KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Sunday, 9 September 2012

*IN FLORA LYIMO BLOG* (ALBUM 1)OF VACATION OF MISSY TEMEKE MAPENZI MOTO MOTO ZAIDI" KATA MGOMBA PATA NDIZI HASWAA!!

 This is it " katika mme na mke mnatakiwa kuwa kama hivi yani MNAFANYA KILA KITU PAMOJA TENA HADHARANI" God Bless you my dears" and thanks kwa kutushirikisha kuona jinsi wapendanao wanavyotakiwa kuishi maisha yao ya pamoja"


 So so lovely the proud moment jamani hadi wanataka kumbeba Mama yao"

 Pretty Woman "kwa raha zako my dear,yani WATAJIKOROSHOJE"







 Kupenda na kupendwa kurahaje!!

 msosi time mwili haukaangwi kwa jua tu" Be Bless watu wangu nawaaminia"
OH YESSSSSSSSSSS MORE LIKE IT!!! PROUD MAMA AND MISSY TEMEKE OF ALL THE TIME!!

No comments:

Post a Comment