KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 19 April 2013

HII MESEJI YAKO AU NYIE HATERS NA KI BLOG CHAKO KIMEJAA MATANGAZI YA BURE NA MADEM UNAOTAKA KUWAIBA KWA WAPENZI WAO" MAREKANI WAMEKUFUKUZA KWA UTAPELI NA LEO UMERUDI TANZANIA UNAWAANDIKA WENZAKO MATAPELI? MBUTA NANGA'KAMA WEWE SIYO MWANAMKE NA NI MWANAUME KWELI NIJIBU HUKO KWA KIBLOG CHAKO MAANA NIMEKUCHAMBIA HUMO HUMO NA UMEKAA KIMNYA'NIJIBU BASI AU UNA NIOGOPAA!! KUBWA JINGA USOKUNYA WAZIDI KUJAZA TUMBO " LITAPASUKA SOON KUDADADEKI NA UNIKOMEE"

FLORA LYIMO MTANZANIA HALISI  ASOOGOPA KUSIMAMA IMARA NA KUTAKA WATU HASA WATANZANIA KUTENDEWA MEMA" SITOCHOKA KUWAAMBIENI UKWELI WENU NA MAFUMBO KWANGU NDO UMEFIKA MAANA MIE NDO MWALIMU WA MAFUMBO" NAKUJIBU FUMBO KAMA ULIVYOLIFUMBA "RUMA MANGI"

NILIYOMUANDIKIA  JITU NZIMA OVYO'a.k.a. LIJIZEETUMBOMAVI"KWENYE BLOG YAKE ANAYOIKOJELEA BILA KUNYA" MAANA HANYAGI MAVI YOTE YAMEMJAA TUMBONI"
NAJUA UNAZISOMA KIMNYAAAA..HUKU UKISINZIA KWENYE VILABU...NYIE ENDELEENI KUNITUMIA COMMENTS KUTOKA KWA HILI GAZETI LAKO LA BURE .(BLOG)...YOU KNOW WHAT ''USIONE NIMENYAMAZA UKADHANI NAKUOGOPA AU NAWAOGEPENI YANI MUDA NDO SINA WAKUHESABU WAJINGA ,SIKU IZI ..NA MUDA WAKUHESABU POUND NA KUWASAIDIA WATANZANIA WENZANGU NA SIYO WAKUJIBANZA BANZA KWA WATU HASA WANAWAKE KAMA WEWE..UPO..MARA USHATUKANA WATU MARA WASHAKUWA MAVI YAKO ,MARA THE BEST MSOSI UNAOKULA KILA SIKU,,,YANI KAMA WEWE NI MWANAUME KWELI DHUBUTU KUNIWEKA KWA HILI GAZETI LAKO LA MATANGAZO FULL BLOGS ISOJULIKANA WAPI MWANZO WAPI MWISHO.. NA YA BUREE BILA HATA KAZI KUWA NAYO TANGU URUDISHWE HUKO MAREKANI ,''
HEBU JIULIZE UNAKAZI GANI ? KUOMBA OMBA KAMA ULIVYO KUWA WANITAPELI NILIPOKUJA DAR KUKULETEA ULONIOMBA NIKULETEE UK,NA KWA WEMA WANGU NIKANUNUA KWA PESA ZANGU NA KULIPIA ZAWADI ZAKO ULIZOTUMIWA BUREE'BILA KUSAHAU NA MENGINE MENGI HAMNA HAJA YAKUYATAJA,MAANA MUNGU HAPENDI KUTOA NILITOA KUKUSAIDIA NA NI KWA MOYO SAFI NA SIYO YAKUJAKUJITANGAZIA HAPA'MIMI SIYO MPUMBAVU NA MTOTO MDOGO'NA AKILI SANA TENA ZA BIASHARA SIYO ZA KUWA MAREKANI SHULE NA KURUDI BONGO KUJAMBIA WATU MABUNGENI'..HUKU WAKIKUONA OVYO"JINGA KUBWA"
KWANZA WEWE NDO TAPELI MKUBWA NA KOMA KUWAITA WENZAKO MATAPELI ..SASA UIKUWA UNATAKA KUNIOWA KWA KUKUPA PESA HUKUONA CHINUSI ZANGU USONI NA WALA HUKUJUA NILIKUWA NA LIMA MIGOMBA KABLA SIJAJA ULAYA..NA ULAYA IS MY HOME FOR GOOD TIME'S NA KUCHUMA MAPAUNDI AND TANZANIA IS MY HOME FOR LIFE'SIYO KAMA WEWE KUFUKUZWA MAREKANI KWA YALE AMBAYO SITAKI HATA KUYATAJA HAPA UNAYAJUA MWENYEWE " MWANAMKE SIYO WAKUCHEZEA CHEZEA NA KUGEUZWA GEUZWA ANAGEUKA AKIPENDA,,,UPOO? SASA BASI DHUBUTU KUNIIBU ,NA USIPONIJIBU UNANIOGOPA "  NA HUYU UNAE JIFANYA SASA NI STAR WA KULAMBA MAVI YAKO UKIMALIZA KUNYA.(IF YOU EVER DO)KUNYA TANGU UWE UNAKUNYA TUMBONI NDO MAANA KUJAA UJINGA NA MAVI.NJOO UK ,ATAMUACHA HUYU KAFUPI WAKE ALOMUOWA KWA ANAYEYAJUA YEYE MWENYEWE AJE KUKUOWA WEWE KITUMBO MAVI MTU"UNAKUMBUKA ALIPO OLEWA ULIVYOMDALILISHA KWA BLOG YAKO KWA MAPICHA NA MANENO  NA WEWE NDO WA KWANZA KUNIPIGIA SIM NIKIWA BONGO''KAOLEWA KABADILISHA DINI ,BABA YAKE MCHUNGAJI,BLAAA BLAA BLAA,SASA NDO AMEKUWA MZURII..HAHAA,UNACHEZA NAE' YANI NIKAMA NA MUONA ANAVYOKUZARAU NA KUKUONA JINGA KUBWA OVYOO'HAIBIWI MKE WA MTU HAPO ,WAULIZE WANAMFAHAM KAMA MIMI HAPA,KWA WEWE TAPELI KUBWA JINGA ULOISHIWA KISUMUNI HATA UWEKE PICHA ZAKE KWENYE BLOG YAKO YOTE  'HUMPATI NGO'OOO!! MSHENZI NA BADO USITAKE NIKUCHAMBE YANI WEWE UKISHALICHIMBA KABURI LAKO NIJULISHE NDO NIKUCHAMBE MAANA HUTOZIMIA UTAKUFA HASWAA..MBUTA NANGA!!

