KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 8 February 2013

WASAFIRI WAKIONA CHA MOTO ASUBUHI ASUBUHI UBUNGO DAR ES SALAM TANZANIA!!

 Sasa hebu ona huyu Mama na Mtoto wake hapa hawajui hata kama watafika kwao kulia xmas kwao ,huku nauli zimepandishwa hata za kununulia mtoto soda na lile joto lote hamna"
 Mzazi mwingine nae ndo hivyo hivyo yani wengi wao walisema walifika hapa stendi tangu saa kumi asubuhi na sasa hivi ilikuwa ni asubuhi kama saa nne hivi"

 Kila mtu ataubeba mzigo wake mwenyewe ,hasa siku ya leo yani unawajali wezi na huku pia unajali usafiri wako je utasafiri "



 Mashallah my dear usijali utapata basi la Mashallah" Mbuta Nanga!!
 Hata huyu Baba nae alijikuta akibakia na katoto chake kichanga huku Mama akienda kubahatisha kama watapata basi la kwenda kwao kijijini au la"
 Hapa ndo kasheshe tupu mara hiki kicosta kilipoingia tu watu walianza kukimbilia kujinafasi kufika wanaambiwa hamna nafasi viti ni vyawale wenye tiketi tu na wawe nazo tiyari mikononi "
 Aisee sasa iweje jamani ,huruma hamuoni ee" yani siku za kawaida mwatubembeleza tusafiri na mabasi yenu leo hii siku ya sikukuu tumekuwa kama wa nyama hata sura zetu hamtaki kuziona!!

 Kituo kikuu cha Mabasi Ubungo,mnaona eee,yani hapa kituoni cha haya mabasi hapaingiliwi bure,hata uwe umemsindikiza mgeni wako kwa gari na ukarudi miguu lazima ulipe shili,tz mia mbili ,na hizo wanasema ni kwaajili ya kufanya usafi hapa stendi na kuwalinda abiria na mali zao wasiibiwe ,ambapo kweli ni pasafi na mimi nilikubaliana na ushuru huo " na kwa kweli wakiendelea hivyo miji yote mbona itasafika kinoma"
Wewe cheka tu kaka wa mwishoni (kushoto)utakapo lala hapa  stendi ndo utakoma kucheka ,au una tiketi watakakutugongaa hapa tiketi zilikuwa zinauzwa hadi LAKI,badala ya elfu Ishirini na tano kwenda Moshi Mjini"

Picha zote na Flora Lyimo Fashion Police" Ukiwa unahitaji kupigiwa picha za aina yoyote wewe nijulishe tena zile za Uchi uchi ndo haswaaa...nazizoommm" Mbuta Nanga!!

