KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 19 January 2013

WELCOME TO THE HOUSE OF FLORA SALE VIATU HIVI VIMEBAKIA VICHACHE NA KWA SASA VINAUZWA KWA £20.00 " YATEGEMEA NA SIZE YAKO!! WHATSAPP 07787471024 .EMAIL: flo1974@btinternet.com









Kila Jumapili karibuni sana kununua vitu vingi vyauzwa kwa bei powa kama unahitaji kuanzia Nguo Mpya na Zilizotumika vile vile viatu, mabegi ,kofia scarves,yani aina nyingi za Accessories za patikana wahi kabla hujamaliziwa " BUT TAFADHALI ELEWA ,,,VILE VYOTE VISIVYO VIPYA VITAKAVYONUNULIWA  HELA ZOTE ZINAKWENDA KWENYE MY CHARITY" Ambayo inafanyiwa kazi ! nitawapeni maelezo kamili kuhusiana na hiyo Charity soon" Karibuni sana .TUIFIKIRIENI TANZANIA YETU KWA PAMOJA" AND GOD BLESS THE WORLD.AMEN"

No comments:

Post a Comment