KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 9 February 2013

KUTESA KWA ZAMU NA LEO NI TAMU YAKE OUR TANZANIA FILM STAR & DIRECTOR !!




 The Birthday Filamu Staa wetu wa Kitanzania  ,Nakutakia maisha marefu na kila ulifanyalo liwe la Baraka my dear yani enjoy ni marufuku kufanya kitu chochote leo ni kulishwa bata tu" Ruwa Mangi "
 Watanzania wa ukwe from left Flora Lyimo Fashion Police & the Birthday Star wa Filamu za Tanzania"Nusrat Semtawa" Nampendaje sasa" 
Watanzania wa ukweli wanaosema Maendeleo nnchini kwetu muhim " na tufanye kazi za kuiwakilisha Tanzania yetu Popote Ulimwenguni" Tumetokelezaje sasa" hebu fyonza tukusikie weweee !!
 JIBURUDISHE PIA KWA WIMBO HUU MY DEAR ,LEO NIMEUWEKA KWA AJILI YAKO" HAKUNA KAMA MAMA EE,NIKAMA NAKUONA UKICHEZAA...MISS YOU MY SHOSTITAMUU" NUSRAT SEMTAWA ENJOY YOUR DAY" 

 Mama nikupe nini mie mama kwa kunizaa mie,nabidi nitizame juu Mbinguni kumshukuru Mungu kwa kukuwezesha kunileta hapa Duniani salama Mama yangu ,kweli huna mfano mama nikufananishe na nani /nini mama hakunagaa"


Filamu yake ya  Damu ya Mjomba ndo hiyo na bado zipo kama wahitaji usikodi ," wasiliana nasi ujipatie nakala yako halisi ,mtu chake eeee"

Filamu yake Mpya na yakufunza mno ndo hiyiii..kila mtu anaiongelea so wahi fasta kuiona ikiwa bado usikonde zipo ukihitaji wasiliana nasi anytime" Nusrat Semtawa the star herself pia yupo Facebook" Tell: 07405777969"

No comments:

Post a Comment