KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 24 March 2013

THE LOOK OF PALM SUNDAY 24'03'2013 WATU TUKIELEKEA KANISANI BILA KUJALI KASNOW CHA LONDON LEO NA HEBU MSIKILIZE AKIONGEA NA NJIWA HAPA 'MBUTA NANGA!!


 Mungu ni mwema sana na siku zote za maisha yangu nitamtumikia na hasa kutokukosa Kanisani kwa kukusuudia" Ruwa Mangi 'Aika Mbee Kanyi"
The Look of Palm Sunday"

 Karibu kiti ukae ''Mbuta Nanga"



Happy Churchgoers Rocking African Print kama kawa' at outside Flora Lyimo Blessing Home 'Hackney Mji wa wa Safi'Mnayaona Mambo ya Waste Household on the left eee"
 Hapa pananifurahishagaje" napenda sana Kuutizama na kuupiga picha huu Mnara wa Kanisani mnaouona paleee"
 Viti vyangu navyo vimepata mkaliaji (Snow) maana havijakaliwa kwa siku nyingi"
 Mambo ya Snow ,yani mimi ndo wa kwanza kutoka huku nnje leo kwa sie tunaotumia hii njia"
Hivi ndivyo nilivyopakuta asubuhi hii nikienda Kanisani"

 Ndifo za nani hizi" hhehee Kichagga hicho ,Kiswahili nauliza nyayo za nani hizi"must be za Flora Lyimo akienda church leo"
HEBU MSIKILIZENI YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE : YANI SIKUJUA NINA SAUTI KAMA YA ...................MBUTA NANGA!!!

No comments:

Post a Comment