 Sasa hapa ndo imeingia ile ya Private..na Flora Lyimo kwa huruma yake sijui Malaika wa Mungu ndo alinipeleka hapa stendi siku hii ,yani lilikuwa linahitaji kulipiwa shil tz Laki mbili ndo wapakie abiria na kwenda Moshi ,sasa mimi nilipokuwemo mkumboni pia sina namna nami lazima niende kwetu Uchaggani kuhesabiwa' aisee ilinibidi nitoe Laki mbili " alafu eti hawana aibu bado sanduku langu wakadai nililipie hapo hapo nikalipia sanduku elfu hamsini na kulikuwa na Mdada nae aliambiwa japo ana nauli ni lazima nae alipie begi lake, nae aliambiwa elfu hamsini na dada wa watu alikuwa hana tena hata hela ya kununua soda,na walimkatalia kabisaa,ndo nikabidi nimlipie na yakwake ,basi ndo tukaanza safari ya kwenda Moshi"  so mle Ndani walianza kunishukuru kila saa wanasema Mwanangu umetokea wapi wewe ,Mungu akubariki na pale ulipotoa uzidishiwe mara mia elfu' jamani nilikuwa mwenyewe naona haya " najichekea tuu" huku nikipiga mahesabu ya pound na sema yani Mungu wangu yani hizo si nakwenda nazo Club Ulaya na zinaishia kwenye Black cab"
 Mbuta Nanga"kweli tembea ukajionee na kua uamue kujinyoa au kujisuka mwenyewe mwanangu"
 Mimi ni msafiri bado nipo njiani sijui kama nitafika eeee,"
 Sasa mwamuona huyo Boss wangu ee,huyu kaka alie beba hilo sanduku kubwa ndo la Flora Lyimo Fashion Police ,hapo ninapelekwa kwa Private Costa ilee nilolipia Laki Mbili ili liweze kutupeleka sote Moshi Mjini na nauli juu"yani on top of that laki mbili"na hilo sanduku elfu hamsini pamoja na la hule Dada elfu hamsini " yani hapo natembea nyuma yake na wawaza watu wote hapa stendi aisee niuwezo sikuwa nao wakuweza kuhakikisha wote wamepata usafiri " ila namuamini Mungu hakuwaacha kwenda kusherekea siku kuu ya Xmas na watu wao" Amen"
 Sanduku la FLFP ndo hiloo linaburutwa kiustaarabu nakwaambia yani hata sijui huwa wanajuaje mwenye pesa.yani walikuwa wananijia Dada njoo twende nikutafutie basi ,dada njoo leta sanduku hilo nikusaidie ,na vile nilivyokuwa na jotoka aisee nilimuambia chukua tu kaka yangu hata sijali utanilipisha how much kunibebea hilo sanduku,nasema kimoyo moyo lakini ili wasinisikie watanishikaje kabali Mbuta Nanga"Naona nikama hela zilikuwa sijui za nukia,maana nilienda ATM nikachukua laki nne hizo ndizo unazoweza kuchukua kwenye hiyo ATM ya stendi hapo Ubungo" na nilikuwa nimetoka Home kwa Rhoda nikiwa na Laki saba ,yani hivi ningeibiwa sijui ningechanganyikiwaje maana nilikuwa na tembea na mpaka Business card yangu na bado camera nimebeba ya £1,000"elfu moja paundi.." Mungu wangu nakushukuru nilirudi salama na nipo salama AIKA SANA MBEE!!

 Baba akiongozana na Familia yake yani yote" aisee lazima waende kula xmas kwa bibi "
 Sasa Mume wangu utabidi utoke huku kwenye hili sanduku maana hamna magari na nauli zimepanda bei ,ili uniongezee ile ulonipa haitoshi kabisa ,naona mimi niende na Binti yako alafu wewe urudi nyumbani tutakuletea mbege "Mbuta Nanga" 

 Mashallah tutafika Mashallah"

 Aisee nilivyo ona hawa watoto hivi nilikumbuka enzi zangu miaka ya 80 wakati nilipokuwa na safiri na mama yangu huku nikibebana na mizigo ya kutoa Moshi Mjini kule masokoni mpaka stendi na tulipofika stendi pala Moshi Mjini tukakuta basi lile la Kyindokyakombe linapakia abiria kwenda Marangu Kilema ambapo ndipo Vijijini kwetu"ikabidi mama yangu aniingize dirishani ili nikashike nafasi ya kitu aisee,sitokaa nisahau na sasa angalia nipo hapa Ulaya leo hii naandika kuhusu hawa watoto ,and you know what msijali my dears Mungu yupo na amewapangieni fungu lenu ,ipo siku mtakuja nanyie kujikuta mkiandika kama mimi hapa hivi" Amen"







 Jasho kweli kweli " yani jamani hapa ilikuwa ni asubuhi eti "

Hoteli yangu nilipokwenda kujiburudisha ile kulee kwa mbalii" Yani uzuri wa hapa Ubungo hata ukikwama bora uwe una hela zako unatembea tu dakika tano umefika hapo kwenye mahoteli na bei zao ni powa mno na nisafiii na huduma zao ni safii nilipapenda kwa kweli nikija tena lazima nipatembelee tena " ila kwa ule usafiri aisee ni nomaa but namshukuru Mungu alieniwezesha kuwa na hizo hela nakuweza kulipia watu wakaenda kula xmasi na Familia zao ,ipo siku nitaweza kuwalipia watu wote stendi nzima yani" Ruwa Mangi" 
 Anyway  NA HII NDIYO DIARY YA FLORA LYIMO FASHION POLICE ,HOME HOLIDAY IN TANZANIA 2012/13 Nyota zangu mkiwa na habari yoyote nitumie kwa hii email: flo1974@btinternet.com 

No comments:

Post a Comment