9 comments:

  1. FLORA MAMII ACHANA NA HUYO KUBWA JINGA..SIYO MARA YA KWANZA KUANZA KUWEKA VIJEMBE KWA BLOG YAKE HANA JIPYA HANA TOFAUTI NA MWANAMKE KWA JINSI ALIVYO MSWAHILI.. TUKIMTUMIA COMMENT ZA KUMCHAMBA HAZITO ANAZIFCHA WE ACHANA NAE PIGA KAZI ..TUPO WENGI TUNAO KU ADMIRE NA UNATUPA NGUVU ZA KUWEZA KUTHUBUTU SO YES YOU ARE A ROLE MODEL TO A WOMAN LIKE ME. ALIMUWEKA HUYO JESTINA GEORGE KIPINDI KILE KWA BLOG UCHWARA YAKE AKAMCHAMBA ETI OOH NDIO MAANA WATU WENGI WANAMCHUKIA HUYO JESTINA JOJI SIJUI NINI NA NINI SASA AMEKUWA MZURI LEO TUPILIA KULE. HATA HUYO JESTINA JOJI NI MNAFIKI, ANA WIVU, VINYONGO VYA KIJINGA KIJINGA AKIONA MTU UMEGOMBANA NA MWINGINE ANAANZA KUJIPENDEKEZA SIO UJINGA HUO. AMEOLEWA BADALA YA ATULIZE KILA NAADA YA DAKIKA MBILI KUWEKA PICHA KWA MITANDAO NA KU COMMENT KWENYE KILA PAGE YA MTU MAARAFU.. WATU WANASHINDWA KUELEWA MTU AKIOLEWA KUNA CHANGES..PRIVACY, KUKUA, KUBADILIKA AND ALL THAT. MIMI BINAFSI HAO SIO KWAMBA NAWACHUKIA ILA SIWAPENDI KWA SABABU YA UJINGA WAO. MWANAMKE ANA CHUKI YULE SIJAPATA KUONA HANA MPINZANI YEYE KAOLEWA APATE MTEREMKO WEWE UNATATUTFA KWA JASHO NA NGUVU ZOTE AKA INDEPENDENT WOMAN ANATAKA KUPIGA KELELE GIZANI TUPILIA KULE. WASIKUPE PRESHA WE LOVE YOU HATA KAMA UNGEKUWA KISHUMUNDU.

