KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 19 April 2013

BAADA YA MAZISHI YA MARGRET THATCHER 17/04/2013 KUMALIZIKA NA KUAGWA NA MAMIA YA WATU HAPA ST PAULS LONDON 'ANGALIAENI NANI ALIFIKA KUFAGIA" MBUTA NANGA!!









KAZI KWELI KWELI..SO WALE MAHATERS WA THATCHER WATASEMAJE SASA.WAKIZIONA HIZI PICHA' ZILIPIGWA NA FLORA LYIMO ON THE DAY' NA HATERS WAKE WALIKUWA WAMESHAONDOKA HAPA NA HAWAKUMUONA HUYU ALIYEKUJA KUFAGIA "YANI WALIKUWEPO BAADHI YA WATU (BLACK)WALIKUWA WANADAI KWAMBA MARGARET THATCHER ALIKUWA AMEFANYA BLACK PEOPLE SLAVE WA UK"  MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment