KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 16 February 2013

NYUMBANI LOUNGE IN DAR ES SALAAM TANZANIA BEST PLACE KUMALIZIA HII WEEKEND YA MALOVERS . NA HUU WIMBO BY: LADY J.DEE UKIPIGWA TAFADHALI AMKA UNICHEZEE ,FLORA BAHATI LYIMO ANAUPENDAJE!!





Photo: Karibuni usiku wa leo Nyumbani Lounge tumalizie week end ya Valentine, Japokuwa mapenzi ni kila siku lakini leo tutayafanya yawe special zaidi yakiambatana na muziki mzuri kwa watu wazuri.....JIDE na MACHOZI BAND, Valia sana, kuna free drink for Ladies na mazingira ya kukufanya uliwazike.... See you there
ENJOY HUU WIMBO JAMANI NAUCHEZAJE SASA"
Karibuni usiku wa leo Nyumbani Lounge tumalizie week end ya Valentine, Japokuwa mapenzi ni kila siku lakini leo tutayafanya yawe special zaidi yakiambatana na muziki mzuri kwa watu wazuri.....JIDE na MACHOZI BAND, Valia sana, kuna free drink for Ladies na mazingira ya kukufanya uliwazike.... See you there

 Flora Bahati Lyimo mwenyewee" akiingia uwanjani kwa kiwimbo chake akipendacho habandukii mpaka kieleweke" Mbuta Nanga"
Flora Bahati Lyimo AKA Flora Lyimo Fashion Police mwenyewe ','
Jamani ipeni roho ile kitu inapendaa"" napenda mambo mazuri na kama mambo hayapo mazuri napenda kuyafanya yawe mazuri au yafanywe mazuri kwa uwezo wangu na kwa kila njia" HAPPY VALENTINE'S TO YOU ALL HASA NYIE MALOVERS !!! Ruwa Mangi ,nawapenda sana nyotee na mwakaribishweni kambege kangu apa nyotee,kwa kichagga tunasema. "RIA " ukisha Ria ndo unampa mwenzio" WHATS UP ME: +44 7787471024"

No comments:

Post a Comment