KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 24 March 2013

WIMBO HUU UNAWAHUSU WENGI NA PANIHUSUPO PATAMUJE" HAYA NI MAFANIKIO YANGU,,NDIYO KIPIMO CHA UTU,NIMEWAJUA ADUI ZANGU ,WAJA WENYE ROHO ZA KUTU " KUNUNA KWAO NI KAWAIDA ,KUCHEKA KWAO NI BAHATI MBAYA" MBUTA NANGA,ENJOY Taarab: Riziki

YANI JAMANI JUENI MPANDA NGAZI HUSHUKA NA KUTESA NI KWA ZAMU 'HII NI ZAMU YANGU SUBIRI YA KWAKO KESHO ,UTATESAJE SASA" MBUTA NANGA!! I LOVE HUU WIMBO KINOMAA..YANI NIKAMA ALIJUA UTAWAHUSU 99% YA WATANZANIA"

No comments:

Post a Comment