    ReplyDelete
  2. NA AKIENDELEA KUKUCHOKONOA TUACHIE SISI TUMCHAMBE KWENYE HIYO BLOG YAKE MPAKA POVU LIMTOKE WEWE FANYA KAZI ACHANA NA KELELE ZA VYURA. SISI DATA TUNAZO TUMENYAMANZA SASA YEYE ANAJIFANYA ANAJUA SANA KUONGEA YA WATU, ALIVAA KAMA MCHIMBA MAKABURI SIKU MOJA KWENYE SHEREHE NA MAVIATU YAKE MACHAFU NA SKETI-KAPTURA LAKE NURU AKAWA ANACHAMBUA PICHA KIROHO SAFI AKAMTUKANA DADA WA WATUU EEHHH NURU AKAJIKALIA KIMYA ANAONA KILA 'MUTU' NI WA KUCHEZEA. ATUPISHE HUKO JIBABA ZIMA LISWAHILI KAMA NINI SIJUI

    ReplyDelete
  3. IN UK NO WOMAN DOES IT BETTER THAN YOU DO. HUSUBIRI HELA YA KUPEA NA BWANA UNAITAFUTA MWENYEWE. BAHATI FLORA LYIMO THE C.E.O

    ReplyDelete
  4. na kwa taarifa yako, marekani alikimbia wanaye na mkewe. alikuwa muendesha lori ya takataka, lakini baada ya mkewe kumbamba na picha za uchi na kujiingizia doli mkunduni, aliogopa fedhea kakimbia bongo. huko marekani anatafutwa child support. yaani siku amepata barua kuitwa mahakanai, walimuona tena? ndo huyo mburula mwenyewe

    ReplyDelete
  5. anifa achana nae yule kbwa jinga kutwa mipasho utafikir ni mwanamke mwenzetu..alimchamba jestina joji kipindi kile akamwambiaa..oohh ndio maana anachukiwa na watu wengi ajirekebishe na nini na nini..leo hii amekuwa mzuri. siku moja alivaa kama anaenda kuchimba makaburi kumbe alikuwa anaenda kwenye function nuru akawa anachambua mavazi kwa blog yake basi akakurupuka akaanza kumchamba nuru. huyo mdingi jitu zima ovyoo hamnazo hata haeleweki anafanya kazi gani kutwa yuko fb na kwenye liblog lake ovyooo... hawawezi kuwa kama wewe hata wazikiri uchi msonyoooooooooooo

    ReplyDelete
  6. Wapeeeee! wamezoea!

    ReplyDelete

  7. Da Flora, Anayekutukana ni huyo bwabwa. Huyo mtu ni gay. wewe mwanamme gani anavaa G-string? hauoni mambo yake ni ya kike kike? kila kukicha ni mbebs, sijui madude gani? Jiulize ni kwa nini na maugomvi yake ni kugombana na wanawake kila siku, halooooo? anashirikiana na huyo gold digger roho kama fisi jestina aka mama udakuspecial aliyeingia ndoa na muuza unga kuwa mke wa nne na watoto kila mtaa. hilo jiestina ni mbela, roho mbaya na mnafiki ile ni mbaya. ndiye mchonganishi, kila siku anampa william habari zako. juzi william kaniambia kwamba habari zako anayempa ni jestina. lijiestina nalo ndo kama hivyo limeolewa lakini bado wanafanya skype sex na william.....hallooo, muuza unga. uturuki alifuana nini? UK boarder security inabidi ifanye kazi yake na huyo poligamist. habari ndo hiyo, kwenye mablog anayekutukana ni jestina na hilo libwana lake tumbo mavi''

