KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 15 July 2013

BY FLORA LYIMO~ THE LOOK OF KUOMBA MSAMAHA KWA ALO WAKOSEA '' LE MUTUZ AKIWA DOWNTOWN MOSHI KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE KUOMBA MSAMAHA'' MBUTA NANGA!!

 Le Mutuz aanza kuomba alowakosea Msamaha' na Akianza na Super Star Flora Lyimo a.k.a. Flora Lyimo Fashion Police''Nisamehe bwana Flora babe 'hii ni Dunia bwana 'najua nilikukosea sana 'Mbuta Nanga'' 
 Akiwa kwenye Sim na in VIP Lounge  Kilimanjaro Airport'Flora bwana nisamehe bwana ,you know wewe ninakukubali top in town bwana'tuyasahau yalopita ,tuanze upya bwana 'ndo nipo hapa napitia Moshi Downtown kwenu ''Anyway  The Habari ni kwamba Le Mutuz kapiga vaazi la Nguvu ipasavyo maana Uchaggani ndo mambo yote aisee hadi Suits siyo Mchezo''hapana Chezea Flora Lyimo Home kabisa''mkipita mnapita kwa Adabu zote'' na mnapotolewa Fashion Police ni vizuri mnapozingatia nini cha kuvaa next time''Oneni siku Izi vile Le Mutuz alivyoshika adabu zake hasa kimavaazi ''Thanks to the Top in Town Flora Lyimo Fashion Police Mwengine kwa Watanzania hakunaga'' Mmeona ee'' Mbuta Nanga"
 Usijali ''Jamani Kisusio kipo wapi nani amletee''maana muonekano huu ni wa Njaa'''Mbuta Nanga"
Siunaona Kisusio kinavyofanya kazi ,,hapa kapata Kisusio Fasta Fasta ona sasa njaa imekwisha and kicheko cha sema yote'' Haya karibu tena Uchaggani umekuona  kwa Flora Lyimo kulivyo na Mapokezi siyo mabaya eee..Mbuta Nanga''kila Mnapo kuja  na Heshima na Adabu Uchaggani lazima tuwapokeeni kwa Heshima na Adabu pia'' Habari ndo hiyoooo'''Mnaruhusiwa kusema yenu  Mnamkubali mavaazi yake au bado mnasemaje Nyota zangu'' Have your say" Ila no Matusi Tafadhaliiii""

4 comments:

  1. acha uongo wewe malecela amekanusha kuwa ajakuomba msamaaa ameshangazwa na uzushi wako matokeo yake kakutukana kuwa ujasoma na mitusi tele ingia kwa blog yake au wall yake ya fbook angalia post zake za leo ...uone alivyokuchamba hajakubakiza.mbuta nanga.

    ReplyDelete
  2. Hhahahaha anonymous.....KAMA KAWA YAKE ,,KWANI HAMUMJUI MBURULA OF ALL THE TIME''SIKU ZOTE HAJIJUI PIA,ANAFANYA KITU ANAANDIKA ANAPOST ALAFU ANAPOJUA KAPATIKANA MAUONGO YAKE KWA KUKANA YALIYO YA UKWELI ANAANZA KUSEMA HAJASEMA ...ANAKANA NINI SASA NA USHAIDI UPO ''NA PIA KASEMA NIMEMKUBALI MIMI SIJAANDIKA NIMEMKUBALI ..NA WALA SITOKAA NIMKUBALI MAANA YEYE NI KAMA KINYONGA ...KWANZA HANA HATA ADABU ANADHUBUTU KUSEMA DAR NILIFIKIA KWAKE AWAULIZE WALE NILIOKUWA NAO NA MAHOTELI NILOLIPIA KWA PESA ZANGU NA USHAIDI NINAO ''TENA NITAPIGA PICHA NIWEKE,,NA HELA NILIZOMLIPIA KUTENGENEZA CHOO CHA NYUMBANI KWA BABA YAKE NA ZA KWENYE MISOSINI MTU ANAKULA KULIKO TEMBO NIKAMLIPA LEO HII ,,NI MITUSI ,ALAFU ANAFIKA MOSHI ..ANAPIGA SIM ETI FLORA NISAMEHE BWANA..SASA SINA MUDA ..ALIKUWA HAJUI MIMI NINGEMUWEKA KWENYE BLOG NA SIFUTAGI KITU MAANA NICHAUKWELI MTU HAKUNA KIINIACHO APA NAKIFUTA YANI PENGINE KIWE CHA SIJUI HATA NISEMEJI '' BUT MWACHE AAENDIKE MAFUMBO KUMANININA ZAKE MIE NA MUWEKE HADI MBOO ISOSIMAMA LIVE'' SHENZI KASOMA KASOMEE UJINGA NA KIPICHA CHAKE CHA UMBURULA ETI NIMESOMA WENGINE HAWAJASOMA,,,,MSUNYOOOOO..WALO SOMA NA WAUZEE WAKE WAPO NA WAKE NA WATOTO WANASHIKA ADABU ZAO NA WANAHESHIMA NA KUHESHIMIWA....NYOKOOOOO''YANI ASITAKE NIANZE KUWEKA MAPICHA YAKE NAYOTUMIWA YA UCHI HUMU '' KUNA WATU NAWAHESHIM SANA KWENYE HII BLOG SIKU IZI,,KWANZA MY NOW AFRICAN KING''NAVYOMPENDA SIYO AJABU KESHO AKANIAMBIA NIIFUNGE HII BLOG NANIKAIFUNGA AU NIKAANZA KUIFANYIA MAMBO MENGINE ,,WHY ,,MAANA NAMPENDA NA KUMUHESHIM KAMA ANAVYONIPENDA NA KUNIHESHIM MIMI ,BUT ALL IN ALL''ANANIELEWA NASEMA UKWELI NA SIKU ZOTE SIOGOPE KURUSHA LIVE ANYTHING HAPA...SO MWAMBIE APIGE SIM TENA NITAPOKEA SITOACHA KUPOKEA ILA AACHE UMBURULA NITAPOKEA NA KUMPA UKWELI WAKE KAMA JUZI''''ASIONE NIMEMUACHA NA KUSEMA WATU WASIWEKE COMMENTS ZA MATUSI AKAFIKIRI BASI AMEFIKA '''YANI NEVER TO BE PALE ALIPOFIKIA KIURAFIKINAFIKI EVER AGAIN '''
    RUWA MANGI ,,KYINDOKYARUWA MCHOO..ITONDO LYAKOWI ILYI NDAO KANYI TUPU''''

    ReplyDelete
  3. HAHAHAAA,KICHEKO CHAKE HICHO ,,LIONE SASA LINAFIKIRI MOSHI NI KWENYE NJAAA,,MOSHI NA KILIMANJARO YOTE TUPO JUU BABUUU EEE,,NAUKIJA KILA MARA UJE UMETILIA SUIT KAMA HIVI NA UNAKUJA NA ADABU ZAKO ,,TENA UNIAMKIE SHIKAMOOO DADA LETU LA KICHAGGA LA TOP IN TOWN ''HAHAHAAAA..JAMANI BIG BOY FOR SHIT'''''JUST TAKE A LOOK AT HIM AND VITUKO ANAVYOFANYA KWENYE KILE KIBLOG CHAKE,,I MEN ,,NAME ME ANY BLOG YA MWANAUME WA KISHURE ILOKUWA KAMA ILE YA KWAKE YA KIMBURULA OF ALL THE TIME ..NITAKUPA £100.000'POUND TENA CASH '''

    ReplyDelete
  4. Linatabia ya kisenge umbeya tuu nd iyo kazi yake faget man

    ReplyDelete