KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 30 May 2015

'WHATS NOW ? IT WAS 19-9-2013 '' MSHINDI WA ILE BUKU 50 TZSH. NDIYO HUYU HAPA'' JIBU HILI APA'' WAIKUMBUKA HII SIKU EEE'' RUWA MANGI''JAMANI KAMA UNA MWANYA NITUMIE PICHA YAKO NA KAMA UNAJUA MAANA YAKE LET SHARE PLEASE !! A CUP OF KILIMANJARO BLACK COFFEE FOR MY....... FLORA LYIMO AFRICAN KING WA UKWEE'' I LOVE MY NEW IN TO ME''HAHHAAA WEWE ULIE TUU'UCHEKE KWANI UNA MWANYA''

FLORA LYIMO FASHION POLICE aka MUKE YA AFRICAN KING WA UKWEE''TO BE''HALOOOO''UKIONA HEKA HEKA ,UJUE ANAOLEWAA''
NYOTA ZANGU  HAPA  MSISHANGAE INAITWA CHEZEA CAMERA IKUVUE NGUO'' MBUTA NANGA'' SASA HABARI YA MIJII MIKUU NI KWAMBA ''
''MWANYA'' UNA MAANA GANI HASA PALE UNAPOKUTOKEA GAFLA ? YANI UNAPOKUWA HUJAKUWA NAO TANGU UTOTONI AU NISEME  HATA SIKU MOJA ''ALAFU KIDOGO KIDOGO UNAONA UKIWANAO HUUUUUUUUUUUUUUUUUU''KAMA WA FLORA LYIMO HAPA''
  WEWE ENDELEA KUTIZAMA PICHA ZOTE NA SIKIZA MY SONG OF THIS MOMENT TO GO WITH IT'' UKIMALIZA NITUMIE PICHA YAKO KAMA NA WEWE UNA MWANYA'' KAMA HUNA NA UNAJUA MAANA YAKE THEN ''TUAMBIE HAPA ILI NASI TUSOJUA TUPATE KUJUA'' FLFP
 UKINIPENDA MIMI''NA MIMI NITAKUPENDA PIA'' UKINIDHAMINI BABYYY''NAMI NITAKUDHAMINI PIA''' YANI NIKAMA WALIJUA MANENO YANGU MOYONI EEE'' THANKS WAPENZI FOR HUU WIMBO NIMEUPENDAAA'' HASA PALE PANAPONIHUSUU'' ENJOY THE SONG'' 
NA MTUWACHE TU.......!!!! MBUTA NANGA''NACHEZAJE SASA'' AMA KWELI KUKOSA USINGIZI NI KUINGIA PENZINI KINOMAA''
LOVE CONFIDENT THAT IS WHAT IS ALL ABOUT IN HERE''AND YES ''YOU NEED THAT''JIPENDE KWANZA KABLA HUJAPENDWA NA JITENDEE YOTE UPENDAYO WEWE MWENYEWE'MAISHA NI YAKO NA SIKU YA KUONDOKA HAPA DUNIANI HATA PAMOJA NA KULETWA HAPA NA WAZAZI WAKO ,UTAONDOKA MWENYEWEE NA MZIGO WAKO UTAUBEBA MWENYEWE '' IKIWA KUNA ASOPENDA UYAPENDAYO WEWE 'HAYO NI MAPOCHOPOCHO YAKE'' MBUTA NANGA''
''NO TIME FOR HATERS'' WAMEKWISHAAAAAAAAAAAAA''

 MWAUONA MWANYA WANGU EEEE''YANI NIMEUPENDAA'ILA USIONGEZEKE ZAIDI YA HAPO'' YANI UWE HAPO HAPO ''YANI HAPO HAPO ULIPOSHIKILIA BABYYYY''HAHAAAAAAAA''

 KILIMANJARO BLACK COFFEE'' SUKARI NA MAZIWA FOR MY AFRICAN KING''

