KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Thursday, 26 April 2012

*IN YOU BEEN SNAP BLOG * MISS FB FASHION POLICE OF 26/ 04 /2012 " MAENDELEO YA MAVAAZI .IMPROVEMENT YA NGUO KWENYE SHUGHULI ZA WATU " FROM ZAOMBA NA FATUMA" HUKU WAKIZIONGEZEWA RANGI NA MADADAS (KATI) PENDEZA SANA .BUT""

BUT" Zaomba (kushoto)na Fatuma"(mwisho kuliaa) Mwanamke kujiamini ,mmejiamini mkavaa nguo FUPI SASA MWAZIONEA AIBU KWA KUJIZUIA KWA MIKONO NA VILEMBA kwa nini ? tena jueni mwanamke paja na ukiwanalo kama nyie ...mbona MISIMENO ITANYOLEWA" Tena hata Khadija Kopa akiwaimbia Nyie simameni na kucheza tu"MIMI PENDA MAENDELEO NAYOYAONA KWA WATANZANIA WENGI TANGU Miss FB Flora Bahati Lyimo Fashion police!! keep the maavaazi UP my dears!! TANZANIAN OYEEEE!!

2 comments:

  1. Hahhaaa,, NYIE MNAOKUJA HAPA KUTUKANA WATU..TAFADHALINI SANA WABONGONI ...nishasema kama huna maneno ya kumfundisha mtu au yakuweza kueleweka usijisumbue hata kuja hum you been snap blog " why ?? maana nishasema mwaka huu ni wamavuno na siyo wakupanda vilivyooza.
    Na vile vile unapotukana na kujificha utambulisho wako ..HAPO UNAJITUKANA MWENYEWE..MAANA AJIJUAE NI WEWE MWENYEWE..NA ALOJUU YAKO NI MISS FB FLORA BAHATI LYIMO" MAANA UNAPOINGIA HAPA UNAINGIA UKIJUA INAINGIA KWA MISS FB FLORA BAHATI LYIMO. nikikuchamba unajua AKUCHAMBAE

    ReplyDelete
  2. baeleze mamito flora, hawana kazi hao, wamesomea matusi university panya wakubwa

    ReplyDelete