KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 13 April 2013

HOW PROUD OF TANZANIA ARE YOU " PLEASE SUPPORT FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY"

GET THIS TANZANIAN FLAG HAND-CROCHET HEADBAND WITH YELLOW AND BLACK FLOWER DETAIL AT THE FRONT 'FOR ONLY £20 POUND TO SUPPORT
FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" CALL 07787471024 Email:flo1974@btinternet.com
 WELCOME /KARIBU'
OH''BEFORE YOU GO" PLEASE DONATE WHAT YOU CAN OR BUY ONE OF MY KNIT &CROCHET PRODUCT ANYTHING THAT I DESIGN AND THE FOUND WILL ALL GO TO FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" DONATE TO LIoyds TSB ACCOUNT:14590768 CODE:30-65-41 IF YOU WANT TO BUY EMAIL OR WHATSAPP US 'THEN WILL SEND YOUR PRODUCT TO YOU FREE POST ANYWHERE YOU ARE" THANK YOU"
                                       ''ABOUT THE CHARITY"
HII CHARITY NI KWA AJILI YA KUWASAIDIA WALE KINA MAMA/DADA WANAOJIUZA OVYO "KUPATA AJIRI ,WALE WALIOBAKWA KUPATA MAHALI PA KWENDA NA PAKUWEZA KUSAIDIWA KWA HUDUMA ZA KWANZA NA VILE VILE KUSAIDIANA NA POLICE KUWEZA KUANGAMIZA WANAOWABAKA NA KUHAKIKISHA WAMEPEWA ADHABU YAO INAYOWASTAHILI" NA MWISHO KABISA KUWEZA KUJENGA CLINIC YA KINA MAMA/DADA WANAPOKUWA NA MIMBA HADI KUJIFUNGUA ILI KUWEZA KUPATA MAELEZO BORA (RECEIVE MEDICAL ADVICE) NA KUWEZA KUJIFUNGULIA MAHALI PASAFI NA PENYE HUDUMA BORA" ILI KUEPUSHA VIFO VINAVYOTOKEA MARA KWA MARA TANZANIA AMBAPO MAMA HUPOTEZA MAISHA YAKE AU WOTE MAMA NA MTOTO KUPOTEZA MAISHA YAO KWA PALE WANAPOKOSA VITUO BORA VYAKUWEZA KUWASAIDIA NA KUWAFUNDISHA VEMA" NA AMINI PAMOJA TUKISHIRIKIANA TUTAFIKA NA KUONA HAYA YOTE NILIYOYATAJA HAPA YAKIWEPO TANZANIA KWA UMOJA WETU" GOD BLESS YOU AND GOD BLESS THE WORLD" AMEN"

2 comments:

  1. so PROUD of you Flora Lyimo 'keep up the good work gorgeous"

    ReplyDelete
  2. Jamani flora this is so nice mamii,kweli your so talented ! wachana na wale mamburula wakubwa lemutuz tumbo mavi' aishi kwababa huku anajidai eti alikupokea ulipokuwa dar na watu tunakujua na mapesa yako mwanzo wewe ndo ulikuwa unamlipia foods na vinywaji vya marafiki zake..shame on him..na usimuweke hata picha yake hum fb..umeliweza kweli na vile vilala hoi vya sinza Rachel na wenzake wanajijua na navyowachukia wale ni mawivu hebu watuonyeshe kazi zao..mbuta nanga''UPO JUU HAWAKUWEZI MIAKA 10000O'

    ReplyDelete