KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 21 September 2016

WHATS NOW ? HICHI NDICHO KICHUPI KIPYA CHA DIAMOND,NA SABABU ZA KUIVAA KWA MARA YA PILI 'ILA JAMANI SIYO KWA MATUSI YALE KISA HUYU MDADA/MAMA WA WATU''NGACHOKA'

 YANI THIS IS MORE OF FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'
Kiukweli wewe ni mzuri sana ila tatizo wanaume hata hakuna na wanatabia chafu siku hizi ya kupenda wanaume wenzao ,sasa hata wakutuowa wanawake hamna 'na ndiyo maana unakuta siku hizi wanaume wengi wapo na watoto au mtoto bila kuwa kwenye ndoa maana inawabidi wajikute wakiwa na matamaa ya warembo ,sasa utamkuta mrembo kama huyu au kina Mbuta Nanga na how to look sexy at home zao alafu useme wataacha kutamani na mwisho wasiku kuhamia kabisa '' hahahhaaa'' you just have to ''lough '' maisha haya ni ya kula maisha upendavyo bila kulazimishwa wala masumbuano ''
MWANAUME KAMA UPO NAE NI WAKO ''
AKITOKA NI WA WOTE ''MWENYE KUBAHATI ANAE'

MREMBO WA WATU '' WACHA PROJECT ZIJEEEEEEE''
PATA ALICHOSEMA KWANINI HAURUDIA WIMBO HUU WA SALOME''
YANI KIUKWELI 'LETS SAY NI NZURI SANA NA PIA NIMEPENDA DIAMOND ALIVYO WAJALI WENZAKE' But tuseme UKWELI HUYU HAMISA MOBETTO ALITUKANWAJE SASA' HIVI WALE WOTE MLIO MTUKANA NA PIA KUMTUKANA THE KING SIMBA MWENYEWE NA MAMA WATOTO WAKE, 'SASA HIVI UNAJIFICHA WAPI ? JUENI AISEE'' HAMUWEZI KUJIFICHA KWA MUNGU HATA SIKU MOJA'' 
CHAKUFANYA SASA NI KUJIFUNZA MUWE MNAKAA KIMNYWA MKIONA VITU VINAPOSTIWA HUM MITANDAONI ,IKIWA HUNA LIZURI LA KUSEMA BASI MEZA TARATIBU HUKU UKICHUNGULIA CHUNGULIA 'IPO SIKU KAMA YA SASA UTAJUA UKWELI TU'
NGGACHOKA'' WELL DONE MY DEARS' 

No comments:

Post a Comment