KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 5 February 2013

HILI NDILO BAADHI YA SOKO LA ULAYA"(LONDON) NA HIVI NDIVYO WAVAAVYO KWENDA SOKONI " UKITAZAMA VIZURI UTAMUONA NA MUKE YA MPARE HUMO NA ALIVAAJE" MBUTA NANGA!!

 Chezea watu na mapenzi ya Ukweli" yani hadi raha jamani !!

 Mwanaume anaye mjali mwanamke ndo huyoo,umemuona ee,hajali hata kubebana na mifuko ya kina mama" si wamuona hapo tena kijeshi jeshi fanya fujo uonje boot (buti) hilo mwaliona lakini"









Wapenda picha ni wapenda picha tu ,hata uwanyoshee camera bila kupiga picha wao wapo tiyari kukuchekea mpaka udondoshe camera yako" (Mbuta Nanga)I love Happy people and I love to make Unhappy people happy ,and this is moja wapo ya kuwafanya happy "I just go out there with my own time hata kama sijala na inanibidi nipige picha za mtaa au mji fulani aisee nitakosa huo msosi for sure maana I love THE CAMERA AND EVERYTHING TO DO WITH IT!!










The happy Man at work " Dalston sokoni January 2013"Yani alivyonijia kwa kasi nae anataka nimpige picha ni nomaa" but yah is CUTE right!! what you think,,anyway back to what i want to ask you , Je wewe huwa unajipodoa ukienda sokoni ? na je huwa unajiandaa kwa dakika ngapi na inajalisha umevaa nini au umebeba handbag gani " wacha maoni yako hapa or Email: flo1974@btinternet.com
Your Flora Lyimo Fashion Police"

No comments:

Post a Comment