KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 29 April 2013

MBUTA NANGA!!MDADA ALOKWENDA KWENYE SHOW YA DIAMOND TUPU TUPU 'HIVI ALIKUWA ANAWAZA NINI ,MBUTA NANGA!!

 
FLORA  LYIMO MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO "
JAMANI HII NI KWA WALE WOTE MTAKAO INGIA HAPA NA KUKUTA ILE PICHA YA YULE MDADA ,HAIPO TENA KWASASABU NIMEMUHURUMIA MME WAKE NA YEYE MWENYEWE KWA KILIO CHAO CHA KUNIOMBA NIIONDOE KWANI 'HAKUJUA ILIKUWA HIVYO NA AMEKOSA HATA RUDIA TENA,ILA NIMEMUAMBIA KWAMBA NEXT TIME AJITIZAME KWENYE KIOYOO NA KAMA ANA MME AMFANYE KIYOO CHAKE ILI ASIJE JIKUTA MITANDAO NA HAPA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG' NA PIA NIKIENDELEA KUIONA KWENYE MITANDAO MINGINE HASA FACEBOOK ,NITAIRUDISHA " NI HAYO TU , NARUDIA TENA MNAPOTOKA MANYUMBANI KWENU NA HASA KWENDA KWENYE MASHUGHULI JUENI MNATOKA VIP NA KUMBUKENI WARUSHA HABARI NA MAPICHA MOTO MOTO TUPO NA TUKIZIDAKA NA KUPOST HAZIONDOLEWI'HII IWE NI YA MWISHO NA KUIGA MFANO ' FLFP"Yupo kwa ajili ya WATANZANIA ZAIDI KUHUSU MITOKA YAO.JE UNAJIAMINIJE MTANZANIA MWENZANGU? BASI UKIJIAMINI NA KUTOKA UKIRUSHWA VILE ULIVYOVAA USILALAMIKE" MBUTA NANGA!!


Jamani Dada yangu wa kushoto hapa pichani na hizo Tights zako ulikuwa unawaza nini au ndo Diamond hadi unasahau kumalizia kuvaa' hebu tizama hapa mbele sasa kama hiycho siyo kitumbua chake kinaonekana  MBUTA NANGA!!
DIAMOND AISEE ,,ULIMUONA HUYO DADA ALOKUJA NA KITUMBUA CHAKE KWENYE KIYOO'MBUTA NANGA!!
Jamani more photos za kwenye Diamond show nitawarushieni soon"

1 comment:

  1. HAO NDO MALAYA WATU WAZIMA WATANZANIA WENZETU WADADA TUNATIANA AIBU .SHUGA MAMY HILO ANATAKA ATONGOZWE AU ANATONGOZA

    ReplyDelete