupu'' Anyway '' Nimejinyima mengi mno na nimeweza kufanya Mengi mno hasa nikiwafanyia Watu ,ndugu na Marafiki bila kujijali Mimi mwenyewe '  Ila yote hayo Nimeyaanza Mimi na kuyapoteza sina Wasi wasi kabisa maana najua kuyaanza '' RUWA MANGI 'I CANT SAY MUCH '' TODAY ITS MY BIRTHDAY ' THE #BOSSMBUTANANGA BIRTHDAY THE ONE AND ONLY IN THE WORLD''
ITS MAKE ME
feel Fabulous to be me #myself  and you my Jesus bila wewe now way I will ever FANYA NA KUJIVUNIA MAISHA YANGU '' I KNOW MYSELF AND I LOVE IT WHEN I CAN DO WHAT I WANT ''
MY JESUS I THANK YOU FOR MY ANGEL ,I THANK YOU FOR MY MAMA,MY BABA, MY NDUGU ZANGU ,MY FRIENDS (GOOD AND BAD ) WOTE HUWA NAJIFUNZA VITU FULANI FULANI KUTOKA KWAO, I THANK YOU FOR EVERYTHING ,I THANK YOU FOR ANYONE WHO COME IN TO MY LIFE (STAY AND GO) WOTE WAMENIACHIA VYA KUJIFUNZA NDANI YA MAISHA YANGU''
I THANK YOU FOR MY NUMBER ONE FRIEND MY JESSICA WHO WAS THE VERY FIRST MTANZANIA UK TO KNOW AND TO BEFRIEND WITH HER WAKATI NILIPOKUWA IN LONDON KUANZAIA 1995 IS WHEN URAFIKI WETU ULIPOZALIWA' SHE THEN GIVE ME A CUTE CLEAVER FABULOUS BABY BOY AJ'' I LOVE THEM SO MUCH '' THIS YER ALL I WANT FOR MY BIRTHDAY IS THEM''
I GIVE THEM MY LIFE FOR EVER '' LIKE THEY SAY ''UNAWEZA KUCHAGUA MARAFIKI LAKINI NDUGU HUWEZI KUWACHAGUA'
MY DEARS  I THANK YOU ALL AND BE BLESS ALWAYS'' JUENI NAWAPENDENI SANA SANA SANA''






 ITS FEEL FABULOUS '' JESUS I THANK YOU FOR MY FABULOUS LIFE''

 AND THATS WHAT WAS LEFT '' WAS YUMMY ''


 NAIPENDA NAIPENDA RANGI YANGU ASILI YA MWAAFRICA '' ISEE HAIPATIKANI POPOTE ULIMWENUNI ''HII UNAPEWA NA YESU PEKE YAKE'' IM SO BLESS''




FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' WHY IS THAT ? KWA SABABU I LOVE IT WHEN YOU ARE NDANI TO LOOK TOFAUTI NA WHEN YOU ARE OUTSIDE '' NDANI NI SEHEM PEKE YAKE AMBAPO UNAWEZA KUFANYA MENGI AMBAYO KWANZA KABISA ITS ONLY YOU AND ALOBAHATIKA KUKUWEPO NAWE NDANI HAPO CAN SEE KWANZA UYAFANYAYO AU UYATENDAYO THEN PUBLIC IF YOU WISH OR WANT '''
YOU SEE YANI HAPO UPO FREEE KABISA BILA HATA KULIPIA ANYTHING AU KUCHAJIWA ANYTHING '' JUST DO WHAT MAKE YOU HAPPY '' AND THATS IS ALL FLORA LYIMO aka MBUTA NANGA SHE IS ALL ABOUT ''
MAISHA KWANZA MAFUPI SANA '' NA BILA KUYATENDEA HAKI YANI UTAKUJA KUJUTAAAA' ISHI FOR TODAY '' ISHI FOR NOW'' MPO HAPO EEEE'' MAISHA NI YAKO MWENYEWE''
FLORA BAHATI LYIMO aka MBUTA NANGA!

No comments:

Post a Comment