    ReplyDelete

  8. WEWE KUBWA JINGA UKOME KUVAMIA WATU KWA KUKURUPUKA KUBWA JINGA KUTWA KUCHAMBA UTAFIKIRI MWANAMKE MWENZETU NYOKO ZAKO.. TUMBO KAMA DAMPO LA TAKA. MUONEAKANO HUNA, MWILI UMEKAA KIZEMBE KIZEMBE, HUNA MVUTOK, KUVAA NDIO KABISA AKUTAKE NANI. YANI HUJIHESHIMU NA WEWE NI MBURULA NAMBA MOJA EAST AFRICA. ULIMNANGA JESTINA ETI OOH NDIO MAANA ANACHUKIWA MARA NYOKO NYOKO LEO HII AMKUWA MZURI UTAKESHA SANA MWAKA HUU. KWANZA KAMA WEWE KIDUME KWA NINI UNAFICHA COMMENT ZA KUKUPONDA WEKA TUONE KAMA WEWE KWELI UNATOA SHAHAWA. I SUSPECT UNA HORMONES ZA KIKE NDIO MANNA UNAPENDA KUKURUPUKA ULIMNANGA NURU AKANYAMANZA UKADHANI WOTE MAFALA KAMA LIMBORO LAKO..MSHENZI MKUBWA FANYA MAZOEZI HUO MWILI KWANZA UMEKAA JINGA JINGA NDIO UWEZE KUSIMAMA MBELE ZA WATU. UKISIMAMA UTAFIKIRI LITEMBO FLANI NA JIFUNZE KUOGA MCHAFU MCHAFU TAFUTA MTU AKUFUNDISHE KUVAA KULINGANA NA MWILI WAKO SIO YALE MALAPULAPU UNAVAA UANSEMA UMEVAANGUO ZA POUNDI 10000 HAHAHAHAHAHAHHAHAHA KICHEKO CHANGU. JIANGALIE VIZURI NDIO

    ReplyDelete
  9. Kubwa jinga, mzee miaka 54, bado ana behave utafikiri demu, tena teenager kuchamba watu kwenye blog. anajiita sijui king of all social media. social media my ass. Mtu unadandia jina la baba yako unajiona huko juu. Walio juu hawakimbii familia zao, mke na watoto na kuanza kuruka na vischana mjini kuwaita mbebs. haya hicho ki mrs. meru wako si ndo yule anayekuitaga kubwa jinga? mbona anakuchamba laivu kwamba unafanyaga naye phone sex? huyo mwanamke mnafiki ni hakuna mfano. hana urafiki na wewe hata siku moja. ngeleja kala, sijui nani kala, ndo unamuita super star? wewe babu inabidi urudi shule ukajifunze adabu. hauna tofauti na mtoto wa dadako wa Fort Laurtadale. Yaani hauoni aibu kuka kaa na kula kwa babako? CCM wangeshakupa hata kiajira, lakini kwa ujinga wako wa kuandika ushuzi kwenye mitandao, hata balozi wa nyumba kumi haupati. unabakia kudandia jina la baba yako hadi ufe kwenye chumba kimoja. kwa taarifa yako, wale watoto wakishakua watakuchukia kama nini kwa sababu uliwatelekeza. baba zima kazi kuangalia pono kwenye computer hadi mkeo kakubamba? wanawake kila sehemu unawataka wakati boho lako halipandi, mweeeeee, wee baba. usije ita mtu tapeli, wewe mwenyewe tapeli. wewe endelea kupiga picha na kubandika picha za wake za watu siku wanakutia mboo mkunduni ndo utakoma adabu, shenzi type, kumanyoko weee. unikome kabisa. kagombane na wanaume wenzio siyo wanawake kila siku. unatuonea..mwanamme kujikomba. utakufa kwa kuwekewa mtarimbo makalioni, nyau wee. usiweke picha yangu tena kwenye blog yako...........tafuta jina lako, hacha kudandia majina ya watu wengine. babako kahangaikia jina lake, na sasa unalichafua, mfyuuuuuuu

    ReplyDelete