 HAYA SASA HEBU ONENIIIIIIIIIII''HAHHAHAAA''WEWE ULIE TUUUUU''UCHEKE KWANI UNA MWANYA? HAHHAHAA'UNAKUMBUKA HUU MSEMO'''
 MWAUONA EEEEEEEEEEEEEE''''CHEZEA WENYE MWANYA WEWEEEEE''''
 HAPA NDO WAONEKANA VIZURIIII''JAMANI KWELI NAJIULIZA SANA''WHY GAFLA NAKUWA NA MWANYA?? ANYONE?? HELPPPPPPPPPPPP''''
 YES THE ONE AND ONLY ''' UKINIPENDA MIMI''NA MIMI NAKUPENDA PIA'' UKINIDHAMINI BABYYYYY''NAMI NITAKUDHAMINIJE'' HABARI NDIYO HIYOO''WATUWACHE TUPENDANE WAJE WAULIZANEEEEEEEEE'''

 LOVE IS UP THERE''AND I CAN FEEL AND TOUCH IT''' YANI MAPENZI YASOKUWA NA MFANOO''YES MAPENZI YA WAPENDANAO YASOKUWA NA MFANO NI YALE YA WAPENDANAO WENYE DUNIA YAO WENYEWE''' AND THAT IS WHAT I EVER EVER WANT ''' TUWE NA DUNIA YETU BABYYYYYYYYYYYYYY'' HALOO BEIBEEE''' ABEEE''''TULIPOANZIA HAWAJUI 'TUNAPOKWENDA WATAJUAJE'' BY:ERICK''' I LOVE MISTARI YAKE INAKUWAGA IMENYOOOKAJE'' 
HABARI NDO HIYOOO''JAMANI FANYA ILE KITU ROHO YAKO INAPENDA NA MOYO WAKO UMEAMUA'' MENGINE YATAJIPANGAAAAAAAAAAA'' SASA KAMA WEWE UNA MWANYA ...TUMA PICHA KWA flo1974@btinternet.com 
KAMA HUNA WEWE TUAMBIE UNA MAANA GANI? YANI WENGI WETU TUNAPENDA KUJUAA'' HAHAHHAAA''NACHEKA NINA MWANYA MIE'' MBUTA NANGA''
HAVE A LOVELY DAY ALL'' STAY BLESS ALWAYS''FLFP''

KUTOKA KWA  MMOJA WA NYIE NYOTA ZANGU''21.9.2013 AT MY FACEBOOK WALL'
  • To be honest with you, I don't comment on your blog but I must go thru your blog everyday and I am so much amazed coz your blog stands out of all Tanzanian people who owns blogs. You are the best and you will remain an outstanding lady. The only thing I praise you today is haujaweka huu upuuzi 
    ( Which was about yule mnuka mdomo m.kimavi')kwa blog yako. Big up to you my lady. Waache wadiscuss upuuzi kwa blog zao maana watu wanasema low minded people discuss about people, so waache wakazane kujadiliana na kutafuta/kununua ugomvi, we twanga maendeleo ya kuwaendeleza wanawake wenzio na Mungu atakubariki mpenzi''
  • MSHINDI WETU WA BUKU 50 tzsh'' ALIE WAHI KUWEKA COMMENT YAKE WA KWANZA INSTAGRAM YANGU NI''
  • Zulfa_wa_ans 
  • Jibu was 2013 
  • HONGERA SANA MPENZI '' NOW nitumie whatsapp majina yako kamili ili niweze kukupa buku yako 50'' 
  • Jamani FLORA LYIMO instagram kama mbutanangablog HUWA NATOAGA MASHINDANO YA BUKU 50'S tzsh'' SO UWE UNACHUNGULIA KULE HUWEZI JUA LINI UTAKUWA MSHINDI '' LOVE YOU MY DEARS''
  • MBUTA NANGA THE ONLY ONE IN THE WORLD''

No comments:

Post a Comment